[Funland] [Dancing] SALSA và BACHATA ... (khiêu vũ giao tiếp)...

Liz

Xe buýt
Kụ Tôm học đến trình nào rùi ah?
E chưa dám nhảy Bachata với man nào cả, :"> hồi học cũng toàn nhảy với cô! :))
Mà Reggaeton nhìn vui thế!

tom031

Xe đạp
Kụ Tôm học đến trình nào rùi ah?
E chưa dám nhảy Bachata với man nào cả, :"> hồi học cũng toàn nhảy với cô! :))
Mà Reggaeton nhìn vui thế!
cũng mới hoàn thành xong khóa cơ bản thôi ạ, còn lủng củng lắm ạ :">
CLB chủ yếu là Salsa, còn Bachata và Reggeaton được dạy kèm thêm vào, tất nhiên vì Bachata sexy và tương đối nhạy cảm:"> lên chủ yếu dạy động tác và body move, nhưng cũng dạy full cho ai thích :) (với bachata thi 2 nữ cũng có thể nhảy với nhau được)
còn Regeaton thì cũng được thêm vào để các bạn tăng trình độ cảm thụ âm nhạc và body move cũng rất tốt, ngoài ra còn có thể dùng trên các sàn DISCO hiện đại\m/
thế ạ, bác có thể qua CLB và thử ngay và luôn, free từ h đến khai giảng khóa mới:-c

tom031

Xe đạp
Có mỗi Salsa mí Bachata thôi ah?
E tưởng ở BK thì e làm suất, mà xa quá! :D
Chúc sàn sớm đông khách!
nhà bác ở khu nào??? Xa gì đâu bác, cách BK có chưa đến 2km, có những người từ tận Hoàng Quốc Việt hay thậm chí Trần Duy Hưng cũng qua CLB Newdances để tập luyện cơ mà[-X,
hy sinh vì nghệ thuật ;))

tom031

Xe đạp
giảm giá cho cơ quan tập thể nhé \m/

tom031

Xe đạp
hẹn gặp lại tất cả các bác vào ngày mai 3/5
cử động thôi, i like to move it move it\:D/
[YOUTUBE]34z5DGZMf_s[/YOUTUBE]

tom031

Xe đạp

vài Hình ảnh cho buổi khai giảng vừa rồi

đặc biệt có sự chúc mừng và tham gia của khách quý đến từ Nhà Hát Tuổi Trẻ

Phó giám đốc biểu diễn cùng phu nhân

Vẫn Tiếp tục nhận Học viên mới nhé
hãy đến và thử sức mình vào thứ 3 và 5 hàng tuần Free 100%
(đăng ký học thử hotline: 0902 118 463)

Chỉnh sửa cuối:
May mà Mod ở đây dễ tính, chứ bên wtt xóa bài là cái chắc ;))

Chúc đắt khách.

phutungdochoi

Xe hơi
Cần gì bên tây, các cụ cần khiêu vũ hoặc học khiêu vũ lên clup đại học thương mại , chỗ cây xăng thương mại các vụ này còn gọi bằng cha

Liz

Xe buýt
Kụ Tom làm ăn giữ uy tín tí đê ah, ai lại cứ quảng cáo bừa hết lên như thế kia! :(

tom031

Xe đạp
May mà Mod ở đây dễ tính, chứ bên wtt xóa bài là cái chắc ;))

Chúc đắt khách.
cũng có nhời cảm ơn bác mod dễ tính o:-)
bên wtt có mục rao vặt và góc học tập mình có đằng và vẫn đang hoạt động tốt, bên otofun của mình thì mục rao vặt cần điều kiện, lên ko đăng được, đành phải đăng ở khu thể thao này:-s
cảm ơn các MOD otofun nhà ta chiếu cố cho topic này:)

:-cMOD nào nhà mình thích khiêu vũ thì qua clb mình và liên lạc với mình (0902 118 463) sẽ có ưu đãi đặc biệt nhé, tks MOD

Kụ Tom làm ăn giữ uy tín tí đê ah, ai lại cứ quảng cáo bừa hết lên như thế kia! :(
cảm ơn bác góp ý em chưa có nhiều kinh nghiệm PR :">

Cần gì bên tây, các cụ cần khiêu vũ hoặc học khiêu vũ lên clup đại học thương mại , chỗ cây xăng thương mại các vụ này còn gọi bằng cha
MR Vũ đã từng là chủ xị bên đại học thương Mại nhé bác, thời còn SV ông ấy là HOT boy bên thương Mại đấy bác, các bác không tin cứ qua trường Thương Mại hỏi nhé

Chỉnh sửa cuối:

trieuth

Xe điện
cũng có nhời cảm ơn bác mod dễ tính o:-)
bên wtt có mục rao vặt và góc học tập mình có đằng và vẫn đang hoạt động tốt, bên otofun của mình thì mục rao vặt cần điều kiện, lên ko đăng được, đành phải đăng ở khu thể thao này:-s
cảm ơn các MOD otofun nhà ta chiếu cố cho topic này:)

:-cMOD nào nhà mình thích khiêu vũ thì qua clb mình và liên lạc với mình (0902 118 463) sẽ có ưu đãi đặc biệt nhé, tks MOD

cảm ơn bác góp ý em chưa có nhiều kinh nghiệm PR :">

MR Vũ đã từng là chủ xị bên đại học thương Mại nhé bác, thời còn SV ông ấy là HOT boy bên thương Mại đấy bác, các bác không tin cứ qua trường Thương Mại hỏi nhé
Cảm ơn bác đã có nhã ý ưu đãi! Hiện tại em vẫn thường nhảy với mấy chai bia, cũng khỏe người :) nên chưa có nhu cầu nhảy mấy môn này.

Ngay từ đầu, vì đây là môn mới trong OF nên em có chiếu cố nhất định, nhằm mong có nhiều thành viên tham gia luyện tập, tăng cường sức khỏe. Tuy nhiên, việc quảng cáo sẽ chấm dứt từ đây! Từ thời điểm này bác có thể đăng các bài giới thiệu kỹ thuật, kỹ năng, hình ảnh/video các điệu nhảy. Việc đưa thông tin khai giảng lớp học, giá cả, giới thiệu riêng về CLB của bác sẽ không được đăng trong box Thể thao.

TheQueen

Xe điện
Nếu muốn học salsa và bachata có rất nhiều chỗ để tập
Thỉnh thoảng vẫn có tổ chức nhảy ở ngoài trời
Tại các cụ mợ nhà mình ko tìm hiểu thôi.E đã tập rồi nên biết
Nhưng thôi đây là thớt của người khác mà lại,,,,,,,,,nên e chỉ ném cục đá bé bé thôi

tom031

Xe đạp
Cảm ơn bác đã có nhã ý ưu đãi! Hiện tại em vẫn thường nhảy với mấy chai bia, cũng khỏe người :) nên chưa có nhu cầu nhảy mấy môn này.

Ngay từ đầu, vì đây là môn mới trong OF nên em có chiếu cố nhất định, nhằm mong có nhiều thành viên tham gia luyện tập, tăng cường sức khỏe. Tuy nhiên, việc quảng cáo sẽ chấm dứt từ đây! Từ thời điểm này bác có thể đăng các bài giới thiệu kỹ thuật, kỹ năng, hình ảnh/video các điệu nhảy. Việc đưa thông tin khai giảng lớp học, giá cả, giới thiệu riêng về CLB của bác sẽ không được đăng trong box Thể thao.
cảm ơn mod em đã edit tất cả xóa các nội dung quảng cáo:>

Nếu muốn học salsa và bachata có rất nhiều chỗ để tập
Thỉnh thoảng vẫn có tổ chức nhảy ở ngoài trời
Tại các cụ mợ nhà mình ko tìm hiểu thôi.E đã tập rồi nên biết
Nhưng thôi đây là thớt của người khác mà lại,,,,,,,,,nên e chỉ ném cục đá bé bé thôi
chính xác là thế, hiện nay Salsa rất phổ biến tại HN và rất nhiều nơi khác. riêng HN đếm sơ sơ cung có hơn chục CLB tổ chức dạy , ngoài NewDances còn ODC, HYEC, 3F, Spring Salsa, Sfire......... địa điểm chơi thì chơi cả tuần luôn từ thứ 2 đến chủ nhật\m/

vấn đề là chọn nơi nào để học, (bạn học để biết (theo trào lưu) thôi, hay là học một cách nghiêm túc):-/

roro

Xe tăng
Ngày xưa em cũng học môn này, mỗi tội người em như khúc gỗ, chỉ nhảy được nhạc ... sàn chớ ko nhảy được Bachata, Salsa hay Rumba.:D
Mà nhắc đến Rumba em mới nhớ em thích nhạc của nó nhất., có một bài nhạc nhảy của Rumba em rất kết mà tìm lại mãi không được. :D
Cụ chủ thớt có biết bài nào hay hay ko giới thiệu em cái :D.

eparch

Xe buýt
Cảm ơn chủ thớt. E vote rồi đấy. Hồi trước e tưởng nhảy nhót là chỉ dành cho gà khỉ. Giờ mới biết nhảy thế này là để tập thể dục, giải trí :D E cũng muốn tập nhưng tập Bachatta thì Gấu nhà e cắt... e mất, cổ lỗ sĩ lắm ;))