đắng lòng x5 4.8!!!!

MoonMax

Xe điện
bác cứ yên trí, chạy điềm đạm cũng chỉ 23lit/100km thôi, báo 39lít là do bác nổ máy đứng im thôi, em thấy nó không tốn xăng so với máy 4.8 và tha cái xác hơn 2,5 tấn đâu. So với Toyota, Lexus cùng dung tích em X5 này tốn ít hơn đấy. Chẳng qua, chắc bác đang chạy xe chấm nhỏ nên cảm giác thế thôi. Em chạy 3.5Q
3 năm, chuyển sang em này thấy bình thường, vì em Camry 3.5Q đã 16-18lit/100km rồi.
Không đau nữa vì quá đau rồi phải không cụ nhỉ?

Vãi lol thật, thảo nào hầm chung cư chỗ em ở có con X6 cứ đắp chiếu cả ngày, chả thấy đi gì cả, cu chủ xe thỉnh thoảng mới thấy len lén dắt con 2b ra đi đâu đó.

MoonMax

Xe điện
Sorry cụ, vì em quên không để ý đến các cụ đang đi 3.0. Nhưng thực tế cũng phải xuất phát từ cảm giác lái xe cũ trước khi đổi xe mới. Em đang chạy Camry 3.5Q, lúc đầu cũng định tìm X5 3.0 thôi, nhưng khi chạy thử em 3.0 thì thấy nó yếu hơn hẳn em Camry 3.5Q, đi trong phố tốc độ thấp, vòng tua cao, nhìn chung cảm giác của em là máy yếu (Đương nhiên là so với em đang đi quen 3.5Q nhé, chứ cụ nào lại so với đang đi Altis hay Civic là không chơi đâu). Cho nên em quyết định lấy 4.8, đến giờ em thấy quyết định là sáng suốt :D
Bây giờ sáng mắt lắm chưa cụ?

kienvairo

Xe tải
Bây giờ sáng mắt lắm chưa cụ?
Cụ hỏi thật hau hỏi đểu đấy cụ. Em thấy chi phí bỏ ra so với những gì mình nhận được là quá hợp lý. Đương nhiên nó cũng phải tương đồng với thu nhập của người sử dụng nữa. Với thói quen cái gì cũng thích free, tự phục vụ và chỉ thích đòi hỏi mà lại không chịu chi thì em nghĩ không nên đi xe Đức

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]

Vãi lol thật, thảo nào hầm chung cư chỗ em ở có con X6 cứ đắp chiếu cả ngày, chả thấy đi gì cả, cu chủ xe thỉnh thoảng mới thấy len lén dắt con 2b ra đi đâu đó.
E thấy cụ cm ngớ ngẩn chả có ai bỏ ra vài tỷ mua xe mà lại ko biết chiếc xe của mình hoạt động ra sao tiêu hao nhiên liệu thế nào. Còn éo muốn mất tiền xăng thì mua xe đạp điện mà đi!

andytran171

Xe hơi

Trừ khi bác đi xe bé ăn ít hơn 10l/100km quen rồi thì em không nói chứ em đi nhiều thấy từ 15 đến hơn 20l chút cũng na ná nhau thôi. Em đi điềm đạm trong phố chỉ 15l nhưng chân to cứ phải thúc thì 18 19l, tắc đường thì xác định 20l đổ lên nhưng em thấy cũng như nhau thôi nhất là giờ xăng rẻ cứ đổ 1tr hết lại đổ tiếp chứ tính nhiều cũng đến thế. Các bác đi xe 4. ăn 25 đến 30l thì chắc rét hơn tí.

MoonMax

Xe điện
E thấy cụ cm ngớ ngẩn chả có ai bỏ ra vài tỷ mua xe mà lại ko biết chiếc xe của mình hoạt động ra sao tiêu hao nhiên liệu thế nào. Còn éo muốn mất tiền xăng thì mua xe đạp điện mà đi!
Ôi lại chụp mũ rồi, đối tượng mà cụ nói ấy ko nhiều nhưng cũng ko ít đâu nhé.

Cụ nhiều tuổi of mà chả chịu để ý gì cả

kienvairo

Xe tải
Ôi lại chụp mũ rồi, đối tượng mà cụ nói ấy ko nhiều nhưng cũng ko ít đâu nhé.

Cụ nhiều tuổi of mà chả chịu để ý gì cả
Hihi, tại sao em không thấy ai hỏi máy bay thằng bầu Đức nó ăn xăng bao nhiêu lít trên 1km nhỉ? Thằng đấy nó ngu vãi ***, tốn xăng thế mà cứ mua, dở hơi nhỉ?

doantuan1111

Xe máy
con nhà e 3. sao chỉ mất có 10l thôi nhỉ

F.I.A.T

Xe điện
Nói chung người mua xe tầm này thì người ta cũng biếtminhf cần cái gì ở con xe đấy rồi. Các cụ chỉ cần còm, ưu nhược điểm hoặc kinh nghiệm đã trải qua thôi, chứ ko cần phải so thế này thế nọ cho mệt. Mọi sự sung sướng đều có giá của nó cả, và khi người ta đã chấp nhận thì các cụ đừng có can làm gì. Hihi
Em đang phấn đấu để được đắng lòng, thối ruột xem ló dư lào đây

lv.thuy

Xe đạp
Các bác dùng Bim, Mec, Audi, RR.....Nên có cách nhìn nhận đúng đắn để phù hợp với tâm trạng của mình

- Những dòng xe này đều có hàm lượng THỂ THAO-SANG TRỌNG - THỜI TRANG - HIỆN ĐẠI kết tinh trong đó rất cao. Vì vậy, đã dùng đồ này hầu như gác lại yếu tố "HIỆU QUẢ THỰC TẾ".

- Hiệu quả của những xe này là gián tiếp kiểu như - trông sang trọng-nâng cao uy tín với đối tác, tạo niền tin, uy tín, ấn tượng ban đầu.....
Vodka bác, nói rất đúng.