[Funland] đàn ông thông minh không bao giờ lấy phụ nữ thành đạt - TGD Bảo Tín Minh Châu

k_ngan124

Xe container
Sao ko ??? ???? Cháu hỏi rất thiệt tình

Thế nên vợ của bác Trâu này phải chăm, hiền, thậm chí đần đần! Thể loại chồng này mà không vì tiền thì chắc chả có mẹ nào sống mãi được!

KetNoiKTN

Xe máy
5A Phan Văn Trị, P.14, Q.Bình Thạnh, Tp.HCM
Website
www.vankimthanh.vn
Chẳng biết mọi người thế nào chứ giúp việc nấu - cả nhà em chẳng ai ăn được , đi chợ vẫn phải đi vì chọn đồ chẳng vừa ý mình.
Nhặt rau - rửa rau thì cũng phải dạy hết từ đầu .
Nói tóm lại lau nhà , rửa bát thì ok nhưng đánh vỡ cả những bộ bát ăn tiền triệu ( làm mất sự đồng bộ thì phải xem xét lại )
Em ủng hộ tư tưởng nài. Nên vợ em giỏi lắm và em yêu lắm cơ!

Thớt biến thành bụi mận gai ...cho mấy con chim vào líu lô ! :))

LED Roman

Xe hơi
cho bác ấy quay về cái thời đôi mươi xem có mà chọn đc ko ? yêu vào mụ mị đầu óc thì có mà chọn :)

vanhoi_auto

Xe buýt
Website
toyota24h.vn
Ôi mệt nhỉ,tùy trường hợp hoàn cảnh ứng sử thôi

Laixebk

Xe tăng
Và ngược lại những người phụ nữ thành đạt cũng không bao giờ lấy đàn ông thông minh.

yeumeo

Xe hơi
Theo e vk thành đạt càng tốt ạ

khanhnd.bds

Xe tăng
42 Dương Văn Bé, Vĩnh Tuy- Hai Bà Trưng, Hà Nội
Website
noithathoaphu.com

TholauG32

Xe hơi
Hên xui cả thôi. Không thành đạt thì sao, gáy được vẫn cứ gáy thôi​

Louise

Xe đạp
Mới có 3 đời vợ và vô số bồ bịch,cộng với thần chém gió nữa thì nói gì chả đúng.Đấy là chưa kể những trò mèo làm với nhân viên nữ.

Jo9926

Xe điện
Chả ai nói trước được điều gì đâu các cụ, mợ ạ. Chả nhẽ khi yêu mà thấy người yêu thông minh thì bỏ à? Mà các cụ định nghĩa thế nào là thông minh đi, một hàm ý rất rộng lớn.
Đúng vậy, ông này hiểu "thông minh" theo nghĩa hẹp quá.,

minh_tuaninfo

Xe buýt
Phụ nữ mà Thông minh + thành đạt + biết vun vén gia đình + tâm lý - Nhưng - chồng: Ngu ngốc, không thành đạt + không biết thông cảm đồng cảm với vợ! Thì chả có sự tâm lý đâu ạ! He he eh

Nên muốn được thế nào thì cũng phải xem lại cả người đàn ông!
đúng là phải đến từ 2 phía, âm dương phải hòa hợp, cương nhu phải cân bằng, nhưng em ứ tin là nếu vợ thành đạt, còn chồng thì không mặc dù ông chồng cũng là người chồng chuẩn mực "mỗi tội nghèo" thì không được hòa hợp đâu.. nếu có thì được bao lâu? bà vợ thành đạt đồng nghĩa giao lưu nhiều, quan hệ rộng, mà cái xã hội bây giờ đầy cám dỗ :( mắt em không có mầu hồng, toàn nhìn đời xám xịt.. các cụ thông cảm, em hơi bi quan :D

buonduale

Xe tăng
Em thì ko biết ông châu này giàu cỡ nào nhưng đưa cho bà mẹ Đoàn Thị Điểm hẳn 10 tỷ để làm từ thiện tại Thanh Trì,

winter_08

Xe tải
cho bác ấy quay về cái thời đôi mươi xem có mà chọn đc ko ? yêu vào mụ mị đầu óc thì có mà chọn :)
em thấy khó chọn lắm, thích thì nhích thui vì chủ yếu là hợp với các cụ với lại sống thì dung hoà 2 người, chứ kiếm người đầy đủ các tiêu chí vừa xinh,ngoan, hiền, tinh tế, nhanh nhẹn, đảm đang lại còn thông minh, thành đạt ngoài xã hội nữa thì chắc cụ phải đợi đến tết Công gô ơk

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Với cả đàn ông và phụ nữ thì Hạnh Phúc gia đình phải là lớn nhất, nếu không còn thì nhiều giá trị cuộc sống sẽ bị khiếm khuyết.
Nếu người đàn ông không giỏi nhịn khi sống với người vợ thành đạt ngoài XH thì hạnh phúc gia đình cũng hay tan vỡ lắm, thực tế cuộc sống nhà Cháu thấy vậy ạ ! Ai thì cũng chỉ có 24h 1 ngày thôi, dồn thời gian vào việc này thì thời gian dành cho việc khác sẽ phải ít đi.
Thêm nữa, phụ nữ mà cứ mải học hành nhiều cũng dễ đổi tính lắm ! Nhà Cháu cứ bảo con gái,: "Bây giờ đang là SV thì cũng cứ yêu đi, tốt nghiệp, đi làm vài năm rồi lấy chồng. Không học cao nữa làm gì con ạ !" :D
Học hành là cái quyền của con người, cụ rõ là hay nếu con cái có khả năng thì tại sao lại ko cho học
E phủ nhận mọi quan điểm cho rằng hp của người phụ nữ là gia đình chồng con. Mỗi người sinh ra có một khả năng và hạnh phúc của họ tự họ cảm thấy và định đoạt ko ai hưởng thay hay làm thay cả và mỗi người có một tính cách.
E mà lấy đc chồng giàu ở nhà làm osin theo đúng nghĩa đen e thèm vào. Giàu thì phải cho vợ con đc hưởng sung sướng chứ giàu mà coi vợ như người ở thì thôi, xin bái bai

Luckyhn

Xe buýt
Ông Trâu bò nay nổi tiếng ăn tạp, vợ bỏ bỏ vợ cặp kè đủ kiểu rùi bgio lại còn cho lời khuyên. Vớ vỉn.

anh2qh

Xe máy
Anh Trâu này tuyên ngôn câu ấy cũng là theo cái lẽ thường của cuộc đời thôi mà "Thế gian được vợ hỏng chồng / Nhẽ đâu lại được cả ông lẫn bà". Hai anh sắc sảo khó sống với nhau lắm nên cứ phải là một nọ một kia nó mới bền!

cwise

Xe container
Học hành là cái quyền của con người, cụ rõ là hay nếu con cái có khả năng thì tại sao lại ko cho học
E phủ nhận mọi quan điểm cho rằng hp của người phụ nữ là gia đình chồng con. Mỗi người sinh ra có một khả năng và hạnh phúc của họ tự họ cảm thấy và định đoạt ko ai hưởng thay hay làm thay cả và mỗi người có một tính cách.
E mà lấy đc chồng giàu ở nhà làm osin theo đúng nghĩa đen e thèm vào. Giàu thì phải cho vợ con đc hưởng sung sướng chứ giàu mà coi vợ như người ở thì thôi, xin bái bai
Mợ bị nhầm rồi, hp của nguiowif phụ nữ cung như đàn ông đích xác là gia đình chồng con và vợ con, tức là cân đối, đưa ra ví du ô sin là k đúng với chủ đề. Tất nhiên có những người cả đời đắm đuói vì một đam mê nào đó như chụp ảnh đi du lịch chẳng hạn mà k cần biết xung quanh, ok nếu đó là hạnh phúc, nhưng con người ta sinh ra bản năng là cần chia sẻ gần gũi, thiết một tí đành chịu chứ k có k được. Còn bạn nào trẻ chưa có gì cứ ăn chơi thoải mái đến lúc cần thấy hp đích thực các bạn ấy sẽ biết phải làm gì:D