[Funland] Dân Hàn thời trang thật

poiuy

Xe cút kít
Em xem độ 1 phút thấy chẳng có gì đặc biệt.

taphoaCauGiay

Xe hơi

Wakeup

Xe điện
Quần áo Hàn thì dân Hàn mặc hợp chứ mua về cho dân Việt mình mặc không thấy đẹp tý nào.
Dân mình chắc hợp với style của Hongkong.

Còn nói về thời trang thì cảm nhận của em thì mặc đẹp là Milan và Paris.

juve99

Xe cút kít
Thời trang Hàn nhìn chán thật, toàn thấy áo thun + kaki - jean, k biết đẹp ở chỗ nào mà cụ thớt khen. Thua xa ae HN - HP - QN

Dân Tổ

Xe container
Quần áo Hàn thì dân Hàn mặc hợp chứ mua về cho dân Việt mình mặc không thấy đẹp tý nào.

Chuẩn luôn cụ ạ, style Hàn nó phù hợp với make up + phụ kiện của Hàn, chứ với VN mình thì chính style HK trước đây hoặc gần đây là style tự do của chính các bạn trẻ lại rất đẹp. Thêm nữa là cách phối đồ của các bạn trẻ mình không bị dập khuôn như Hàn xẻng :) Về độ phổ biến về ăn mặc gu hàng hiệu của Pháp và Ý, đội trẻ nhà mình nhiều bạn còn sâu hơn Hàn :)

belo

Xe điện
Đà nẵng thời chưa dịch, mấy phố ven sông Hàn cũng nhiều thanh niên HQ đi lại. Ăn mặc đẹp, cao to dáng chuẩn, nhìn rất thích mắt. Lượn xuống bãi biển, còn đẹp nữa.

Dân Tổ

Xe container
Nam thanh nữ tú, lứa tuổi thanh niên Hàn đẹp thật sự
Cụ nào chê chẳng qua chưa biết thôi
Phong cách thời trang Hàn cả cho nam và nữ thì VN chạy dài mút mùa
Vậy cụ chịu khó lên instagram của nam nữ VN nhé :D Chạy dài mút mùa chắc chỉ thế hệ cụ, chứ giờ mà cụ chê đội trẻ VN thì cụ chả biết gì hehe :D

Forza Azzurri

Xe điện
Nói về ăn mặc trong cái clip này thì có gì đặc biệt đâu cụ, ở mình mặc còn đẹp hơn. Còn nói về g.á.i thì em thấy con gái bên mình xinh hơn, dáng đẹp hơn :D

Ca phê thôi

Xe tăng
Trong video này em thấy con gái nó xấu thế, toàn đứa béo, vếu to nhưng ko đẹp, nhìn cứ như bọn bị phì đại tuyến zú :))

Bọn nó xấu mà ăn mặc như thế thì cũng ghi nhận là che đi được cái xấu, chứ bảo đẹp thì em ko thấy đẹp.
EM thấy người Hàn cao (chiều cao TB hơn VN mình tầm 10cm), trắng mịn (khí hậu ôn đới) thế là đã được 2 tiêu chuẩn đầu tiên của các cụ nhà mình (nhất dáng, nhì da). Cá nhân mình thấy họ ăn mặc chỉn chu, sạch sẽ ... nếu so sánh với VN mình là hơn nhiều đấy. Mấy tuần trước đưa người nhà đi tiêm vaccine, có 1 nhóm người Hàn cũng tiêm cùng mà thấy khác rất nhiều so với người VN mình, trai thì tầm hầu như từ 1.8m trở lên, mặc rất chỉn chu dù là áo phông, quần âu, nữ thì khỏi nói vì họ trắng, khá cân đối, còn mặc thì rất đẹp. Nói chung mình theo họ còn dài dài.

juve99

Xe cút kít

Ý đồ nó kể cả nhìn chơi chơi hoa lá cành nhưng mặc lên lại thấy lịch sự và men. Các nhãn hàng và bộ sưu tập chủ yếu đến từ Ý và chiếm lĩnh thị trường hàng hiệu cũng có lí do của nó

Dân Tổ

Xe container
Sai rồi cụ, là phẫu thuật thẩm mỹ nhiều số 1.
Chuẩn mợ ạ, từ trước đến nay nếu nói về mặt bằng chung thì chính các bạn Hàn Quốc (phía Nam) không xinh được bằng các bạn Triều Tiên (phía Bắc) và các bạn gốc Triều Tiên khu vực Hắc Long Giang (Trung Quốc) :)

cưỡi chổi

Xe lăn
Bọn Hàn ăn mặc đẹp thật đó cụ, dáng vóc chúng nó cũng tốt nên trông đẹp, gần mức sống với Hàn là bọn Đài Loan thì thôi rồi luộm thuộm lem nhem bô lô nhếch.
Đài theo phong cách Nhật. Đặc biệt là đàn ông. Ăn mặc khá bụi bặm, da đen chứ không trắng như Hàn hay đại lục. Tóc tai thì khá hoang dã chứ không chải chuốt như Hàn. Cầu thủ bóng đá của Nhật, Đài cũng phong cách vậy. Tuy là đông bắc á nhưng da còn đen hơn các cầu thủ VN

EM thấy người Hàn cao (chiều cao TB hơn VN mình tầm 10cm), trắng mịn (khí hậu ôn đới) thế là đã được 2 tiêu chuẩn đầu tiên của các cụ nhà mình (nhất dáng, nhì da). Cá nhân mình thấy họ ăn mặc chỉn chu, sạch sẽ ... nếu so sánh với VN mình là hơn nhiều đấy. Mấy tuần trước đưa người nhà đi tiêm vaccine, có 1 nhóm người Hàn cũng tiêm cùng mà thấy khác rất nhiều so với người VN mình, trai thì tầm hầu như từ 1.8m trở lên, mặc rất chỉn chu dù là áo phông, quần âu, nữ thì khỏi nói vì họ trắng, khá cân đối, còn mặc thì rất đẹp. Nói chung mình theo họ còn dài dài.
Cụ đem mặt bằng chung của VN so với Hàn thì theo họ dài là đúng rồi.
Cụ phải đến chỗ xịn xò tí của VN rồi lấy riêng cái góc đó so với Hàn mới chuẩn :D

mmxhung

Xe điện
Trông béo mập xấu xí thế nhỉ. So với dân Việt thì thua xa quá.

Hulk

Xe tăng
Vỉa hè rộng, không bị xe máy, quán cóc lấn chiếm nhìn rộng rãi sạch sẽ, đi bộ thoải mái quá. Ở mình hy vọng khi nào ít xe máy đi và đời sống khá hơn chắc nhìn đường phố cũng đỡ lộn xộn nhếch nhác như bây giờ.

QC-Led-Mica-Alu

[Tịch thu bằng lái]
Con gái nó xấu thế, trong video toàn em béo ú, xồ xề, như mấy cụ U60 ở mình. nhìn chả được đứa nào ra hồn.
Cụ đến chỗ Duy Tân buổi trưa xem các em văn phòng ở mình mặc đẹp nhìn ngon vãi ra.
Đàn ông bên mình ăn mặc theo phong cách đi họp chi bộ nhìn nó hơi nghiêm trọng. Nhưng biết làm sao đc khi cơ quan nhà nước cấm mặc quần jean, môi trường nó vậy thì theo vậy.

Chuyện ăn mặc đẹp nó tùy thuộc vào thu nhập, mức thu nhập trung bình của XH nâng lên tự khắc chi tiêu cho quần áo tăng lên thì sẽ đẹp thôi.
Dân mình ăn mặc đẹp mà ra đường bụi nó bám đầy, nhất oto bus nó xì khói cũng hết muốn mặc đẹp. Cái gì nó cũng tương đồng cụ nhể.

Lá Mơ

Xe buýt
E hay xem đội các em gái Hàn đạp xe, nói về trang phục đi đạp xe thì mê ly luôn, màu sắc cho đến thiết kế hài hòa, sang trọng chứ ko lòe loẹt, sặc sỡ như bên ta. Các cụ chú ý cách phối màu quần áo của các em ấy nhé, đẹp thật sự.Đặc biệt đít như cái lồng bàn nhìn rất xao xuyến.

Chỉnh sửa cuối: