Đang làm cầu từ Ngọc Thụy Long Biên sang Cửa Bắc ????

minhtuan_te

Xe tăng
Em xem trên qui hoạch Hà nội đến năm 2030 cũng không thấy cầu Long Biên mới, chỉ có cầu Tứ liên sát đó thôi!
Cái quy hoạch phân khu N10 thì có vẽ vị trí cầu LB mới, nhưng quy hoạch cấp phép xd thì ko có nên vẫn cho xây chỗ đó

Datnt2882

Xe đạp
các cụ cứ khai sơn làm cái gì , đi qua cầu Đông Trù sang Dự Án Eurowindow , từ chung cư-biệt thự -shophouse giá đều rẻ hơn mà chủ đầu tư thì yên tâm đầu tư rồi đi ngủ sáng dậy là tiền về :D:D

kit kor

Xe máy
Cụ bạn e đang có ý định mua lô biệt thự của Khai Sơn Hill xây để cho con học bên trường Pháp - Ngọc Thụy Long Biên, cụ ấy bảo sale Khai Sơn nói đang làm cầu mới nối từ bên đấy sang phố Cửa Bắc gọi là cầu Cửa Bắc??? E chả bao h nghe thấy có cái cầu ấy ngoài cầu Long Biên 2 vẫn đang dự. Cụ mợ nào nhiều thông tin thông não hộ e là có cái cầu đấy ko để còn tư vấn cụ bạn. Thanks cccm.
Nhà cháu chưa nghe cầu Cửa Bắc bao giờ, quy hoạch công bố lâu chưa cụ? Phố cửa bắc bé ti hi nối cầu vào đó thì giao thông thế nào nhỉ?

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Cụ bạn e đang có ý định mua lô biệt thự của Khai Sơn Hill xây để cho con học bên trường Pháp - Ngọc Thụy Long Biên, cụ ấy bảo sale Khai Sơn nói đang làm cầu mới nối từ bên đấy sang phố Cửa Bắc gọi là cầu Cửa Bắc??? E chả bao h nghe thấy có cái cầu ấy ngoài cầu Long Biên 2 vẫn đang dự. Cụ mợ nào nhiều thông tin thông não hộ e là có cái cầu đấy ko để còn tư vấn cụ bạn. Thanks cccm.
11 cây cầu bắc qua sông hồng theo quy hoạch, thiếu sẽ bổ sung nhưng sung chỉ khi nào bổ mới sung nên bao giờ làm, không biết. nếu cụ chủ là sale ảo vào tung hứng thì em chịu nhưng khai sơn thì đợt rồi được tivi nêu tên rồi, nên thôi hay cụ cứ bảo cụ bạn cụ đưa em tiền em tiêu hộ cho, em trích lại 10% cho cụ :))

Cụ nào có ý định đầu tư bên Long Biên, hôm nay cứ đi xe máy qua cầu Vĩnh Tuy, Đông trù, chương dương, long biên thì sẽ thấy cái bất lợi khi phải đi qua cầu bằng xe máy mùa đông. ở Long Biên mà làm bên nội thành thì có oto đi mới ổn, còn không đất Long biên phục vụ cho các đồng chí đang công tác ở Long Biên là chủ yếu. Theo quan điểm của em giá đất Long Biên đã quá cao so với tiềm năng
tiềm năng của cụ là gồm những gì. em nhớ trong Sài Gòn cái bán đảo Thủ Thiêm cách Quận 1 1 con sông mà từ vùng đất không giờ giá lên như thế nào? BDS quan trọng nhất là vị trí và quy hoạch cụ ạ

quasin3000

Xe tăng
11 cây cầu bắc qua sông hồng theo quy hoạch, thiếu sẽ bổ sung nhưng sung chỉ khi nào bổ mới sung nên bao giờ làm, không biết. nếu cụ chủ là sale ảo vào tung hứng thì em chịu nhưng khai sơn thì đợt rồi được tivi nêu tên rồi, nên thôi hay cụ cứ bảo cụ bạn cụ đưa em tiền em tiêu hộ cho, em trích lại 10% cho cụ :))
Dưng cơ mà, từ Ngọc thuỵ kéo dài về qua An dương nối vào đường Thanh niên thì tuyệt đẹp.

Nếu làm được thì làm thành đường trên cao đi qua khu dân cư như đường vành đai 3. Sau đó nối với quy hoạch thành phố ven sông thì cũng ổn.

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Quan trọng là bao giờ. Câu hỏi chưa lời giải

Altis 2011

Xe điện
tiềm năng của cụ là gồm những gì. em nhớ trong Sài Gòn cái bán đảo Thủ Thiêm cách Quận 1 1 con sông mà từ vùng đất không giờ giá lên như thế nào? BDS quan trọng nhất là vị trí và quy hoạch cụ ạ
Hà nội khách Sài Gòn cụ ah, Sài gòn nó không có mùa đông, thói quen tiêu dùng của người sài gòn nó khác. Hà nội ở bên đó phải có ô tô đi làm ở nội đô chứ không thì oải lắm. Mà có ô tô thì họ thường hướng đến khu quy hoạch rõ ràng, đường rộng rãi.

Hà nội khách Sài Gòn cụ ah, Sài gòn nó không có mùa đông, thói quen tiêu dùng của người sài gòn nó khác. Hà nội ở bên đó phải có ô tô đi làm ở nội đô chứ không thì oải lắm. Mà có ô tô thì họ thường hướng đến khu quy hoạch rõ ràng, đường rộng rãi.
cụ nói rất chuẩn. cụ sợ mùa đông sang Phố Cổ khi qua cầu nó rét chứ gì cụ :))))). thực sự em cũng ở sài gòn 1 thời gian nhưng vẫn ưng thời tiết ngoài Hà Nội. Giờ em về Hà Nội bán trên này luôn.

xecakho

Xe tải
Cụ nào có ý định đầu tư bên Long Biên, hôm nay cứ đi xe máy qua cầu Vĩnh Tuy, Đông trù, chương dương, long biên thì sẽ thấy cái bất lợi khi phải đi qua cầu bằng xe máy mùa đông. ở Long Biên mà làm bên nội thành thì có oto đi mới ổn, còn không đất Long biên phục vụ cho các đồng chí đang công tác ở Long Biên là chủ yếu. Theo quan điểm của em giá đất Long Biên đã quá cao so với tiềm năng
4b Còn bất lợi tỷ lần cụ ah, em ở LB đây gần Aeon nhưng 2 cầu Vtuy CD thì kinh khủng đông. Chả hiểu tiềm năng đâu chứ mua ở cũng bách nhục và đợi đến mùa quýt

bimbim1976

Xe điện
Cụ chém nó vừa vừa phai phải thôi cụ ơi, cả cái quận Long Biên em đố cụ tìm đc đất mặt đường nào tầm
hơn 200 triệu m2 đấy :)))) giá tầm hơn 100 thì ra mấy dự án ở Lâm Hạ, Bồ Đề mua còn ngon hơn nhiều (ngay chân cầu Trần Hưng Đạo sau này) Dân Ngọc Thuỵ trước làm thuần nông, xen kẽ công chức nghèo nên Shop house bán hàng chắc có ma mua cụ ạ:)))
Thế mà cụ ý bảo shophouse Khai Son bán chênh lên 1 tỷ rồi cơ đấy. ^^

inochi

Xe điện
Trước nó có cái dự án cầu xe lửa chạy song song với Long Biên, chắc cái cầu sang Cửa Bắc thằng sale nó nói là cái cầu này, làm sớm đi cho nhà bạn em được nhờ

tungmilan

Xe tăng
Website
www.sodastore.com

quasin3000

Xe tăng
Đường này đi từ gốc đa đi qua cổng của trường Việt Pháp đi đến đường đê cụ ạ.
Nối liền chỗ đường đôi BV Tâm anh, cầu vượt đường NV Cừ, nối với đường đi qua trường Việt Pháp, đi lên đê Ngọc Thụy.

Đường về thành Hà nội thì Long biên chưa đến lượt. Quy hoạch TP phải chờ QH và CP.