[Funland] Đã tìm ra 1 "người uy tín" mua bằng giả Đại học Đông Đô

--Lamborghini--

Xe lăn
Chuyện cụ nói thì em chưa gặp, nhưng em có may mắn 🥲 có mấy ông bạn như vậy.
Loại khú đỉn phó phiếc thì cứ đầu h chiều em đã bị gọi ra quán bia, có tý chức sắc chưa hết h làm 4h đã khởi động huỳnh huỵch thay quần áo vụt chay vợt te lít trong phòng, chúng mài cứ ngồi trước tao kiếm tý mồ hôi rồi ra.
Bọn nó bận khi phải đi đón đoàn với họp thôi, viết báo cáo, kế hoạch thì liu mẫu hết rồi, phút mốt! Còn đâu rảnh lắm.
Mỗi em OFer thuộc thành phần yếu thế bị lôi ra để nghe bốc phét, chứ không nói ai nghe😂.
Thú nhất là đến đoạn chúng nó buôn về nhân viên nữ, nói chuyện toàn vuốt vuốt tay các em cười hô hố, rồi hôm nay em này thế nào, em nào mới em nào cũ, già không tha trẻ không yên…
Em ngồi im hóng mới có chút chuyện chém cùng các cụ chứ😂.
E nghe kể từ cháu của vị lãnh đạo đó ạ.
Nhà mới mà đến hỏi cái gì cũng không biết giá tiền vì toàn người biếu.
Còn vị nào gđ cấp sở của tỉnh thôi xây nhà là gần như tài trợ từ a -> z là chuyện bình thường (Mỗi thằng đệ một phần)
Nói thật nó méo khác cái thời các cụ ta pk là mấy.

Vulcan V70

Xe trâu

Trường Đại học Đông Đô khẳng định ông Phùng Văn Chiến chưa tốt nghiệp
LĐO | 23/10/2021 | 12:39 PM

Trường Đại học Đông Đô khẳng định ông Phùng Văn Chiến chưa tốt nghiệp

Ông Phùng Văn Chiến (bìa phải) - Viện trưởng Viện Quy hoạch xây dựng, Sở Xây dựng Thái Bình - chưa tốt nghiệp Đại học Đông Đô. Ảnh: CTV

Kết quả, sau khi kiểm tra thông tin, Trường Đại học Đông Đô xác định ông Phùng Văn Chiến nguyên là sinh viên của Trường Đại học Đông Đô nhưng chưa hoàn thành chương trình đào tạo nên chưa được cấp bằng theo đúng quy định.

Nhà trường không công nhận danh hiệu Kiến trúc sư và chưa từng cấp bằng tốt nghiệp đại học cho ông Phùng Văn Chiến.
Học từ đời nào mà " chưa tốt nghiệp".

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Có câu: cái này tôi mua bằng thật
Ý nói việc tôi mua là sự thật. Kkk

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF