Thảo luận Daihatsu citivan thần thánh

HaiAnhDogsKennel

Xe đạp
em có chú citivan 1999, giờ ngán lắm rùi, mua cho ck tập lái mà hỏng lặt vặt ông ấy chả biết tự sửa, toàn gọi thợ. tiền công thợ gần gấp đôi tiền xe.
Các cụ biết chỗ nào thanh lý được thì cho em xin địa chỉ, em đem qua luôn ah.
Nỗi khổ của những người đi xe cỏ đấy ạh

Tùng.tq

Xe đạp
em có chú citivan 1999, giờ ngán lắm rùi, mua cho ck tập lái mà hỏng lặt vặt ông ấy chả biết tự sửa, toàn gọi thợ. tiền công thợ gần gấp đôi tiền xe.
Mợ cho địa chỉ và pots ảnh lên đi,ưng e qua nhấc về luôn,e cũng đang tìm

Hoàng Nhung AP

Đi bộ
xe em đang để ở bãi xe Cầu giấy, nhưng em đang đi công tác đến thứ 3 mới về Hn, ảnh thì bác add zalo em 01262323523 em gửi bác nhé

Mr Sơn MD

Xe hơi
Các bác cho em hỏi cụm công tắc tổng hợp của con daihatsu citivan giờ giá bao nhiêu ạ? Thanks

thang 66

Xe đạp
20tr là hàng chính hãng rồi cụ ạ. Dr Cool không có phương án khác rẻ tiền hơn cho cụ ạ?
Đến Dr côol cũng làm được mà. Nếu đô của bạn
vẫn là đô theo xe thì cứ bảo họ tháo kiểm tra từ đầu .hỏng đâu làm đấy. Đồ nó tốt lắm không phải thay mấy đâu. Nếu nốc hỏng thay thì tầm 9>10 triệu thôi. Nhưng thợ làm đảm bảo chuân đây tôi cũng làm ở đó. Nhớ đi sớm chưa có xe nào ho làm đầu tiên cho . Muộn là thợ chọn xe không muốn làm đâu . Nếu dỗi thời gian đến đầu tháng mở hàng càng tốt. Sẽ có ưu ái hơn , trong ngày thường

thang 66

Xe đạp

Thanh lý nhanh đến đường 70 gần viện 103 Hà Đông. Đối diện khu xa la . Rất nhanh chỉ sau năm phút nói chuyện nếu thật sự muốn thanh lý

phongthanhauto

Xe buýt
Đến Dr côol cũng làm được mà. Nếu đô của bạn
vẫn là đô theo xe thì cứ bảo họ tháo kiểm tra từ đầu .hỏng đâu làm đấy. Đồ nó tốt lắm không phải thay mấy đâu. Nếu nốc hỏng thay thì tầm 9>10 triệu thôi. Nhưng thợ làm đảm bảo chuân đây tôi cũng làm ở đó. Nhớ đi sớm chưa có xe nào ho làm đầu tiên cho . Muộn là thợ chọn xe không muốn làm đâu . Nếu dỗi thời gian đến đầu tháng mở hàng càng tốt. Sẽ có ưu ái hơn , trong ngày thường

Lốc lạnh 9-10tr là hàng gì bác?
Hàng hãng thì không có giá đấy đâu
Còn hàng ngoài thì lại đắt

thang 66

Xe đạp
Nốc với xe đaihatsu này hàng bãi thôi chứ ai dám bỏ tiền làm mới bây giờ.
Làm ở Dr cool Lạc Trung yêu cầu có bảo hành là chuẩn đó vẫn hàng Nhật. Tôi làm ở đó gần hai năm mà vẫn lạnh cóng. Làm cái gói ( hỏng đâu sử lý đấy ) tháo thì hơi khổ tý thôi . Còn đồ cuả đai phải nói là rất bền vi các giàn nóng lạnh nó làm rất dày dặn lại có khung định vi chắc chắn. Nên rất tốt.
Cái dàn nằm song song với mặt đường của xe tôi hai lần và phải đá tưởng xong rồi thế mà vẫn không sao chỉ sước tý cái khung (Nhật mà )
Ở đấy lúc đầu họ nói vậy mình bảo thợ cố gắng cái gì còn dùng được thì giữ hộ. Không giữ được thì chịu. Xong cứ để xe cho họ làm chỉ chờ họ tháo xong kiểm tra hết ta về kệ họ làm.
Lúc lấy xe kiểm tra kỹ cái gì cảm thấy không yên tâm nói luôn

Chỉnh sửa cuối:

thang 66

Xe đạp

Xe bán daihatsu citivan 7 chỗ chính chủ nay tuổi cao không muốn lái nữa bán cho người yêu xe
( biêt coi trọng vợ hai) thật lòng. Xe rất chuẩn chạy khỏe êm ái .Tuy không xinh nhưng tính tình ngoan ngoãn hiền lành dễ bảo. Tấm lòng mở rộng đã vào với em là yêu qúy liền không muốn rời xa. Ăn uống khiêm tốn 7L/100km không điều hòa 8,5L có điều hòa. Em này máu phượt lắm các bạn nhé . Từ Lào Cai ,Yên Bái, Tuyên Quang, Thái Nguyễn .Lạng Sơn .Nghĩa Lộ ,Mù cang chải. Than Uyên Lào Cái ,Yên Bái HaNoi ,. Trở lại và phía Nam Thạch Thành Thanh Hóa. Vĩnh ,Tân kỳ, Thạch Bàn Quảng Bình, quay về đường một Đồng Hới ,Hà Tĩnh, Thanh Hóa .
Nam Định, Thái Bình , đi hết .
Với số tiền ít ỏi nhưng tiện nghi đủ để cả nhà du ngoại thoải mái (không bị say xe cho người say xe nhé ) ngồi thoáng và thoải mái.
Mời đến xem xe ở khu Đền Lừ đi KKim Đồng hoăc gọi trực tiếp không nhắn tin
ĐT 01626060619 Thắng

Chỉnh sửa cuối:

Mr Sơn MD

Xe hơi
Nếu thể đánh xe lại đầy tớ sử lý cho đơn giản mà tốt hơn đồ Tàu . Đến gọi trước nhé 01626060619 gần hồ đền Lừ Nguyễn tam Trinh
Ok bác. Đợt này e bận quá. Mấy hôm nữa rảnh e qua bác

Tùng.tq

Xe đạp
Các cụ thông não cho e phát,chứ e gà mờ nên e muốn hỏi là citivan thì có mấy bản ạ.và những bản ấy khác nhau những gì ạ.
Vì e đi xem mấy con xe nhưng chiếc thì 1dàn điều hòa,chiếc thì 2 dàn,chiếc thì lá zăng đúc,chiếc lại là sắt.nên thắc mắc quá,
Cụ nào biết chỉ giùm e cho e mở mang kiến thức chút xíu với ạ.

Tùng.tq

Xe đạp
Cụ cho e hỏi chút là nếu xe citivan mới có 1dàn lạnh trước,giờ muốn lắp thêm dàn trên trần nữa có được k ạ,và chi phí hết khoảng b nhiêu cụ nhỉ

phongthanhauto

Xe buýt
Cụ cho e hỏi chút là nếu xe citivan mới có 1dàn lạnh trước,giờ muốn lắp thêm dàn trên trần nữa có được k ạ,và chi phí hết khoảng b nhiêu cụ nhỉ
Lắp thêm được cụ ạ. Giàn đằng sau hồi trước em mua của Trần Quang là 1,4tr. Cộng cả dàn nóng, nhân công giá ~5củ cụ ạ

Tùng.tq

Xe đạp
Cụ nào biết chỉnh xăng xe này chỉ dùm e với,xe e sáng ra khó nổ quá mà xem bugi thì trắng nên e nghĩ thiếu xăng.cụ nào biết chỉnh chỉ dùm e với ạ.nhà e ở phố núi ,k có thợ chuyên dòng này nên k dám để gara lạ chỉnh.cũng không tin tưởng lắm.cụ nào biết giúp e với chứ sáng ra đề xoạch xoạch xót quá ạ

thang 66

Xe đạp
Vâng, theo em đánh giá thì hệ thống điều hòa của Daihatsu là đắt nhất đấy ạ
Cụ có thể tham khảo mấy chỗ chuyên ĐH như Trần Quang đường Láng hoặc Dr Cool trên diễn

đàn xem sao, em nghĩ sẽ có phương án rẻ tiền hơn

Cụ phòng thành auto có cao su chân máy zin của nó không nhỉ ? giá bao nhiễu, cho cái hình nhé .ddang cần 1 đôi