[Funland] Dẫn bạn gái ra mắt mà ông bà bu chê quá các cụ.

Mr. Bonjames

Xe tải
Bà nhà em có 1.60m, em đã thấy thấp bé nhẹ cân lắm roài. Cái duyên cái số nó vồ lấy nhau chứ hồi thanh niên trai tráng cũng quen vài em to cao hơn mà chả đâu vào đâu :(

TieuFu

Xe container
Cuối năm mà không biết chia sẻ với ai. Lên đây tâm sự với các cụ cho em lời khuyên.
em thì cũng chập chững 30, đang quen 1 em tính qua năm cưới, cái gì cũng tốt. Mà vừa rồi tất niên dắt ra nhà mà bà u mình chê quá, chê ẻm nhỏ con quá. Nhìn ko xứng (ẻm chắc 1m48. Nặng 45kg) mấy nay bà cứ nhắc đi nhắc lại chuyện đó, kiểu bóng gió ko đồng ý cho mình quen.
Ông bu thì tâm sự tỉ tê kêu chia tay đi, chứ nhỏ quá mai mốt lấy về cực. Đẻ đái việc này việc nọ. gia đình có mình mình là con một, giờ bà bu mình cũng thương. Mà em mình cũng thương. Giờ ko biết làm sao cho phải với 2 bên.
Hi vọng các cụ đi trước vào nói đôi lời cho em thông lòng.
Cuối năm mà cứ rầu như vầy chán nản quá các cụ.
Tưởng gì quan trọng. 1 mét cũng đái, đẻ được !

cptu176

Xe điện

Tóc Xoăn

Xe tăng
Cuối năm mà không biết chia sẻ với ai. Lên đây tâm sự với các cụ cho em lời khuyên.
em thì cũng chập chững 30, đang quen 1 em tính qua năm cưới, cái gì cũng tốt. Mà vừa rồi tất niên dắt ra nhà mà bà u mình chê quá, chê ẻm nhỏ con quá. Nhìn ko xứng (ẻm chắc 1m48. Nặng 45kg) mấy nay bà cứ nhắc đi nhắc lại chuyện đó, kiểu bóng gió ko đồng ý cho mình quen.
Ông bu thì tâm sự tỉ tê kêu chia tay đi, chứ nhỏ quá mai mốt lấy về cực. Đẻ đái việc này việc nọ. gia đình có mình mình là con một, giờ bà bu mình cũng thương. Mà em mình cũng thương. Giờ ko biết làm sao cho phải với 2 bên.
Hi vọng các cụ đi trước vào nói đôi lời cho em thông lòng.
Cuối năm mà cứ rầu như vầy chán nản quá các cụ.
Quan trọng tính nết bạn gái cụ tốt và hợp nhau là được cụ ạ. Thằng em em cao 1,88m lấy em 1,5m mà chúng nó vẫn ríu rít hanh phúc bền chặt :D

hoathaneitc

Xe buýt
cái duyên rồi cưới được thì cưới. Vợ em cũng như ny cụ giờ :)) nhỏ nhưng nhanh nhẹn và ngoan biết sống trước sau và ngoan là được. Còn việc cao lớn cho Fx sau này thì giờ khoa học phát triển thuốc vào cao bằng sạch cái này khỏi lo 🤣

Bính Thân

Xe hơi
1m48 nặng 40kg thì nhỏ con thật cụ ạ. Chắc chắn cụ lấy về là khổ mọi mặt: sức khỏe yếu, mà đã yếu thì không làm ăn đươc cái gì cả. Mọi việc đổ hết lên đầu cụ mới yêu thế này sau rồi cụ mới thấm thế nào là lấy vợ yếu động tý ốm, động tý đau. Cụ lên cân nhắc.