dán 3M ở đâu giá và chất lượng tốt các Bác ơi !

Alexandre

Xe tải
Chắc em dán phải film 3M tàu rồi: các kính bên và kính hậu nó có chữ 3M USA chìm trên film, kính trước thì có chữ 3M, made in USA và chữ gì gì nữa.mất toi 3,5 triệu, có phải hàng tàu không các cụL-)

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Chắc em dán phải film 3M tàu rồi: các kính bên và kính hậu nó có chữ 3M USA chìm trên film, kính trước thì có chữ 3M, made in USA và chữ gì gì nữa.mất toi 3,5 triệu, có phải hàng tàu không các cụL-)
Cụ chỉ cần chiếu đèn hồng ngoại vào xem nó nóng hay mát là biết ngay ạ. Cụ có thể tới Fortuna 6B Láng Hạ cũng được.

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Giá 3.5T thì hàng Tàu chắc rồi, cái chữ chìm đấy cũng có j đâu bác :D Hàng 1,5T Lê Văn Lương chữ chìm như ai mà :D

Giữa xịn và đểu công dụng tất nhiên chênh lệch lớn rồi, vì các hàng như Lu mờ, Vi cun đều theo ISO nước ngoài, k có chuyện hàng Hồ Cẩm Đào same same hàng xịn như nhiều bác hô hào đâu ạ :D

phuonglh208

Đi bộ
Bên m chuyên dán kính 3M. Classic, Vkool, chất lượng tốt. Bảo hành 10 năm với đội ngũ thợ lành nghề chuyên nghiệp. Cửa hàng của m ở 118, Nguyễn Khánh Toàn, Cầu giấy. Bác quan tâm thì qua bên e nhá. đt của e là: 09888.30.170

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

hoanggiaphim

Xe tải
Em chỉ góp ý với các cụ có ý định dán phim 1 câu:Yêu cầu kiểm tra phim trước khi dán
(Các đơn vị lắp đặt chuyên nghiệp đều có thiết bị kiểm tra chuyên dụng)
Các đơn vị có phim xịn,Có chắc khách hàng tới đã được dán phim xịn?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em chỉ góp ý với các cụ có ý định dán phim 1 câu:Yêu cầu kiểm tra phim trước khi dán
(Các đơn vị lắp đặt chuyên nghiệp đều có thiết bị kiểm tra chuyên dụng)
Các đơn vị có phim xịn,Có chắc khách hàng tới đã được dán phim xịn?
Cụ nói chuẩn nhưng vẫn cần chỉnh "yêu cầu kiểm tra phim trước và sau khi dán lên xe"

DIONYSUS

Xe đạp
Em thấy toàn các cụ bán phim vào đây " gặt bão".
Đề nghị các cụ không vào đây buôn bán kiếm chác nha.
Phim xịn giá đắt thì có Vkool , LLumar. Phim chất lượng thấp hơn nhưng giá rẻ thì có 3M Hồ Cẩm Đào.
Còn dán ở đâu thì xin mời các cụ qua box chợ giời tìm hiểu nha.
:D:D:D

krutoi

Xe tải
CŨng đang có kế hoạch dán xe cho vợ 2 mới nhưng vào đây đọc topic này e nói thật các cụ là e không biết theo cụ nào nữa ...... khổ thật

HITLER2

Xe đạp
Tự dưng thành thớt bán film hả các cụ? Sao bảo có vụ thử film ở nhà cụ Liệt vòi mà chưa tổ chức ợ?

OmegaO9

Xe container
Người OF
Thực sự mà nói ,chính các cụ bán film cho ý kiến thì khách hàng chúng em vẫn mông lung lắm.Mà lại không có một tổ chức,hay một nhóm hội nào phân tích và so sánh xem thực sự cái nào tốt,cái nào hơn cái nào.Em thì e là một số cụ vẫn có tâm lý cái gì đắt nhất là tốt nhất,như kiểu sữa Morigana nó đắt thì nó tốt hơn Dielac hay Hipp vậy.#-o#-o#-o

toanthangcs

Xe điện
Gara nhà Cụ Vietvoiz ở Long Biên, nhưng địa chỉ cụ thể ở chỗ nào ạ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
CŨng đang có kế hoạch dán xe cho vợ 2 mới nhưng vào đây đọc topic này e nói thật các cụ là e không biết theo cụ nào nữa ...... khổ thật
Vây cụ tham khảo ý kiến của những người đã dùng phim ấy.
Thực sự mà nói ,chính các cụ bán film cho ý kiến thì khách hàng chúng em vẫn mông lung lắm.Mà lại không có một tổ chức,hay một nhóm hội nào phân tích và so sánh xem thực sự cái nào tốt,cái nào hơn cái nào.Em thì e là một số cụ vẫn có tâm lý cái gì đắt nhất là tốt nhất,như kiểu sữa Morigana nó đắt thì nó tốt hơn Dielac hay Hipp vậy.#-o#-o#-o
Có so sánh đây ạ http://www.otosaigon.com/forum/m1164815.aspx

tungwalkalone

Xe tăng
Thế phim FSK - Nhật Bản thì thế nào các cụ?!:36:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Thế phim FSK - Nhật Bản thì thế nào các cụ?!:36:
Phim này do công ty Hồng Tân Thái độc quyền phân phối. Cách đây vài năm phim này còn có vụ thử dán vào kính hậu con matiz xong đập cho mọi người xem. Kết quả là kính có dán phim thì không vỡ tung và kính không dán phim thì kính bắn tung tóe. Thực ra tác dụng này thì phim nào cũng có cả.
Còn theo như kết quả cuộc thử nghiệm lần 3 năm 2008 trên diễn đàn OTOSAIGON thì FSK có loại FSKF70 có mức cản nhiệt tốt, độ xuyên sáng cao nên có thể dùng làm kính lái. Loại FSK5000S có mức cản nhiệt tương đối nhưng độ xuyên sáng thấp nên có thể làm kính sườn.
Thật ra để đánh giá một loại phim tốt hay không chỉ dựa vào thương hiệu là chưa đủ, cái quan trọng nhất là phải biết cụ thể từng loại phim của hãng đó.
Ví dụ nếu mang loại phim loại series K,T của V-KOOL mà so với dòng tốt của các hãng phim khác thì V-KOOL vẫn không bằng. Nhưng trên thực tế, người dùng V-KOOL thường dán loại cao cấp nhất. Nếu các hãng phim khác mà dán loại tốt nhất thì chất lượng cũng rất tốt nhưng khó có giá 6 triệu mà phải có giá tầm 8- 10 triệu

minhhoangcao

Xe hơi
Bác Hiệp có báo giá VKool cho civic không, bắn cho em xin với ạ :).
Cảm ơn bác!

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Bác Hiệp có báo giá VKool cho civic không, bắn cho em xin với ạ :).
Cảm ơn bác!
Done. Bác check mail của bác nhé hoặc vào link phần chữ ký dưới bài viết của em để xem cũng được.
Hôm nay có một xe Civic (thành viên trên OF) tới phòng dán V-KOOL để thay cái kính lái mà trước đó dán phải 3M giả. Khổ chủ kêu phim 3M dán trước đó nhìn rất lóa nên muốn bóc ra dán loại loại VK70. Kính đằng sau nổ như bánh đa, nhìn từ ngoài vào như là đọng nước rất long lanh. Tiếc là em chưa có kiểu ảnh để chụp làm kỉ niệm. Khỏi phải nói thì độ cách nhiệt loại phim này gần như chả có gì. Cùng lúc đó một khách hàng của em mang một chiếc xe kia morning cũng dán loại 3M sẵn. Khách hàng kêu nguyên bản nhập về nó thế. Em bảo rằng có thể người ta nhập về rồi dán lên để tăng options cho xe đấy. Em chiếu đèn hồng ngoại vào thì độ nóng cũng như phim 3M giả kia. Cũng trong ngày hôm nay, khi em đi đăng ký xe ở bên đường Long Biên thì bắt gặp một chiếc lacetti CDX có logo xin của V-KOOL (I'M V-KOOL) nhưng không thấy tem đỏ của V-KOOL dán ở cánh, màu kính thì tối hơn loại VK40, đặc biệt trên kính lại vẫn còn chữ v-kool màu đen. Vậy là em kết luận ngay đây là phim V-KOOL giả vì V-KOOL thật khi dán lên không bao giờ còn chữ v-kool trên phim. Trên phim thật của V-KOOL có in chứ v-kool nhưng là in ở lớp nilon nên khi bóc ra dán lên xe thì không còn nữa. Tiếc là em không có thời gian để bảo bác ấy đây là V-KOOL giả và hỏi xem bác ấy dán ở đâu.
Thế là một ngày hôm nay em gặp 3 xe dán phim giả, phim kém chất lượng.
Em chốt lại với các cụ là các cụ nên cẩn thận với phim giả, đặc biệt là 3M giả. Khi dán phim giả rồi mà bóc ra dán phim thật thì rất mất công vì phải tẩy lớp keo cũ đi. Bình thường dán kính mới thì mất 1 công nhưng bóc ra tẩy lớp keo thì có khi mất công rưỡi.

Chỉnh sửa cuối:

Container

Xe buýt