[CCCĐ] "Đà nẵng thì có cái quái gì?". HORSEPOWER 2018

xuanta_vl

Xe tải
5 ngày nên đi máy bay cụ ạ.
Nếu đi ô tô cụ đi từ Hanoi thì nên đi thẳng Hanoi DN và ngược lại, như vậy cụ sẽ có được 3 ngày trọn vẹn ở DN. Như thế mới bõ công đi cụ ạ.
dạ thank cụ. em cũng muốn có trải nghiệm thú vị như những chuyến đi của cụ nên cố gắng sắp xếp thêm thời gian trải nghiệm đường bộ cụ ah.

HorsePower

Xe container
dạ thank cụ. em cũng muốn có trải nghiệm thú vị như những chuyến đi của cụ nên cố gắng sắp xếp thêm thời gian trải nghiệm đường bộ cụ ah.
Đường bộ rất hay. Thu xếp thời gian đi cụ. Chúc cụ chơi vui nhé

hallo_cola

Xe hơi
Em cũng trăng mật ở ĐN, rồi du lịch cũng vài ba lần, sống và làm việc ở ĐN cũng vài tháng rồi nhưng mỗi khi nhắc đến là vẫn bị thu hút đến lạ.
Buồn một lỗi là bây giờ phát triển nhiều quá, khách du lịch tăng nhanh quá nên nhiều thứ không còn tốt như trước.

HorsePower

Xe container
Nhưng ăn ở hà nội vãn k ngon bằng ăn trực tiếp ở đa nẵng a
Nó gọi là ăn uống có thời điểm. Ở đây là lúc đi chơi nên ăn nó khác. Giờ ở HN đôn đôn đáo đáo còn thời gian đâu mà ngon nhể cụ
Em cũng trăng mật ở ĐN, rồi du lịch cũng vài ba lần, sống và làm việc ở ĐN cũng vài tháng rồi nhưng mỗi khi nhắc đến là vẫn bị thu hút đến lạ.
Buồn một lỗi là bây giờ phát triển nhiều quá, khách du lịch tăng nhanh quá nên nhiều thứ không còn tốt như trước.
Tốt hay chưa tốt là quan điểm mỗi người. Thường người lớn tuổi mới hoài hoài cái Ngày Xưa hehe, cụ mới Trăng mật mà đã hoại hoài rồi sao? :)
Đùa cụ chứ, phát triển luôn đi đôi với cân bằng, Đà nẵng làm khá đấy cụ. Trừ mấy vụ cắt biển chia lô là không ổn, còn lại đều tốt lên.

duongxuan001

[Tịch thu bằng lái]
Đà Nẵng thì Hội An - Bà Nà hill thẳng tiến, thiếu gì chỗ chơi, cụ cứ lo xa

j23

Xe container
Đà Nẵng thì Hội An - Bà Nà hill thẳng tiến, thiếu gì chỗ chơi, cụ cứ lo xa
Cá nhân em thấy Bà Nà Hills chán quá chán, làm cái gì cũng dở dang, chưa tới (trừ Cầu Vàng quả thực khá đặc sắc so với mặt bằng chung), Bà Nà Hills vãn theo kiểu mô hình du lịch Đi - 1 - lần

thanhngabui2212

[Tịch thu bằng lái]
Cuối tháng 9 này em dự tính đi 1 chuyến Đà Nẵng nhưng không có nhiều thời gian nên chỉ có thể ghé qua 1 trong 2 biển Đà Nẵng hoặc An Bàng thôi, các bác cho em xin review 2 chỗ này với ạ

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
Cuối tháng 9 này em dự tính đi 1 chuyến Đà Nẵng nhưng không có nhiều thời gian nên chỉ có thể ghé qua 1 trong 2 biển Đà Nẵng hoặc An Bàng thôi, các bác cho em xin review 2 chỗ này với ạ
Em vote An Bàng sau vụ lùm xum tắm ngứa hè vừa rồi ở MK!

blackwhitentd

Xe hơi
Những lầ qua Đông Hà nghỉ chân HP thường ngủ luôn tại nhà thằng bạn lính. Nhưng giờ có thêm 1 gia đình chú em nên alo bảo nó kiếm cho cái ks ở tạm. Cỡ 10 năm trước em cũng ở đây thì KS mới xây và khá đẹp lúc bấy giờ. Đêm, sau khi ăn uống men say em tới đây mà ko nhận ra. sau 10 năm nó cũ và sập sệ quá đỗi. vì chót rồi nên đành vào. Tối tăm và ẩm thấp, cộng với bữa tối có kể chuyện đất Quảng TRị đầy oan hồn lính chiến 2 bên, âm khí và những câu chuyện rùng rợn vẫn được kể tới ngày nay mà chưa ai giải thích nổi.
Sáng ra mưa rả rích, em chạy ra xa chụp tạm 1 tấm để....lần sau không vào đây nữa kkkk

Quay lại nhà thằng bạn đón nó đi ăn sáng. Đông HÀ vẫn sụt sùi mưa nhỏ.
Nhà nó quay thẳng ra cái hồ cá lớn

Cái hồ này bây giờ hàng quán quá trời bác ah. Hôm rồi về quê vợ ở Cửa Tùng em có qua Đông Hà thấy phát triển rực rỡ luôn