[Funland] Danh cho cả người thuê SEO và làm SEO nên đọc qua ạ

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Vâng vấn đề site: www.muitenvang.vn của em nó code bằng php nên dùng responsive có được ko, hay lại phải dùng subdomain cho bản mobile cụ thông não em phát nhé. Thanks cụ
Vậy dùng bản mobile đi, respo phải làm từ đầu cơ.Cụ k nên dùng sub, mà dùng 1 bản mobile khi truy cập.http://namkhoa820.com/ đây, site này cũng dùng bản mobile khi truy cập.Chứ đừng dùng sub.

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Các cụ mợ cứ cái nhau làm gì nhỉ?Em đang có 4 dự án cần ae seo làm giúp, em đợt này bận nên chỉ điều hành chung.Ae nào có nhu cầu làm partime thì pm em nhé!Dự án ngoài nên ae báo giá mềm xíu.

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn
Lót dép hóng cao nhân. Em cũng đang muốn seo vài từ mà chưa bít làm thao

Tran Dzung

Xe tăng
Website
muitenvang.vn

vanphuong12

Xe máy
Website
minhphuongstore.com
Đề nghị cụ Tố không biết gì về SEO không được phát biểu bừa bãi :D Cái 2,5tr kia là Google Adword. SEO # Google Adword.
Xét toàn cục, SEO mang lại lợi ích hơn Adword nhiều, muốn biết hay như thế nào, gặp em sẽ rõ :))
@ Em sẵn sàng tư véo SEO cho các cụ, nghe em thì chả mất cái 2,5 triệu hàng tháng đâu :)) Các cụ tụ tập 2-3 người, rồi làm buổi off nho nhỏ, em hướng dẫn cho.
Site cụ Tố lỗi tùm lum =))
Cụ này nói chuẩn này. SEO với Ads khác nhau hoàn toàn, nếu cụ tổ có đủ nguồn lực thì cứ duy trì Ads, còn nếu muốn duy trì lâu dài thì phải dùng đến SEO, mà cụ tổ cũng nên hạn chế thuê SEO ngoài nhé, cứ thuê 2 - 3 SEO cứng về SEO là OK, lương cao chút nhưng đc cái website ổn định.

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Cụ này nói chuẩn này. SEO với Ads khác nhau hoàn toàn, nếu cụ tổ có đủ nguồn lực thì cứ duy trì Ads, còn nếu muốn duy trì lâu dài thì phải dùng đến SEO, mà cụ tổ cũng nên hạn chế thuê SEO ngoài nhé, cứ thuê 2 - 3 SEO cứng về SEO là OK, lương cao chút nhưng đc cái website ổn định.
Nói không thuê seo ngoài cũng k đúng nha...DK người ta k có thì có thể thuê gói.Mỗi cái có 1 ưu điểm và nhược điểm khác nhau.Nói thế ae partime nó oánh cho đới...kakakak

vanphuong12

Xe máy
Website
minhphuongstore.com
Nói không thuê seo ngoài cũng k đúng nha...DK người ta k có thì có thể thuê gói.Mỗi cái có 1 ưu điểm và nhược điểm khác nhau.Nói thế ae partime nó oánh cho đới...kakakak
Ý em là hạn chế thuê SEO ngoài mà. Nếu mình đủ nhân sự để SEO thì nên hạn chế thuê SEO ngoài. CÒn nếu kết hợp đc cả Ads với SEO thì tốt quá

thanhnana15

Xe hơi
Cụ này điêu, thế nào chả dùng phần mềm duyệt web, phần mềm soạn thảo, phần mềm chỉnh sửa ảnh, ... :D

Em hiểu ý cụ là các phần mềm SEO tool chỉ nên làm trang trí, SEO chân chính không dùng tới chân phụ nhỉ :D
ảnh thì em dùng photoshop thì không nói, còn soạn thảo thì em là vua content rồi không bao giờ dùng mấy tool seo để trộn content đâu, em seo tổng thể chỉ seo 1 link nhưng lên tất cả từ khóa liên quan cụ ạ :D

vanphuong12

Xe máy
Website
minhphuongstore.com
ảnh thì em dùng photoshop thì không nói, còn soạn thảo thì em là vua content rồi không bao giờ dùng mấy tool seo để trộn content đâu, em seo tổng thể chỉ seo 1 link nhưng lên tất cả từ khóa liên quan cụ ạ :D
Bác này mới là siêu nhân nè :D

chungquoc

Xe hơi
Tool SEO có hiệu quả không ạ? bác nào có cho e xin e thử với ạ, trước đến giờ toàn cày tay :D

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Bác này mới là siêu nhân nè :D
Voãi cả vua còn ten, qua cty mình đi.Mình cho bạn làm leader team biên tập bên mình, mình sẽ sa thải hết bọn ăn k ngồi dồi đó.

vanphuong12

Xe máy
Website
minhphuongstore.com

love_radio2004

Xe hơi
Tool SEO có hiệu quả không ạ? bác nào có cho e xin e thử với ạ, trước đến giờ toàn cày tay :D
Cày tay là chuẩn nhất đó cụ, còn tool thì ko hiệu quả (đối với content), dùng tool để theo dõi, hay kiểm tra thông số thôi :(

htcommmmm

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

thanhnana15

Xe hơi
Voãi cả vua còn ten, qua cty mình đi.Mình cho bạn làm leader team biên tập bên mình, mình sẽ sa thải hết bọn ăn k ngồi dồi đó.
hehe em chán đi seo thuê rồi, con gái thì chỉ seo một thời gian thôi phải có hưởng phát triển cho riêng mình, em ngày xưa cũng xuất phát điểm là dân còn ten và viết báo dạo rồi lên seo và giờ thì làm mark cụ ạ

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
hehe em chán đi seo thuê rồi, con gái thì chỉ seo một thời gian thôi phải có hưởng phát triển cho riêng mình, em ngày xưa cũng xuất phát điểm là dân còn ten và viết báo dạo rồi lên seo và giờ thì làm mark cụ ạ
Mợ nó là con gái tốt nhất kiếm cụ nào kinh tế ổn, rồi về làm ăn cùng nhau, hoặc xin cv nhà nước, chứ bươn ở xh vất vả mà chẳng đc mấy đâu.Nguy cơ xuống sắc lém.