dán carbon capo và dán đèn đen xì liệu có ảnh hưởng tới xe

mec c200a

Xe buýt
Em thấy mốt bây giờ là dán capo carbon rồi dán đèn sau đen xì em có chút thắc mắc hỏi các bác
khi các bác dán đèn sau đen xì sau 1 thời gian đèn hậu có bị rạn nứt vỡ lớp kính không vì chạy đèn sau nhiều sẽ gây ra nóng rất dễ bị nứt rạn
còn capo làm bằng kim loại để thoát khí tốt dán capo carbon thì sao mà thoát hơi đc liệu có ảnh hưởng tới máy và động cơ
Các bác trả lời em với còn một số xe capo cũng carbon làm khá đẹp không biết có phải dán ko liệu sơn carbon có bj ảnh hưởng như dán :D

Thế Ngọc

Xe hơi
Website
www.tonyberlin.good.to
Theo em nghĩ thì thường là thay cả cái nắp capo bằng cái mới làm bằng vật liệu là carbon hoặc là sơn giả carbon :D
Không biết em nghĩ có đúng ko :D

ThanhTrung

Xe điện
Em thấy mốt bây giờ là dán capo carbon rồi dán đèn sau đen xì em có chút thắc mắc hỏi các bác
khi các bác dán đèn sau đen xì sau 1 thời gian đèn hậu có bị rạn nứt vỡ lớp kính không vì chạy đèn sau nhiều sẽ gây ra nóng rất dễ bị nứt rạn
còn capo làm bằng kim loại để thoát khí tốt dán capo carbon thì sao mà thoát hơi đc liệu có ảnh hưởng tới máy và động cơ
Các bác trả lời em với còn một số xe capo cũng carbon làm khá đẹp không biết có phải dán ko liệu sơn carbon có bj ảnh hưởng như dán :D
Nắp capo thì em không biết...nhưng theo e nghĩ thì chắc là chẳng ảnh hưởng gì đâu. Còn dán đèn đằng sau đen xì thì chỉ được cái thẩm mỹ thôi, xe e đã từng dán rồi nhưng được 3 ngày thì e bóc ra luôn , vì khi lùi ban đêm em chẳng nhìn được rõ như khi chưa dán, khi lùi toàn phải rà phanh căng mắt ra nhìn gương khó chịu lắm. Tóm lại là ko nên "rán" đèn hậu

mec c200a

Xe buýt
Cảm ơn cac cụ đã giải ngõ cho em :) thế có cụ nào dán đèn hậu bị hỏng lớp kính chưa

Móp

Xe tăng
nắp capo phải chơi carbon xịn, ai đi dán decal đâu cụ, đèn sau cũng không nên dán đen vào làm gì

highspeed250

Xe hơi
ơ, em thấy nhiều cụ dán decal carbon ở nắp capo đấy chứ, em thấy là không phải ai cũng chơi carbon xịn ở nắp capo mới đúng ạ, vì chi phí k nhỏ! Chỉ dán chơi khi nào chán bóc đi thì em thấy chắc nhiều hơn!

khuongkts

Xe hơi
thấy bảo rửa xe nó bong đấy, sơn cho lành