[Thảo luận] Đã rượu bia thì không lái xe , mà nếu uống RB lái xe thì bị thổi kèn (Hiếu Béo LVL)

bvhadelpiero

Xe lăn
Em chưa thấy chỗ nào bị thổi nhiều như Hiếu Béo LVL . Cũng xin chia buồn với một cụ nhà mình ngày hôm nay cụ đó đi em sonata màu trắng mang nhãn hiệu 95 ở cuối . Hôm nay buổi trưa nắng quá , em với mấy ông LPC ra Hiếu Béo làm cốc bia cho mát . em thấy chỗ này hay bị thổi kèn mà thổi kèn không phải nghiệp vụ của các cụ nhà mình . Trót hẹn phải ra , em ứ đi 4B mà đi 2 B . Y rằng vừa ra khỏi hiếu béo được 20m có một chốt luôn và cụ Sonata nhà ta bị dừng lại . Thôi nắng thì nắng các cụ chọn chỗ khác mà làm cốc giải khát cho nó lành tránh xa ông Béo này ra nhé.
vấn đề là nếu sợ và đảm bảo an toàn GT theo đúng tiêu chí của OF, cụ chủ nên đi taxi chứ không nên đi 2B, vì URB không kiêng 2B hay 4B, phương tiện nào cũng nguy hiểm hết và XXX sẽ kiểm tra không loại trừ trường hợp nào. Theo bài viết của cụ chủ thì cái tai tồ là URB thì không lái xe, vậy mà cụ chủ lại vẫn đi 2B, thế mới tài, chả có nhẽ đi 2B là xe lái không phải lái xe :))

iem ủng hộ XXX và không ủng hộ cách viết của chủ thớt!!!

""" ném tí KTT đừng giận ná không sợ dỗ nhắm""" =))=))=))

Chỉnh sửa cuối: