[Funland] Đàn ông ngoài 30 mà chưa có vợ là hâm?

Chugababy

Xe đạp
Cụ cứ chơi chán đi. Lấy vợ rồi khổ lắm cụ ạ :)

red_dragon88

Xe buýt
Miễn có bạn gái là không hâm, còn ko giao lưu tiếp xúc với phụ nữ, ít thể dục thể thao, khép kín thì hâm chắc luôn. Em cũng giống cụ chủ, chưa vợ nhưng đc cái môi trường em phụ nữ nhiều, bản thân vẫn chú ý thể dục đều đặn giữ phong độ nên chưa ai chê gì.
À mà có vợ rồi nhưng cũng khối ông hâm nhé, cái này em thật :))

mackhoa

Xe đạp
32 vẫn còn trẻ mà cụ ;)) cụ phởn đi cụ, lấy vợ rồi có khi lại mơ về thời độc thân

dpl

Xe lăn
Chào các cụ. Nay chủ nhật ở nhà rảnh rỗi nên em tranh thủ lên đây ôn nghèo kể khổ tý. Chẳng giấu gì các cụ, em năm nay được 32 cái mùa hoa su hào nở rồi mà vẫn chưa có vợ. Nhìn lại thì bạn bè cùng trang lứa đứa nào cũng có con bồng cháu bế hết cả rồi, nhiều khi em cũng thấy lo lo.
Em thì ngoại hình bình thường. Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
Chắc do ngày xưa em hay bị lừa đi bê tráp hộ nên giờ tình duyên lận đận hay sao ý. Em cũng đã thử mở rộng mối quan hệ mà ko ăn thua. Có những em thì thích chơi trò mèo vờn chuột, thấy em tỏ ra quan tâm thì lại lảng ra. Nhưng khi em thôi thì lại chủ động nói chuyện, hẹn gặp. Có những em thì do ảo tưởng giá trị bản thân nên kiêu quá. Nhìn lại thì đa số cũng ko phải kiểu người em quá thích để quyết tâm chinh phục bằng được, thế nên sau 1 thời gian ngắn là em thôi luôn.
Ko biết ở đây có cụ nào cùng chung cảnh ngộ giống em ko ạ? Cụ nào có em gái, người quen còn đang FA ko thì giới thiệu cho em với. Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. Huhu.
3 thằng bạn thân mình hơn tuổi cụ vẫn chưa vợ mà hâm như 3 thằng đấy thì dân mình ai cũng thích =))

.Xukthal

Xe container
Đời là bể khổ, tình là dây oan /:)

danleduc

Xe điện
...
Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
...
Những cái cụ viết trên cụ nghĩ là ưu điểm của cụ á ? Không hề đúng, chính chúng làm cho cụ quá hoàn hảo ...khiến các cô gái không thích cụ đấy .

dpbd90

Xe tải
Chào các cụ. Nay chủ nhật ở nhà rảnh rỗi nên em tranh thủ lên đây ôn nghèo kể khổ tý. Chẳng giấu gì các cụ, em năm nay được 32 cái mùa hoa su hào nở rồi mà vẫn chưa có vợ. Nhìn lại thì bạn bè cùng trang lứa đứa nào cũng có con bồng cháu bế hết cả rồi, nhiều khi em cũng thấy lo lo.
Em thì ngoại hình bình thường. Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
Chắc do ngày xưa em hay bị lừa đi bê tráp hộ nên giờ tình duyên lận đận hay sao ý. Em cũng đã thử mở rộng mối quan hệ mà ko ăn thua. Có những em thì thích chơi trò mèo vờn chuột, thấy em tỏ ra quan tâm thì lại lảng ra. Nhưng khi em thôi thì lại chủ động nói chuyện, hẹn gặp. Có những em thì do ảo tưởng giá trị bản thân nên kiêu quá. Nhìn lại thì đa số cũng ko phải kiểu người em quá thích để quyết tâm chinh phục bằng được, thế nên sau 1 thời gian ngắn là em thôi luôn.
Ko biết ở đây có cụ nào cùng chung cảnh ngộ giống em ko ạ? Cụ nào có em gái, người quen còn đang FA ko thì giới thiệu cho em với. Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. Huhu.
Người anh em à, tán gái cũng như việc bán hàng trong đó cả phía nam và nữ đều bán và mua.

Người anh em toàn thấy mình hoàn hảo thế này thì là định giá bản thân hơi cao quá rồi :))

Cái gì cũng có nguyên nhân nội tại cả, kể cả ế.
Theo như t đọc vị thì trong mắt gái cụ sẽ là: "nhạt, sĩ, atsm"
Ps: gái 90 mình còn lông bông ở tuổi này nhiều mà :))

Chỉnh sửa cuối:

Minh Nguyen 12

Xe buýt
Chim cò thế nào cụ, sáng ngủ dậy có cửng bình thường k, nhìn gái có muốn xơi k hay dửng dưng. em nói bậy bthuong, vấn đề là nói bậy với ai. Cờ bạc cũng biết chơi để lúc cần k bị bịp. Rượu chè e cũng uống dc, cụ lấy tiêu chí k cờ bạc rượu chè chửi bậy ra thì chưa chắc gái nó đã thích đâu vì hoàn hảo quá nó chả dám làm quen :))
Cờ bạc, rượu chè, nói tục mỗi thứ một chút thì tốt, vui chứ :)), quan trọng là làm chủ được tình hình. Cụ mà không có mấy thứ đó, em là gái em cũng chẳng thân chứ nói gì đến yêu, đến lấy.

Minh Nguyen 12

Xe buýt
Những cái cụ viết trên cụ nghĩ là ưu điểm của cụ á ? Không hề đúng, chính chúng làm cho cụ quá hoàn hảo ...khiến các cô gái không thích cụ đấy .
Không phải là quá hoàn hảo mà là chưa hoàn hảo cụ ạ. Các cô gái sợ các chàng trai này lắm.

Bimmer

Xe điện
Cụ nhiều ưu điểm quá phải mỗi cái nhược điểm thiếu tự tin

hamcuare!

Xe container
Ngoan quá thì hay ‘nhạt’ đó cụ chủ ạ ;))

Thainguyen6996

Xe hơi
Cụ chưa thích cứ ăn cứ chơi đê khi nào thấy chán thì dừng và lấy vk đẻ con.... tôi 37 mới lấy vk, bây giờ 52 nếu so sánh vs đám bạn cùng tuổi mà chúng lấy vk sớm cũng chả kém cái đíu gì.... Thậm chí hơn đứt chúng nó cái khoản mình đc ăn đc chơi thoải mái.... ai chê hâm thì cũng kcmcn... chẳng thèm rỏ dãi ra ấy chứ...

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cụ lấy muộn và lấy đúng ngay thì ok. Nếu cụ lấy nhầm thì sửa không kịp nhé

pham minh

Xe container
Nếu ko thấy cảm giác thích khi gần gái thì cụ đổi sang giai thử xem. Có khi lại thích ngay

Jollyman9999

Xe hơi
E thấy tầm 33 đổ ra ko lấy cũng ảnh hưởng ít nhiều đó ạ.

red_dragon88

Xe buýt
Tuổi này vk có thể chưa lấy nhưng phải có bạn gái, bồ, hay phải thường xuyên tiếp xúc với phái nữ. Nếu không sẽ dễ bị đơ đơ, hâm hâm.