Đại tu BMW

MinhTuanHP

Đi bộ
con Bim nhà em cũng cũ rồi, sửa lặt vặt cũng nhiều, nay em muốn cho nó đi khám cẩn thận,chữa các loại bệnh! bác nào biết garage nào chuyên trị bọn này ko? chỉ giúp em với! em ở HN, thấy bảo có bác SHD nào đấy mà em chẳng biết liên lạc kiểu j cả, bác nào có số mobile của bác ấy chỉ giúp em!~X(

Mobifone

Xe tải
Lại tốn kém rồi............

Tran Thanh Tung

Xe điện
không tìm được bác SHD thì cụ ra AG Lê Văn Thiêm cũng được.

Bọ Cạp

Xe tải
Bac vao Ga ra Sao Viet ma lam. Xe em toan lam o do thay tho lam rat tot

vanxe

Xe máy
con Bim nhà em cũng cũ rồi, sửa lặt vặt cũng nhiều, nay em muốn cho nó đi khám cẩn thận,chữa các loại bệnh! bác nào biết garage nào chuyên trị bọn này ko? chỉ giúp em với! em ở HN, thấy bảo có bác SHD nào đấy mà em chẳng biết liên lạc kiểu j cả, bác nào có số mobile của bác ấy chỉ giúp em!~X(
Số điện thoại của bác SHD 0983232402, bác tham khảo công cuộc đại tu 525 ở đây của bác SHD
http://www.otofun.net/threads/166398-day-la-anh-cua-em-bim-525i-14-nam-tuoi-sau-khi-chinh-don-tham-my.html
Địa chỉ đáng tin cậy đấy

pachooc

Xe máy
Nghe E khuyên nha! khi đem BMW đi đại tu ko nên đem cho bác SHD và SAO VIỆT (vì 2 gara này chỉ MEC thôi) độ hiểu biết về BMW ko nhiều, tốt nhất nếu có xiền thì bác lên Euro auto, còn không thì bác chạy xuống 963 Tam trinh gara âu châu hoặc xuống gara AG ở Lê Văn Thiêm (3 gara trên chuyên BMW họ có đầy đủ máy móc có thể voọc sâu vào xe và quan trọng là họ có kinh nghiệm). Chúc bác may mắn...

fiat1.3

Xe đạp
153 Yên Phụ - BMW Euro Auto Tay Ho .....

đây cũng là địa chỉ đáng tin cậy,vào đó là yên tâm ko phải nghĩ.

Huỳnh Tùng

Xe buýt
không tìm được bác SHD thì cụ ra AG Lê Văn Thiêm cũng được.
Em thấy AG 5 Lê Văn Thiêm cũng được đấy. Nhưng tốt nhất là bác cũng nên sát sao một tý, vài chú thợ cũng kiểu đang học việc trình độ đuối làm bị lỗi. Em bị một quả thay bơm chân không hệ thống phanh, siết ốc không chuẩn, đi 2 hôm bị chảy hết dầu phanh đấy. Báo đèn phanh tay, phanh không ăn. May quá loanh quanh HN quay lại bảo hành thì OK.

vanxe

Xe máy
Nghe E khuyên nha! khi đem BMW đi đại tu ko nên đem cho bác SHD và SAO VIỆT (vì 2 gara này chỉ MEC thôi) độ hiểu biết về BMW ko nhiều, tốt nhất nếu có xiền thì bác lên Euro auto, còn không thì bác chạy xuống 963 Tam trinh gara âu châu hoặc xuống gara AG ở Lê Văn Thiêm (3 gara trên chuyên BMW họ có đầy đủ máy móc có thể voọc sâu vào xe và quan trọng là họ có kinh nghiệm). Chúc bác may mắn...
Bác này là lính mới nên chả hiểu gì cả, khi mang vợ 2 của mình đi thẩm mỹ thì phải tìm những nơi sửa chữa bằng đầu chứ không phải bằng chân tay. em thấy ở SHD là nơi đúng là sửa chữa bằng trí thức. Trừ phi không thể sửa được mới phải thay. Bác ấy có cả máy chuyên dụng cho BMW, trước khi làm bao giờ cũng nghiên cứu sơ đồ sách vở đàng hoàng. Bác ấy lại là kỹ sư máy bay đào tạo ở nước ngoài đấy bác BEMBEM ạ, thôi bác chủ thớt cứ đi 1 vòng thì sẽ nhận thấy được sự khác biệt đấy. Chúc bác chủ thớt may mắn

BMWX9

Xe đạp
Bác vào Sao Việt là chuẩn nhất

pachooc

Xe máy
Bác này là lính mới nên chả hiểu gì cả, khi mang vợ 2 của mình đi thẩm mỹ thì phải tìm những nơi sửa chữa bằng đầu chứ không phải bằng chân tay. em thấy ở SHD là nơi đúng là sửa chữa bằng trí thức. Trừ phi không thể sửa được mới phải thay. Bác ấy có cả máy chuyên dụng cho BMW, trước khi làm bao giờ cũng nghiên cứu sơ đồ sách vở đàng hoàng. Bác ấy lại là kỹ sư máy bay đào tạo ở nước ngoài đấy bác BEMBEM ạ, thôi bác chủ thớt cứ đi 1 vòng thì sẽ nhận thấy được sự khác biệt đấy. Chúc bác chủ thớt may mắn
Thưa bác vanxe! nick E tuy là lính mới trên rum này, nhưng xe Bim E rúc vào gara kể ra thì cũng buồn lắm bác ợ... Ở đây chẳng qua là kinh nghiệm của A E đi sửa xe mà nói cho nhau chỗ tốt nhất thôi, còn bác nào nhiều xèng thì cứ mang xe đi 1 vòng thành phố. Theo lời bác Vanxe thì bác SHD nên mở gara sửa Boing thì tốt cho VN ta quá, chứ còn theo E tay nghề Bim của bác ấy vẫn Lon Lon thế Lào ấy....
hehe trên đây là vài dòng tâm hự chứ ko có ý chê bai bác SHD nha... mong bác thông cảm
Thân

Cu_ti_Cu_teo

Đi bộ
Cho em hỏi với..SHD là ở đâu vậy các bác ơi....?

B-Tek

Xe đạp
Bãi đỗ xe Mỹ đình 1, số 1 Lê Quang Đạo, Mỹ điình,
Website
www.b-tek.vn
Mời bác ra Gara B-Tek
Đc: Bãi đỗ xe số 1 SVD Mỹ Đình để được chăm sóc xe của bác chu đáo

Website
www.facebook.com
em chả biết thế nào nhưng em thích nhất cách phục vụ chu đáo của bác SHD. Em lên cơ quan cứ vứt ở bãi xe rùi alo bác ấy cho anh em ra đánh xe về gara. Sửa xong thì lại mang ra bãi xe cho em. Mà xe em là bim đời ơ kìa rùi.