Đại hội võ lâm lần 1/2021 , quần hùng hội tụ , vodka nhau thật chứ không ảo. Mời cccm chốt đăng ký liền tay !

quangodesa

Xe tải
Cụ quangodesa cho cái lịch trình cụ thể luôn cụ ơi, thời gian địa điểm rỏ ràng để các cụ các mợ sắp xếp luôn cụ ơi :D
Trùi ui cụ ko đọc #1 trang 1 à. Đầy đủ thía còn giề
Còn giờ giấc chính xác , chi tiết thực đơn , danh sách v.v... thì để mai em sang Thu Nga em thẩm đã rồi báo cáo. Còn nhiệm vụ của cụ là đặt vé ra HN trước ngày 23/1/2021là xong , những cái khác thì đã có BTC lo , cụ cứ yên tâm hehe
PS: ngoài danh sách cccm đăng ký , nếu ko có gì thay đổi sẽ có vài khách mời cực kỳ đặc biệt ạ :D

mrh09

Xe máy
Trùi ui cụ ko đọc #1 trang 1 à. Đầy đủ thía còn giề
Còn giờ giấc chính xác , chi tiết thực đơn , danh sách v.v... thì để mai em sang Thu Nga em thẩm đã rồi báo cáo. Còn nhiệm vụ của cụ là đặt vé ra HN trước ngày 23/1/2021là xong , những cái khác thì đã có BTC lo , cụ cứ yên tâm hehe
PS: ngoài danh sách cccm đăng ký , nếu ko có gì thay đổi sẽ có vài khách mời cực kỳ đặc biệt ạ :D
Vâng đợi các cụ thống nhất có cái giờ chính xác ngày đó là em Book vé luôn ợ :D

haucafe

Xe buýt
Giờ đăng ký còn được không các Cụ ơi, em muốn tham gia vụ này quá :))

just for fun

Xe lăn
Được sự uỷ quyền của BTC buổi ofline box nhà chứng, thay mặt cho các gà già, gà con, tàu ngầm, tàu nổi, F0, Fx và cả những cụ bị đu cửa nhà chứng. Cháu xin trân trọng kính mời các chã hungalpha , lực lượng đặc nhiệm phản ứng nhanh Tien Tung và cụ chánh đã xin đặt 1/2 viên gạch để đi off ChimBaoBao tham gia buổi offline của box nhà chứng, để cho tất cả cccm được cảm ơn ban điều hành đã tạo điều kiện cho mọi người có một sân chơi lành mạnh.
Thời gian: Cả ngày thứ 7, 23/1/2021
Địa điểm: nhà hàng sinh thái Thu Nga (Bắc Ninh)
BTC có bố trí phương tiện đưa đón tại địa điểm tập trung (sẽ thông báo sau).

Chỉnh sửa cuối: