[Funland] Đã loại sớm được thằng mất dạy.

nguyentoan.uct

Xe điện
Nhà này truyền thống trong ngành giáo dục, mà để cho thằng con mất dạy.

Mẹ làm hiệu trưởng 1 trường mầm non. Bố làm giáo viên trường cấp 2.

Trước khi thằng bố đến nhà hành hung cô giáo của con, thì con mẹ đã đến trường làm loạn lên rồi.
Chắc là sau này ku con lại theo truyền thống và theo ngành giáo dục thôi.

quy la tien

Xe điện
Em đồ là đã setup vô trường rồi ( chắc không chỉ nói nước bọt..), giờ bể kèo nên manh động!

langtoilangtoi

Xe điện
Cũng phải nghe hai chiều thế nào. Nhỡ vì lý do gì đấy Cô giáo trù úm con cái nhà ông bà kia nên mới ra sự việc này thì sao.
Tốt nhất không nên phán xét khi chưa đủ thông tin.
Trù úm gì cụ, nam học sinh có hành vi xúc phạm giáo viên đã bị lập biên bản hành vi nên nhà trường mới xét hạnh kiểm trung bình, ngoài ra còn nhiều lần vi phạm nội quy nữa. Đúng ra là hạnh kiểm yếu

XPQ

Xe lăn
Bố làm giáo viên không dạy được con, còn định cho vào "ngành" làm gì vậy không biết?
Thằng bố nó cũng là một thợ giảng không xứng đáng tư cách một thợ giảng.
Xã hội gặp may hai lần, một thằng thợ giảng lòi tư cách du côn ra và một thằng du côn mầm non không dự tuyển vào công an.

agrimeco

Xe lăn
Sao bảo giờ bộ đội và ca ko tuyển thí sinh dân sự nữa cơ mà nhỉ? Nếu có quan hệ thì vẫn phải cho con đia nghĩa vụ, sau mới đc thi chứ ạ?

niceshot

Xe container
Cũng phải nghe hai chiều thế nào. Nhỡ vì lý do gì đấy Cô giáo trù úm con cái nhà ông bà kia nên mới ra sự việc này thì sao.
Tùy việc mà cần nghe 2 tai trước khi phán xét!
Con bị cô giáo trù úm thì bố được quyền đến nhà chửi bới đánh cô giáo à???

Đọc qua thì e thấy là nhà này có cơ kíp ở địa phương, bố mẹ nó dựa hơi nên mới húng thế cụ nhỉ?
cũng chỉ là người làm nghề giáo như những người khác chứ có gì đâu mà cụ phải gài câu "có cơ kíp ở địa phương" vào thế?

TorienT

Xe container
Theo kinh nghiệm của e học sinh hạnh kiểm trung bình là khá có vấn đề đấy.

vkthang

Xe container
cũng chỉ là người làm nghề giáo như những người khác chứ có gì đâu mà cụ phải gài câu "có cơ kíp ở địa phương" vào thế?
Cụ có đọc hết còm của em không thế? Có 2 dòng thôi mà, ý em là nhà này có cơ to, họ hàng làm to nên mới dựa hơi manh động thế.

Cụ có đọc hết còm của em không thế? Có 2 dòng thôi mà, ý em là nhà này có cơ to, họ hàng làm to nên mới dựa hơi manh động thế.
em đọc cả bài rồi, chẳng thấy chỗ nào chứng minh nhà này có "cơ" đâu cụ. Mà đâu phải cứ có "cơ" là dán vào cho người ta cái tội manh động đâu cụ. Em xin phép không tranh luận với cụ nữa. bye

khanhtb

Xe điện
neu cô giáo sai thì gửi đơn kiện chứ đánh người thế thì xử lý hình sự rồi

vkthang

Xe container
em đọc cả bài rồi, chẳng thấy chỗ nào chứng minh nhà này có "cơ" đâu cụ. Mà đâu phải cứ có "cơ" là dán vào cho người ta cái tội manh động đâu cụ. Em xin phép không tranh luận với cụ nữa. bye
Em nói theo ý em, cụ nói theo ý cụ. Em thấy cụ làm sao vậy....!? Không có cơ mà cho con vào xxx?

minhmo

Xe cút kít
Ngành công an phải cám ơn cô giáo và nhà trường.
Em xin chỉnh lại một chút: đất nước cảm ơn cô giáo và nhà trường. Thằng học sinh này liệu làm gì khi đạo đức còn thiếu?
Gia đình thằng này phải nói là có truyền thống hoặc đã nổi tiếng là mất dạy, nên hội đồng nhà trường mới thống nhất xếp loại hạnh kiểm trung bình. Mặc dù ai cũng biết nó là con đẻ của một "thằng" giáo viên đồng nghiệp của mình.

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Cả bố mẹ đều làm giáo viên thì kiểu gì sau này nó chẳng đc cha mẹ nhét vào học gì đó rồi xin trong ngành giáo dục !

BMW X10

Xe điện
Chỉ vì lý do này mà thằng bố đã đến nhà chửi bới,đánh cô giáo dạy con mình, nhưng cũng rất may đã loại được một thằng mất dạy , không cho nó cơ hội đứng trong hàng ngũ CAND.

Tốt quá, vậy là thằng cu này không có " cơ hội đứng trong hàng ngũ CAND". Cảm ơn bác.

Thế, nó sẽ đứng trong cái hàng ngũ chết tiệt nào bi dờ?

thichdonhat

Xe buýt
Cho dù lý do gì thì hành xử của hai vợ chồng là bố mẹ cậu gì đấy là sai rồi

Chelski

Xe điện
"Sau khi biết em Q. bị xếp loại hạnh kiểm trung bình, không đủ điều kiện để xét tuyển vào các trường công an nên ông D. đã có hành vi không chuẩn mực đối với nhà trường và đánh cô."

Chỉ vì lý do này mà thằng bố đã đến nhà chửi bới,đánh cô giáo dạy con mình, nhưng cũng rất may đã loại được một thằng mất dạy , không cho nó cơ hội đứng trong hàng ngũ CAND.

Bây giờ vào" ngành "cũng đa dạng lắm, đi nghĩa vụ, đi cơ động sau đó học chuyển tiếp....