Dán film chống nóng cho i30

danmexe

Xe điện
Các cụ cứ tìm mua mấy loại dán chống nóng cho Kính công trình của TQ rồi đưa ra cửa hàng độ xe nhờ nó dán cho-trả công dán là ngon roài.Đảm bảo là ngon bổ rẻ luôn...:69:

lami30cw

Xe đạp
llumar thì em dán ở giải phóng, cụ có thể vào www.llumar.com.vn để xem thêm, còn giảm giá là vào đợt KM của nó thôi ạ. Thấy nó mới mở mấy cơ sở cũng đang km đấy ạ.
cụ dán có thấy cách nhiệt có tốt không,có bị lóa không, cụ dán ở giải phóng là ở chỗ nào vậy.cụ cho địa chỉ cụ thể. thanks cụ

chinhld

Xe hơi
e cũng lăn tăn vụ dán cách nhiệt kính lái, bác dán rồi cho e tí cảm nhận: không biết có bị tối hay nhòe k (đặc biệt là trời tối) vì e bị cận nên khoản này rất quan trọng.
Thanks bác

chienbui

Xe tải
Hôm nay có cụ ở showroom bảo em nên dán film Kansai gì đó, em chưa nghe thấy loại này bao giờ, nhưng sale nói tốt lắm, mỏng dính, trong suốt...
Cụ nào có thông tin về loại film này thì share cho em với, xin cảm ơn các cụ (b)(b)(b)

manhodessa

Xe tải
Các cụ ơi, cho em hỏi. Số là em vừa được thưởng tết vài củ, em định dành để đi chăm sóc da cho vợ 2 của em. Em định dán film chống nóng nhưng chưa bit chọn loại nào vì ko rõ lắm về thứ này. Em định chọn 1 trong 2 nhà cung cấp là VKool và LLumar, Vkool thì có vẻ đắt hơn, còn llumar thì hợp lí hơn. Nhưng em không rõ là chúng có khác nhau nhiều không và chất lượng 2 loại này khá không. Các cụ dán rồi chỉ bảo em cái nhé. Vợ i30 của em đã xinh rồi, giờ các cụ cho ý kiến chuẩn là vợ em sẽ lại càng xinh hơn ;)).
Em hỏi bác VKool HN thì bác báo giá từ 2xx$ đến 4xx$, em muốn dán loại tốt nhất nhưng mắc quá bị hụt, còn llumar em dán loại cao cấp + kính lái loại đặc bịt thì đủ, kể cố cũng được nhưng em muốn các cụ phân tích hộ em cho hợp lý hợp tình cái. Thanks các cụ trước ạ.(b)(b)(b)
Theo em , nếu đã dán thì trọ loại tốt mà dán loại tốt cho có tác dụng

ChuotLon

Xe hơi
Mình cũng muốn dán loại này A E cho biết loại nào ngon bổ rẻ nhất với

Iron man

Xe tăng
Em cũng vừa mời làm phát Lu Mờ roài, nhưng trừ kính lái và thầy cũng OK. Theo em kính lái thì không ổn lắm vì vợ 2a của em trước đây cũng làm kính lái ( Khi đi trong TP thì cũng còn tạm ổn nhưng khi ra đường trường - đặc biệt là vào buổi tối mới thấy bất ổn ==> Em quyết định vợ 2b của em không làm kính lái nữa ).

Troy

Xe tải
Em cũng thấy không nên dán kính lái.

Trước kia em cũng đã dán kính lái cho mấy mụ vợ 2 rồi và em đều có 1 cảm nhận là tầm nhìn không được nét, đặc biệt với các bác đeo kính cận. Khi đi trời tối các bác sẽ thấy đèn pha xe máy & ô tô ngược chiều hơi bị lóa. Thế nên tốt nhất là không dán kính lái các cụ ợ.

No1Car

Xe máy
Xe em cũng ko dán kính lái, nhưng quả thật mùa hè điều hòa phải chạy một lúc mới mát được vì e toàn phải đỗ ngoài trời.

haianhfr

Xe đạp
Em cũng thấy không nên dán kính lái.

Trước kia em cũng đã dán kính lái cho mấy mụ vợ 2 rồi và em đều có 1 cảm nhận là tầm nhìn không được nét, đặc biệt với các bác đeo kính cận. Khi đi trời tối các bác sẽ thấy đèn pha xe máy & ô tô ngược chiều hơi bị lóa. Thế nên tốt nhất là không dán kính lái các cụ ợ.
dán kính lái --> lóa ban đêm
ko dán ---> ngất vì nóng ban ngày ! :77:

công-nông

Xe máy
Nhà em cũng mới dán Lu-ma, thấy bớt nóng hẳn, chỗ bác Llumar Giải phóng làm cẩn thận, thấy thoải mái. Khi đi tối, trời mưa thì cũng phải căng mắt lên, nhưng hình như không dán thì cũng thế :21: