[Salon] Đại lý xe ô tô đã qua sử dụng - chỉ từ 100tr các cụ đã có thể có vợ bé - 0982175706

huyman

Xe hơi
Vậy là cố ý chứ ko thể nói vô tình được. Làm ăn lôm côm, bố láo quá. Thế lần sau đi đăng kiểm đã hết chưa hay trên hệ thống nó mặc định như vậy?
hệ thống nó k xoá được cụ ơi , cái này lại liên quan đến sở giao thông nên k dễ để xoá được hồ sơ , lúc mua thì bảo k thích quay lại bán k lỗ quá 15tr mà e gọi điện thì bảo mới nhập thêm 3 con rio nên k mua lại nữa , xe tập lái 1 ngày cũng phải dạy cho vài người trong lớp học thì 1 năm cụ xem có bao nhiêu người cưỡi mà lại toàn người k biết lái , bản thân e mua cũng k rẻ 435 củ ạ

ngựa thồ

Xe tăng
hệ thống nó k xoá được cụ ơi , cái này lại liên quan đến sở giao thông nên k dễ để xoá được hồ sơ , lúc mua thì bảo k thích quay lại bán k lỗ quá 15tr mà e gọi điện thì bảo mới nhập thêm 3 con rio nên k mua lại nữa , xe tập lái 1 ngày cũng phải dạy cho vài người trong lớp học thì 1 năm cụ xem có bao nhiêu người cưỡi mà lại toàn người k biết lái , bản thân e mua cũng k rẻ 435 củ
Xe tập lái thì khác gì cave. Chia buồn cùng cụ. Xa lông Uy tín mà làm ăn như cục c.ứ.t nhỉ

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Xe ở cửa hàng nhưng mợ lại trả lời như kiểu bán hộ thế sao được , ông ấy tự nhận là chủ cửa hàng mà mợ , e k bán rẻ cái uy tín vì cái điện thoại thì mong mợ cũng đừng vì cái xe mà phủi đi như vậy bán kiểu vậy thì lên bonbanh mà bán chứ đừng trên trên otofun
Chia buồn với cụ , đặt lòng tin không đúng chỗ rồi ...mà lẽ ra những vụ như này min mod phải có ý kiến chứ nhể ...

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Trước thấy có ông chú Viettell , giờ mới biết có cả ông chú cửa hàng nữa đấy mợ nha ...kkk

shinichiconan

Xe hơi

hbthang

Xe tăng
hệ thống nó k xoá được cụ ơi , cái này lại liên quan đến sở giao thông nên k dễ để xoá được hồ sơ , lúc mua thì bảo k thích quay lại bán k lỗ quá 15tr mà e gọi điện thì bảo mới nhập thêm 3 con rio nên k mua lại nữa , xe tập lái 1 ngày cũng phải dạy cho vài người trong lớp học thì 1 năm cụ xem có bao nhiêu người cưỡi mà lại toàn người k biết lái , bản thân e mua cũng k rẻ 435 củ ạ
cụ dễ tính ngây thơ thế mà dám đi mua xe 1 mình sao
em có cái ảnh gốc tặng cụ nhé

Parejo_10

Xe điện
Em hóng vụ này xem cửa hàng Uy tín đến đâu. Hay là rồi cũng kiểu cầm tiền rồi thì kệ mày. Các cụ nhớ rằng xe đã Cải tạo và tập lái thì niên hạn đăng kiểm sẽ ngắn lại đồng thời phí bảo hiểm và phí đường bộ tăng hơn với xe bình thường ko cải tạo.

Traichuavo

Xe hơi
Thế này thì làm ăn buôn bán Uy Tín gì nữa ,

Sonhuongtung

Xe hơi
Em hóng . Salon không xử lý được thỳ làm hẳn 1 thớt riêng cụ mợ bình luận.

huyman

Xe hơi
Bên salon hứa sau dịch đổi xe cho e , cám ơn các cụ theo dõi ạ , ms trà đã gọi điện và giải thích đổi xong e lên khoe với các cụ

uytin

Xe container
{Salon Chợ xe}
Em cũng đã alo với cụ Huyman. Đã giải thích và nói chuyện với cụ ấy. Xe này em bán là không phải xe của em. Mà đúng sự thật là của 1 chú trong cửa hàng. Cùng cổ phần tiền thuê bãi. Còn xe ai người ấy bán.

Em chuyên dòng xe Van.

Còn con xe Rio này của chú Khải chủ bãi. Em có xem xe là không đâm đụng tai nạn nên mới giới thiệu với cụ Huyman.Em với cụ ấy chỉ nói chuyện với nhau qua đt (vì lúc đấy em đang ở quê ) Còn lại là cụ Huyman làm việc trực tiếp với chú Khải từ đầu đến cuối.Từ việc đàm phán giá và đi test xe. Em thật sự không hề biết nó là xe tập lái. Vì em không được xem giấy tờ.
Nếu em nói sai 1 từ thì TRỜI TRU ĐẤT DIỆT. Hoa hồng e bán xe rio dc 1 triệu. Nếu chỉ vì 1tr mà e bán rẻ uy tín và danh dự thì có xứng k ?.
Em đã xin lỗi cụ Huyman. Và nói chuyện với chủ xe Rio. Và chú ấy đồng ý là cho cụ ấy đổi xe.
Còn về phần sau. Trên phương diện là người giới thiệu xe thì em sẽ cố gắng giải quyết để cụ Huyman k bị thiệt thòi.
Có thể nhiều cụ ném đá và cho rằng miệng lưỡi dân sale. Nhưng bản thân e đã bán xe Van 5 năm trên OF. Chưa bao giờ có dính 1 phốt nào
Chỉ duy nhất con xe này . E đã k cẩn thận xem kĩ giấy tờ nên giới thiệu cho cụ Huyman mới ra cơ sự này.1000% em không hề cố ý bán cho cụ ấy con xe này nếu biết nó là xe tập lái.
Rất nhiều cụ kì thị dân sale. Nhưng vẫn đi mua xe cũ. Sale cũng có người này người kia. Không phải ai cũng như nhau
Còn về phần em. Như đã nói với cụ Huyman sẽ cố gắng giải quyết phù hợp . Không bỏ rơi khách hàng
(Đây là ảnh tin nhắn em nhận dc hoa hồng 1tr bán xe Rio)
Screenshot_20200408-101105_F@st Mobile.jpg

Chỉnh sửa cuối:

uytin

Xe container
{Salon Chợ xe}

hunglawyer

Xe buýt
Mua xe trên này phần lớn là lừa gà thôi. Nhà cháu bị 1 lần, nhờ thằng bạn của cu em đi xem hộ mà nó đến trc câu kết với thằng bán trên OF. Đợt đó lấy xe buối sáng, chiều trả luôn và mất 15 củ. Chưa kể bán vàng cũng bị thiệt vì sau đó vàng lên 47 - 50 :)

meomeo128

Xe tải
Thớt hơn 550 tầng làm ăn của ng ta mà chú Kh nỡ lòng nào :((

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng đã alo với cụ Huyman. Đã giải thích và nói chuyện với cụ ấy. Xe này em bán là không phải xe của em. Mà đúng sự thật là của 1 chú trong cửa hàng. Cùng cổ phần tiền thuê bãi. Còn xe ai người ấy bán.

Em chuyên dòng xe Van.

Còn con xe Rio này của chú Khải chủ bãi. Em có xem xe là không đâm đụng tai nạn nên mới giới thiệu với cụ Huyman.Em với cụ ấy chỉ nói chuyện với nhau qua đt (vì lúc đấy em đang ở quê ) Còn lại là cụ Huyman làm việc trực tiếp với chú Khải từ đầu đến cuối.Từ việc đàm phán giá và đi test xe. Em thật sự không hề biết nó là xe tập lái. Vì em không được xem giấy tờ.
Nếu em nói sai 1 từ thì TRỜI TRU ĐẤT DIỆT. Hoa hồng e bán xe rio dc 1 triệu. Nếu chỉ vì 1tr mà e bán rẻ uy tín và danh dự thì có xứng k ?.
Em đã xin lỗi cụ Huyman. Và nói chuyện với chủ xe Rio. Và chú ấy đồng ý là cho cụ ấy đổi xe.
Còn về phần sau. Trên phương diện là người giới thiệu xe thì em sẽ cố gắng giải quyết để cụ Huyman k bị thiệt thòi.
Có thể nhiều cụ ném đá và cho rằng miệng lưỡi dân sale. Nhưng bản thân e đã bán xe Van 5 năm trên OF. Chưa bao giờ có dính 1 phốt nào
Chỉ duy nhất con xe này . E đã k cẩn thận xem kĩ giấy tờ nên giới thiệu cho cụ Huyman mới ra cơ sự này.1000% em không hề cố ý bán cho cụ ấy con xe này nếu biết nó là xe tập lái.
Rất nhiều cụ kì thị dân sale. Nhưng vẫn đi mua xe cũ. Sale cũng có người này người kia. Không phải ai cũng như nhau
Còn về phần em. Như đã nói với cụ Huyman sẽ cố gắng giải quyết phù hợp . Không bỏ rơi khách hàng
(Đây là ảnh tin nhắn em nhận dc hoa hồng 1tr bán xe Rio)
Screenshot_20200408-101105_F@st Mobile.jpg
Nếu mợ giải quyết được êm đẹp , có tình có lý , giảm thiệt hại nhất cho khách hang ...thì đây chính là dịp quảng cáo tốt nhất đó mợ ...vote cho câu : không bỏ rơi khách của mợ ....