Đăng ký học lái xe tại Hà Nội - Bao lâu?

thienphuc

Xe điện
Ghi rõ vậy mà không hiểu sao,kỳ nhỉ.Nói chung là bây giờ nếu không có ý định lái xe to hay nâng hạng lái xe thì lấy bằng B2 vì B1 và B2 giá tiền nộp như nhau nhưng B2 được thêm kinh doanh vận tải.Nếu muốn học tử tế thì cứ học bằng C,nếu xét về giá cả sau khi có được bằng lái thì học hạng C ít bị băm chém so với hạng B.Còn muốn nhanh lên hạng thì học bằng C để còn được nhanh chóng được nâng hạng D hạng E.Bản tính của người thích xe thì ngồi xe nhỏ nhưng lại muốn lái xe to :D.Bác nào lấy bằng rồi chạy xe 1 thời gian là thấy thích lái con to hơn,nhiều chỗ hơn:D
ai bảo bác học C ít bị băm chém?hồi e đi học ở c500 ngày đầu chưa ra khỏi trường thầy hỏi han tử tế lắm.khi buổi đầu ra đường thầy đặt tiền lệ ngay mỗi buổi 100k.buổi thứ 2 k thấy có lập tức chửi cả lớp nêu rõ lý do là chúng mày k chịu đóng thế định thế nào đây.buổi thứ 3 bọn em đành nộp cho thầy mấy cây túyp kick trên xe còn có bạn lôi thày xuống nộp mấy quả đấm.bạn ấy thưa (e đưa nguyên văn nhé) "bố mày đã nộp đủ tiền ở trung tâm rồi mày thích dở chứng k dạy hả trả lại bố tiền mai tao đỡ phải đi học,tao sang trung tâm khác học còn mày thich kiện bố chơi với mày đến cùng".buổi thứ 4 cả lớp cố gắng học tử tế nhé k khi thi mà trượt là làm khó cho anh.thôi cứ tập trung vào học sao cho tốt :)) tự chia nhau mà tâp anh k tham gia

ps: e nhắc lại nguyên văn chứ em k nói nhé bác ác min đọc cho kỹ k lại phạt em.nói chung anh em gặp nhauơở đây vui vẻ cho quên đi ngày mệt mỏi thôi chứ đừng có như mấy chú xxx phạt sai.em viết thư hỏi bác ác min em bị phạt lõi gì mà bác chưa trả lời em đó.bác phạt em chỉ vì lỗi của bác k đọc và hiểu đúng là em nhắc lại lời ng ta.nếu nhắc lại nguyên văn mà bị phạt thì bác nên bổ xung thêm vào nội quy.còn đc nhắc lại thì bác xóa ngay thẻ phạt em đi nhé.chuc bác vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

buonchuoi

Xe tăng
e vừa nộp HS B2 cho bà xã và 2 cô e dâu cùng học , học phí 6,5tr , sau 3,5 tháng thi, học lái tại khu đô thị Trung Yên, thời gian thì tuỳ ý mình sắp xếp, chỉ cần ĐT trước để đặt lịch là đc (T7, CN, trong hay ngoài giờ HC thì tuỳ) thi tại Chèm (học viện an ninh thì phải) cái này thuận tiện cho bác nào thời gian ko fix đc !

đắt nhỉ em nộp cho mấy người chỉ 4,5t tháng 6 thi ngay bằng B2 PCCC

AECKids

Xe đạp
Bác buonchuoi ơi ! lớp này bây giờ con chui vào được không bác? Bác Reply em 1 cái nhé !
Thanks bác lắm !

enjoy

Xe hơi
Em học ở 87 láng hạ (chỗ giữ xe vi phạm), là 1 nhánh con của Học viện cảnh sát Em thấy học ở HVCS là hay hơn mấy chỗ C500 hay BQP, GTCC vì thấy mấy người quen đi tập trên Sơn Tây đều nói thế (thời gian thoải mái 8h đi 4h về, thầy cũng dễ chịu).Mà 87 L Hạ đóng tiền là nhảy lên xe học luôn. Son thì có đợt 2 tháng rưỡi 3 thang thi luôn, còn như em 5 tháng mới thi xong bặng

Mazspeed

Xe container
Ghi rõ vậy mà không hiểu sao,kỳ nhỉ.Nói chung là bây giờ nếu không có ý định lái xe to hay nâng hạng lái xe thì lấy bằng B2 vì B1 và B2 giá tiền nộp như nhau nhưng B2 được thêm kinh doanh vận tải.Nếu muốn học tử tế thì cứ học bằng C,nếu xét về giá cả sau khi có được bằng lái thì học hạng C ít bị băm chém so với hạng B.Còn muốn nhanh lên hạng thì học bằng C để còn được nhanh chóng được nâng hạng D hạng E.Bản tính của người thích xe thì ngồi xe nhỏ nhưng lại muốn lái xe to :D.Bác nào lấy bằng rồi chạy xe 1 thời gian là thấy thích lái con to hơn,nhiều chỗ hơn:D
Thì em thấy bác khuyên lấy B2, nhưng bản thân bác thì lại học hạng C nên em mới hỏi lại. Em chỉ có nhu cầu B2 thôi, k0 quan tâm đến những loại bằng khác bác ạ. Thất nghệp chỉ cần đi lái taxi thôi, không lái xe cẩu làm gì :D.

buonchuoi

Xe tăng
Bác buonchuoi ơi ! lớp này bây giờ con chui vào được không bác? Bác Reply em 1 cái nhé !
Thanks bác lắm !
còn bác ạ chỉ nộp 8 ảnh 3x4 photo chứng minh, hộ khẩu nộp 4,5t khám sức khỏe họ làm luôn thêm 100.000 Tháng 6 thi học PCCC

David Pham

Xe buýt
Trước em học ở HV An ninh, nộp 8 ảnh 3x4 và học phí 5,5t trước, lúc nào thi đóng lệ phí thi (theo thời giá của học viện quy định, khoảng 600k). Đi học ngày thường hoặc T7, CN trên Xuân Mai, nhóm 7 người chia nhau tiền ăn trưa (cực ngon) và bồi dưỡng thầy, tổng hết khoảng 50k /buổi. bây giờ đang có 1 khoá đến tháng 6 thi. Bác có nhu cầu PM cho em giới thiệu cho (em không phải cò đâu nhé)

WHITE TIGER

Xe container
ai bảo bác học C ít bị băm chém?hồi e đi học ở c500 ngày đầu chưa ra khỏi trường thầy hỏi han tử tế lắm.khi buổi đầu ra đường thầy đặt tiền lệ ngay mỗi buổi 100k.buổi thứ 2 k thấy có lập tức chửi cả lớp nêu rõ lý do là chúng mày k chịu đóng thế định thế nào đây.buổi thứ 3 bọn em đành nộp cho thầy mấy cây túyp kick trên xe còn có bạn lôi thày xuống nộp mấy quả đấm.bạn ấy thưa (e đưa nguyên văn nhé) "bố mày đã nộp đủ tiền ở trung tâm rồi mày thích dở chứng k dạy hả trả lại bố tiền mai tao đỡ phải đi học,tao sang trung tâm khác học còn mày thich kiện bố chơi với mày đến cùng".buổi thứ 4 cả lớp cố gắng học tử tế nhé k khi thi mà trượt là làm khó cho anh.thôi cứ tập trung vào học sao cho tốt :)) tự chia nhau mà tâp anh k tham gia

ps: e nhắc lại nguyên văn chứ em k nói nhé bác ác min đọc cho kỹ k lại phạt em.nói chung anh em gặp nhauơở đây vui vẻ cho quên đi ngày mệt mỏi thôi chứ đừng có như mấy chú xxx phạt sai.em viết thư hỏi bác ác min em bị phạt lõi gì mà bác chưa trả lời em đó.bác phạt em chỉ vì lỗi của bác k đọc và hiểu đúng là em nhắc lại lời ng ta.nếu nhắc lại nguyên văn mà bị phạt thì bác nên bổ xung thêm vào nội quy.còn đc nhắc lại thì bác xóa ngay thẻ phạt em đi nhé.chuc bác vui vẻ
Thằng bạn tôi cũng học C ở trong C500,nó chỉ nộp học phí,ăn thì tự túc hoặc cùng chung tiền ăn,đến khi nó lấy bằng chỉ cho ông thầy 300k.Hên xui cũng là mình chịu bác à

Thì em thấy bác khuyên lấy B2, nhưng bản thân bác thì lại học hạng C nên em mới hỏi lại. Em chỉ có nhu cầu B2 thôi, k0 quan tâm đến những loại bằng khác bác ạ. Thất nghệp chỉ cần đi lái taxi thôi, không lái xe cẩu làm gì :D.
TAXI bây giờ thu nhập thấp lém,không tin bác cứ hỏi xem,những lái chuyên nằm ở siêu thị,khách sạn,nhà hàng thì khách không lo,nhưng bác hỏi những người chạy ngoài,chờ dài ngoài đường thì thu nhập khác đấy.Bác có bằng xe tải sau nâng lên D hay E thì thời gian cũng ngắn hơn

hungpham5688

Xe tải
các bác ah!hôm nay e hỏi ở c500:4tr1 tháng 6 học!còn 5tr5 thì học luôn tháng 4 này!các bác nào có nơi nao giá mềm hơn kô!thanks

Huypq

Xe tải
Website
www.glcvietnam.com
E vừa cho vợ cả đi học lái xe, nộp lệ phí tất cả hết 4,1 tr, cộng them chi ngoai 1tr nữa thì nó bố trí lớp để học luôn, ngày 7 tháng 4 bắt đầu khai giảng, học 3 tháng, mẹ kiếp sao bọn nó ăn dầy thế

chengzhong

Xe tải
Chỗ em nộp Hồ sơ trước đây hình như hiện vẫn thu 6,5 triệu đồng + 4 ảnh 3x4 và một CMT phôtô là xong. Bác nào như em lái tốt rồi thì có khi được thi sau 1 tháng (không cần đi học luôn chỉ đến thi chứng chỉ và thi sát hạch). Trường hợp chưa biết lái cần đi học với thầy không thì cũng chỉ 2 tuần là đi học luôn. Trung bình 3 - 3,5 tháng kể từ khi nộp tiền là được thi.
Ra được cái bằng thì cộng tất tật ( 6,5 tr đầu tiên + 600K tiền thi chứng chỉ nghề + Khoảng 1 triệu cho 12 buổi đi học (3 tháng x 4buổi/tháng) + xăng xe đi lại giữa nhà và trung tâm + tiền thuê xe chíp lái trước khi thi + trà thuốc khác) === ~10 triệu

bani145

Đi bộ
Em định học ở chỗ 59 lê duẩn,có bác nào học rồi cho em xin ý kiến được ko.Em học B1,giá khoảng bao nhiêu nhỉ.Em xin cảm ơn

caocuong_no1

Xe máy
Em nộp hồ sơ hồi giữa tháng 2 ở C500. họ có giấy hẹn lịch 7/4 đi hoc. Nếu chọn học sáng thì từ 8h đến 11h/ Tối thì học từ 6h, tuỳ chon. em đến đấy nộp hồ sơ chỉ yêu cầu nộp học phí 2,6t. còn tiền xăng xe là 750 ngàn,. em thấy các bác dọa là còn lâu mới dc đi học,vì ít tiền,. em sợ quá/

hoangbaolong

Xe buýt
(y)
Em định học ở chỗ 59 lê duẩn,có bác nào học rồi cho em xin ý kiến được ko.Em học B1,giá khoảng bao nhiêu nhỉ.Em xin cảm ơn
học lê duẩn ổn đấy nhiệt tình và chu đáo xong đắt hơn nếu bạn vào trường cảnh sát chỗ học lấy số của 1 thầy nào đấy dán ở bảng thì giá cả rẻ hơn 500 nghìn

OKLEY

Xe buýt
Bac goi so nay nhe 0982341114 ten la THINH e cung hoc cua bac nay day.

lx125_black

Xe container
Chỗ em nộp Hồ sơ trước đây hình như hiện vẫn thu 6,5 triệu đồng + 4 ảnh 3x4 và một CMT phôtô là xong. Bác nào như em lái tốt rồi thì có khi được thi sau 1 tháng (không cần đi học luôn chỉ đến thi chứng chỉ và thi sát hạch). Trường hợp chưa biết lái cần đi học với thầy không thì cũng chỉ 2 tuần là đi học luôn. Trung bình 3 - 3,5 tháng kể từ khi nộp tiền là được thi.
Ra được cái bằng thì cộng tất tật ( 6,5 tr đầu tiên + 600K tiền thi chứng chỉ nghề + Khoảng 1 triệu cho 12 buổi đi học (3 tháng x 4buổi/tháng) + xăng xe đi lại giữa nhà và trung tâm + tiền thuê xe chíp lái trước khi thi + trà thuốc khác) === ~10 triệu
Mai em nộp tiền với hồ sơ 12 ảnh + 1 CMT photo + 1 hộ khẩu photo. Chỗ người nhà giới thiệu, trọn gói 9tr, họ lo cho em tất từ đầu đến cuối. Học cũng trong khoảng 3,5 tháng là thi. Em không phải đóng thêm bất kỳ khoản nào nữa!
Ban đầu em cũng định đến trung tâm nộp tiền tự học để thi nhưng mà ngại quá vì không quen thuê xe cộ, trà thuốc,... cho thầy nên gửi mình vào trung tâm vậy :P

spinex

Xe đạp
Em mới nghe được tin Trung tâm đào tạo lái xe C500 đã tăng học phí từ 4.1 triệu lên 4.8 triệu! Bác nào thạo tin confirm cho em vụ này với!

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
học phí tăng rồi bác
bên PCCC học phí B1 giá 3.0, B2 giá 3.8
bác tham khảo

STARREX

Xe hơi
chào các bác em có chỗ làm đúng tháng 06 này lấy bằng , hạn nộp đến hết ngày 10/04/2008 nếu bác nào có nhu cầu thì alo cho em giá chuẩn 6,2 tr em đưa vào trường nộp tiền (không phải môi giới hay cò mồi vớ vẩn đâu )lấy giấy nhập học luôn
Nguyên 0986350624
ghi chú : yên tâm tuyệt đối vì em cũng đang làm của em và nếu có nhu cầu chụp 08 ảnh 3x4 nhé áo phải có cổ