[Funland] Đàn ông ngoài 30 mà chưa có vợ là hâm?

anhpham304

Xe hơi
Nhìn chung đang ông ko hư 1 tí thì đàn bà ko yêu. Cụ có lẽ lành quá lại gặp toàn mấy e nhạt nhạt nên chưa đâu vào đâu. Tuổi cụ cũng là bình thường thôi. Âu cũng là cái duyên nữa.

addvy

Xe buýt
Đàn ông trên 30 tuổi mà chưa lấy vợ lần nào thì 1 là trai nghèo. 2 trai xấu. 3 là đam mê thứ khác hơn..... Cuối cùng loại là không thích phụ nữ

bhb218

Xe buýt
Con em gái em năm nay 28-29 rồi, 3 nhà 1 xe tự kiếm mà e cũng thấy hâm hâm dần, hay nổi khùng nếu động chuyện chồng con :(

có phải xã hội giờ thích 1 mình đúng ko các cụ ??? Em thì em ko chịu được nếu ko có tý khác giới, yêu lúc nào cũng 1-2 em cùng lúc :(( bị úp sọt năm 25 tuổi. Giờ cty còn đầy các chị, các anh 7x đời cuối và 8x đời đầu sợ thật

06092018

Xe buýt
Con em gái em năm nay 28-29 rồi, 3 nhà 1 xe tự kiếm mà e cũng thấy hâm hâm dần, hay nổi khùng nếu động chuyện chồng con :(

có phải xã hội giờ thích 1 mình đúng ko các cụ ??? Em thì em ko chịu được nếu ko có tý khác giới, yêu lúc nào cũng 1-2 em cùng lúc :(( bị úp sọt năm 25 tuổi. Giờ cty còn đầy các chị, các anh 7x đời cuối và 8x đời đầu sợ thật

Cụ tranh hết duyên của em gái cụ rồi còn gì?.. :))

addvy

Xe buýt

Con em gái cụ chắc đòi hỏi người đàn ông hoàn hảo cả về hình thức tiền bạc tài năng ?? loại đàn ông đó chắc con em gái cụ phải đi tìm ngoài Việt Nam

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Ủ ôi, em cũng 30 và cũng chưa có mảnh tình vắt vai này cụ ơi :(

hoangduc.sbr

Xe container

Em gái cụ có CV như vậy thì khó kiếm ck là phải rồi, đàn ông b/thường nhìn qua đã thấy khó nhằn nên họ chảm dám cưa cẩm. Mấy ông giàu thì lại cần vk biết chiều, nghe lời mà chắc em gái cụ lại có cá tính, bướng.
Chốt, giờ yêu bừa thôi, may đc thằng tử tế, xui dính thằng đào mỏ.

Long921

Xe tăng
Người ta đã bảo rồi : Không giàu thì phải đẹp zai, không thông kinh sử thì phải dài 1 gang
Cụ thì e chắc giàu thì chả có giàu có bằng bác Vượng rồi, đẹp zai chắc cũng chả bằng Brad Pitt hay Tom Cruise, thông kinh sử thì chắc cũng chả bằng bác Ngô Bảo Châu rồi , cái cuối cùng còn lại để cụ tán được gái là phải dài 1 gang :))
Đề nghị cụ đưa hình ảnh lên để ce OF thẩm định ạ :))

Slimz

Xe buýt
Kimh nghiệm của e là bác ngoan quá, bác đọc chữ ký của e đi :))

thanhniendibe

Xe tải
Ông cụ, Bác của tôi, 79 mùa xuân chả vợ con gì, đầu óc vẫn minh mẫn...:D
Cụ chắc ko đi dạo ko Vk con chính thống thì ae ko biết còn lang thang cơ nhỡ thì sao

dealer-ck

Xe tăng
Chào các cụ. Nay chủ nhật ở nhà rảnh rỗi nên em tranh thủ lên đây ôn nghèo kể khổ tý. Chẳng giấu gì các cụ, em năm nay được 32 cái mùa hoa su hào nở rồi mà vẫn chưa có vợ. Nhìn lại thì bạn bè cùng trang lứa đứa nào cũng có con bồng cháu bế hết cả rồi, nhiều khi em cũng thấy lo lo.
Em thì ngoại hình bình thường. Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
Chắc do ngày xưa em hay bị lừa đi bê tráp hộ nên giờ tình duyên lận đận hay sao ý. Em cũng đã thử mở rộng mối quan hệ mà ko ăn thua. Có những em thì thích chơi trò mèo vờn chuột, thấy em tỏ ra quan tâm thì lại lảng ra. Nhưng khi em thôi thì lại chủ động nói chuyện, hẹn gặp. Có những em thì do ảo tưởng giá trị bản thân nên kiêu quá. Nhìn lại thì đa số cũng ko phải kiểu người em quá thích để quyết tâm chinh phục bằng được, thế nên sau 1 thời gian ngắn là em thôi luôn.
Ko biết ở đây có cụ nào cùng chung cảnh ngộ giống em ko ạ? Cụ nào có em gái, người quen còn đang FA ko thì giới thiệu cho em với. Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. Huhu.
Cụ trẻ này vẫn cute phô mai que phết nhỉ, yên tâm tầm này chưa hâm đc, cứ phải 49-53 mà chưa vk mới hâm.

paulsteigel

Xe buýt
Website
www.sfdp.net
Chào các cụ. Nay chủ nhật ở nhà rảnh rỗi nên em tranh thủ lên đây ôn nghèo kể khổ tý. Chẳng giấu gì các cụ, em năm nay được 32 cái mùa hoa su hào nở rồi mà vẫn chưa có vợ. Nhìn lại thì bạn bè cùng trang lứa đứa nào cũng có con bồng cháu bế hết cả rồi, nhiều khi em cũng thấy lo lo.
Em thì ngoại hình bình thường. Đá bóng giỏi, thể thao đều đặn, công việc ổn định, có nhà cửa đàng hoàng (giờ em đang ở 1 mình 1 nhà ở HN), hiền lành chịu khó, vui vẻ hài hước. Ko cờ bạc rượu chè, nói tục chửi bậy... Viết đến đây em thấy cũng phục mình quá.
Chắc do ngày xưa em hay bị lừa đi bê tráp hộ nên giờ tình duyên lận đận hay sao ý. Em cũng đã thử mở rộng mối quan hệ mà ko ăn thua. Có những em thì thích chơi trò mèo vờn chuột, thấy em tỏ ra quan tâm thì lại lảng ra. Nhưng khi em thôi thì lại chủ động nói chuyện, hẹn gặp. Có những em thì do ảo tưởng giá trị bản thân nên kiêu quá. Nhìn lại thì đa số cũng ko phải kiểu người em quá thích để quyết tâm chinh phục bằng được, thế nên sau 1 thời gian ngắn là em thôi luôn.
Ko biết ở đây có cụ nào cùng chung cảnh ngộ giống em ko ạ? Cụ nào có em gái, người quen còn đang FA ko thì giới thiệu cho em với. Chứ em tính năm nay mà em ko tìm đc vợ em chắc em thôi luôn cho đỡ mệt. Huhu.
Số mệnh cả cụ ơi, cụ cứ ăn chơi thỏa thích đê, đến lúc tự khắc xích nó bò đến xích cụ vào, cụ chớ có no nàm giề.
Em cũng 34 cái xuân xanh cách đây mười mấy niên, y dư cụ, nhà cửa, mọi thứ đàng hoàng, thấy trống vắng, tìm mãi thời giai trẻ, tìm không được, đùng một cái cưới, giờ em đã bóc lịch được hơn 1 giáp!

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Người ta đã bảo rồi : Không giàu thì phải đẹp zai, không thông kinh sử thì phải dài 1 gang
Cụ thì e chắc giàu thì chả có giàu có bằng bác Vượng rồi, đẹp zai chắc cũng chả bằng Brad Pitt hay Tom Cruise, thông kinh sử thì chắc cũng chả bằng bác Ngô Bảo Châu rồi , cái cuối cùng còn lại để cụ tán được gái là phải dài 1 gang :))
Đề nghị cụ đưa hình ảnh lên để ce OF thẩm định ạ :))
Em vừa dài vừa khoẻ dưng mà thôi, đưa ảnh lên đây min mod lại cho em đi cách ly vì post ảnh đồi chuỵ thì chết

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Số mệnh cả cụ ơi, cụ cứ ăn chơi thỏa thích đê, đến lúc tự khắc xích nó bò đến xích cụ vào, cụ chớ có no nàm giề.
Em cũng 34 cái xuân xanh cách đây mười mấy niên, y dư cụ, nhà cửa, mọi thứ đàng hoàng, thấy trống vắng, tìm mãi thời giai trẻ, tìm không được, đùng một cái cưới, giờ em đã bóc lịch được hơn 1 giáp!
Em cũng thấy nhiều trường hợp nhoằng cái cưới luôn. Đứa bạn thân em cũng thuộc trường hợp như vậy, hỏi nó thì nó bảo quen cái thấy phù hợp nên cưới, mà nó là con gái, trước cũng yêu từ hồi mới học lớp 6. Kinh nghiệm tình trường chắc dài cả hàng ngàn cây số.

xe3banh

Xe hơi
Thêm ko nói phét nữa thì em e cụ còn ế dài dài... Mà cụ tỏ ra hâm sau khi ấy thì ấy là ko sợ hâm, còn tỏ ra hâm trước khi ấy thì ấy có là hâm rồi.