Dành cho những người đi RAV4 (nhà số 2)

vandam10

Xe tải
Nhập đâu về mà thuế ttđb và phí còn. Áo thì vẫn cứ giá cao thôi

RAVA

Xe ba gác
E mong chờ 1 ngày nào đó rav4 sẽ bán tại Việt Nam! và đc nk từ thái lan để có giá hợp lý hơn.Chứ bh với cái giá trên trời thì có trúng lót e cũng chả chọn.Cụ mợ nào có biết liệu đến 2024 có về đc ko nhỉ?vì e mới mua crv mất rồi,5năm e đổi 1 lần theo định kỳ.
-Con Rav4 chỉ sx ở Canada, Nhật, Mỹ và TQ thôi, đến Thailand cũng chả có nên việc trong thời gian gần nó đc nhập về và có giá như CR-V là điều ko tưởng? Giờ mà kiếm đc con xe vẫn còn lắp máy 2.5 hút khí tự nhiên có cs trên 200hp đi kèm hộp số AT 8 cấp và ngon như Rav4 là quá khó luôn!

S3001698

Đi bộ
Chào các bác, Rav4 bản thường, có cửa nóc, 1 cầu, sx 2011, odo 100.000km thì giá bn hợp lý ạ? và e muốn check xe trước khi mua thì nên đến gara nào hoặc mời bác thợ nào đi xem được ạ?

Chỉnh sửa cuối:

S3001698

Đi bộ

hazdoom

Xe hơi
Website
www.facebook.com

RAVA

Xe ba gác
là chiếc này đó bác ạh
-Con xe này thì bác phải đến tận nơi mà ngó xem xuất xứ của nó ở đâu và năm sx, vì dòng biển số treo ở giữa, trên badosoc sau nó ko phổ biến như những dòng sx tại Nhật xuất Mỹ thường thấy ở VN? Ngó qua thì con này nó nằm ở khoảng giữa bản Base và Limited, la răng thì đã thay rồi, trong xe thì trên tay lái ko có nút đk ht bluetooth, ht âm thanh thì đầu phát cũng đã thay bằng màn hình ko rõ xuất xứ, ko có loa JBL, trên táp lô ko có nút LSD, do ko có ảnh chụp cốp sau nên ko rõ, còn nếu bản này là 5 chỗ thì sẽ có tấm che hành lý...Do chỉ nhìn qua ảnh, số lượng ảnh cũng ít và ko hết đc các góc nên e cũng chỉ tv đc nv thôi, giá con này chắc chắn là phải rẻ hơn con cùng đời xuất Mỹ. Bản đủ Limited ngoài mấy thứ ở trên ra thì nó còn có thêm ht AWD, camera lùi tích hợp trên đèn soi biển số, màn hình tích hợp trên gương chiếu hậu, hàng ghế thứ 3, nút start stop, ht khoá cửa thông minh gắn trên tay nắm cửa...

S3001698

Đi bộ
-Con xe này thì bác phải đến tận nơi mà ngó xem xuất xứ của nó ở đâu và năm sx, vì dòng biển số treo ở giữa, trên badosoc sau nó ko phổ biến như những dòng sx tại Nhật xuất Mỹ thường thấy ở VN? Ngó qua thì con này nó nằm ở khoảng giữa bản Base và Limited, la răng thì đã thay rồi, trong xe thì trên tay lái ko có nút đk ht bluetooth, ht âm thanh thì đầu phát cũng đã thay bằng màn hình ko rõ xuất xứ, ko có loa JBL, trên táp lô ko có nút LSD, do ko có ảnh chụp cốp sau nên ko rõ, còn nếu bản này là 5 chỗ thì sẽ có tấm che hành lý...Do chỉ nhìn qua ảnh, số lượng ảnh cũng ít và ko hết đc các góc nên e cũng chỉ tv đc nv thôi, giá con này chắc chắn là phải rẻ hơn con cùng đời xuất Mỹ. Bản đủ Limited ngoài mấy thứ ở trên ra thì nó còn có thêm ht AWD, camera lùi tích hợp trên đèn soi biển số, màn hình tích hợp trên gương chiếu hậu, hàng ghế thứ 3, nút start stop, ht khoá cửa thông minh gắn trên tay nắm cửa...
cảm ơn bác. chủ xe bảo là xe bản base, sx 2011 tại Nhật, đã độ thêm loa và màn hình. Giá tầm bn thì chơi được hả bác? Hoặc bác biết trong hội có bác nào muốn nhượng lại bản limited từ 2011 trở lên thì giới thiệu e nhé

hahaha2020

[Tịch thu bằng lái]
Xe em 12 vạn km. e đem vào toy thì họ đề nghị thay cụm lọc xăng, lọc gió đh. Nhưng sau e đem ra gara quen , họ bảo chả việc gì phải làm. kể cả điều hòa than hoạt tính lẫn cụm lọc xăng. Haiz !!! nhưng có lẽ e tính lọc đh thì để tháng 6 xem xét vi lúc đó vào hè. còn cụm lọc xăng thì có thể thay chỉ cốc lọc có đc không nhỉ? Vì họ báo cụm lọc xăng gồm cả bơm xăng. Mà bơm xăng nó có làm sao đâu mà phải thay nhỉ ?

hazdoom

Xe hơi
Website
www.facebook.com
-Con Rav4 chỉ sx ở Canada, Nhật, Mỹ và TQ thôi, đến Thailand cũng chả có nên việc trong thời gian gần nó đc nhập về và có giá như CR-V là điều ko tưởng? Giờ mà kiếm đc con xe vẫn còn lắp máy 2.5 hút khí tự nhiên có cs trên 200hp đi kèm hộp số AT 8 cấp và ngon như Rav4 là quá khó luôn!
Cụ hướng dẫn giúp em kích hoạt Bluetooth với usb trên xe với ah.
Em loay hoay mãi mà chưa biết làm thế nào