[Funland] Đàn ông ngoài 30 mà chưa có vợ là hâm?

hxduong

Xe lăn
Cụ dưới đã có bằng lái máy bay hạng nặng cụ Hxduong ạ :))
Mợ giúp em cái địa chỉ học bằng lái MB được không ạ? Đội ơn mợ!!!

Đấy, sam đi có đôi đó cụ, cả hai chuốc diệu cụ luôn.
Em đã tránh cụ còn nhắc, làm em tủi thân :(

Cứ tán gái cho lắm là hay bị xì lốp ;))
Anh ít soi em đi tí đi anh Nát ơi :D

Chỉnh sửa cuối:

Pvsc

Xe ba gác
Cụ cứ yên tâm phấn đấu đi, đừng lo lắng gì cả. Kiểu gì vợ tương lai của cụ chả đang có người chăm sóc giúp rồi.
Giỏi nữa thì có thể giờ vợ tương lai còn chưa đc sinh ra í, như lão Hoàng Kiều thì có ai bẩu hâm đâu. :))
Hehe, fun tí thôi nhưng nên úp quyết liệt, úp sớm kẻo sau cha già con cọc, không đeo kính ngồi cho con ăn lại xúc bột nhét lỗ mũi con nhá.
Cụ làm em nhớ đến lão người quen, 65t ngồi đút bột đứa 6 tháng :D

at_anbinh

Xe tải
Website
luattrihung.com
bình thường cụ ạ, chưa hâm đâu, em còn biết có cụ sinh năm 77 cũng chẳng chịu lấy vợ, nhà thì có tận mấy cái, thu nhập cao nữa cơ ạ, nhưng hình như ko có ý định lấy vợ thì phải!

wild nature

Xe điện
Chào các cụ. Nay chủ nhật ở nhà rảnh rỗi nên em tranh thủ lên đây ôn nghèo kể khổ tý. Chẳng giấu gì các cụ, em năm nay được 32 cái mùa hoa su hào nở rồi mà vẫn chưa có vợ. Nhìn lại thì bạn bè cùng trang lứa đứa nào cũng có con bồng cháu bế hết cả rồi, nhiều khi em cũng thấy lo lo.
Em thì ngoại hình bình thường. Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
Chắc do ngày xưa em hay bị lừa đi bê tráp hộ nên giờ tình duyên lận đận hay sao ý. Em cũng đã thử mở rộng mối quan hệ mà ko ăn thua. Có những em thì thích chơi trò mèo vờn chuột, thấy em tỏ ra quan tâm thì lại lảng ra. Nhưng khi em thôi thì lại chủ động nói chuyện, hẹn gặp. Có những em thì do ảo tưởng giá trị bản thân nên kiêu quá. Nhìn lại thì đa số cũng ko phải kiểu người em quá thích để quyết tâm chinh phục bằng được, thế nên sau 1 thời gian ngắn là em thôi luôn.
Ko biết ở đây có cụ nào cùng chung cảnh ngộ giống em ko ạ? Cụ nào có em gái, người quen còn đang FA ko thì giới thiệu cho em với. Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. Huhu.
Cv đẹp như tranh vẽ vậy.
Quả hiền lành thì gái nó ko thích thật. Ngồi cạnh mà thừa đôi tay nó lại chả bỏ =))
Giờ XH cũng không câu nệ 32 yo nữa, nhưng quan trọng từ trc tới nay đã có GF chưa?

Hạ tiêu chuẩn, khéo 1 chút. Chừ các e mới lớn thì thích lãng tử chứ ko hiền lành đâu.
Như cụ chọn e nào tầm 24-30 là vừa, đã qua vài mối tình, mót lấy ck sẽ chọn cụ là nơi nương tựa vũng chắc
( PN lấy ck ai chả nhìn túi tiền và hậu vận- thiên chức để lo cho f1 có tg lai thôi)
Good luck

thanhbdoafc

Xe hơi
Cụ giống hệt một đồng chí em quen, tầm này ẩm ương phết, nếu chốt được thì chốt ngay ko thì loanh quanh phải kế hoạch 5 năm đấy.

oldfashion

Xe tăng
Chắc gì cụ đã lợi dụng được các em ấy, cụ hỏi ngược lại xem sao? Các em ấy lợi dụng xong rồi khoe với bạn bè ... ui tao chén anh ấy rồi nhá =))
Không sao, miễn là mình cảm thấy sướng là có thể khoe được rồi. Còn em kia khoe với bạn thế nào là việc của em í.
Nhiều khi mình không đành lòng lợi dụng nhưng các em del hiểu điều đó.

coquay

Xe container
Chào các cụ. Nay chủ nhật ở nhà rảnh rỗi nên em tranh thủ lên đây ôn nghèo kể khổ tý. Chẳng giấu gì các cụ, em năm nay được 32 cái mùa hoa su hào nở rồi mà vẫn chưa có vợ. Nhìn lại thì bạn bè cùng trang lứa đứa nào cũng có con bồng cháu bế hết cả rồi, nhiều khi em cũng thấy lo lo.
Em thì ngoại hình bình thường. Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
Chắc do ngày xưa em hay bị lừa đi bê tráp hộ nên giờ tình duyên lận đận hay sao ý. Em cũng đã thử mở rộng mối quan hệ mà ko ăn thua. Có những em thì thích chơi trò mèo vờn chuột, thấy em tỏ ra quan tâm thì lại lảng ra. Nhưng khi em thôi thì lại chủ động nói chuyện, hẹn gặp. Có những em thì do ảo tưởng giá trị bản thân nên kiêu quá. Nhìn lại thì đa số cũng ko phải kiểu người em quá thích để quyết tâm chinh phục bằng được, thế nên sau 1 thời gian ngắn là em thôi luôn.
Ko biết ở đây có cụ nào cùng chung cảnh ngộ giống em ko ạ? Cụ nào có em gái, người quen còn đang FA ko thì giới thiệu cho em với. Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. Huhu.
tầm đầu 3 đi cưa gái mệt vãi, nhất là ko phải người mình quá thích :D . chưa đi chơi mà đã biết trc kết quả thì còn gì là hứng nữa nhỉ :D :D .
chờ giới thiệu ko ăn thua đâu nhé là e thà đi đến các nơi có cơ hội cho mình hơn, học 1 khóa pha chế chẳng hạn hay đi tập thêm các môn, bơi, gym, tối la quà quán bar ở những khu như hàng buồm ý đầy, còn thích phượt phủng thì lang thang các khu du lịch học lớp chụp ảnh nữa thi đầy =)) =)) =)). kinh nghiệm em đấy 33t mới có gd
sau năm nay ko lấy đc vợ là tính chỉ để đi ái thôi à =)) =)) =))
( Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. )

coquay

Xe container
Biết cờ bạc thì tán hay chiều gái cũng thành thần luôn. Kiểu như mất 1-200 đ lô còn ko tiếc thì tiếc gì mua vài bộ quần áo hay dẫn bạn gái đi chơi;) Cụ để ý ô nào mê cờ bạc toàn yêu gái xinh
cong nhân toàn gái xinh thật như đấy chỉ là đoạn đầu thôi, còn đoạn sau là gái bỏ đi sạch =)) , vì đang 1,200d là ít nhất sau giảm 90% còn 10,20đ =)) =))

xemay_oto89

Xe điện
Cụ tả như tả em nhỉ ?

xemay_oto89

Xe điện
Hay lập hội of trên 30 chưa vk đê

LeTai1979

Racing Boy
42 mới lo chứ 32 lo làm gì hả Cụ? Cứ chơi thêm 5-7 năm nữa đi. :))