[Funland] Danh dự và sự nghiệp bị huỷ hoại vì Đam mê

hanoipho8172

Xe hơi
Thân sinh cũng lên báo y này cụ ạ, còn phải chuyển trường nữa. E ko ngồi máy nên không tìm link hầu cụ đc. 2 bố con nhà này đc các cụ of nhà mình bóc kỹ lưỡng mấy topic rồi
Thế là cả hai Bố con nhà noá đều bị cho ăn Bùn ak...thèn này ngu thế,bố dẫm phải mít rồi thì tránh ra lại đâm đầu vào để bọn địch nó triệt.

Erica-xd

Xe tải
Chấm dứt hợp đồng là quá nhẹ đối với hành vi của cả bố cả con. Ăn tiền, ép tiền sv, gạ tình..., chả còn thiếu trò gì. Các khóa cao học luật quốc tế sợ nhất bị Bá Diến hướng dẫn, giai thì ép tiền, gái thì gạ tình, nổi danh dân luật khắp miền Bắc. Tai tiếng không biết có bay vào trời Nam ko. Có lẽ có vì cũng chỉ có vài trường luật to to với nhao.

Chúa tể rừng xanh

[Tịch thu bằng lái]

sakai_yo

Xe lăn
Thế là cả hai Bố con nhà noá đều bị cho ăn Bùn ak...thèn này ngu thế,bố dẫm phải mít rồi thì tránh ra lại đâm đầu vào để bọn địch nó triệt.
Máu nó ngấm vào người rồi cụ. Thằng bố còn làm cho 1 nữ sv thành tâm thần vì bị quấy rối nữa cơ, con rơi con vãi các kiểu nói chung thất đức lắm cụ ạ

hanoipho8172

Xe hơi
Chấm dứt hợp đồng là quá nhẹ đối với hành vi của cả bố cả con. Ăn tiền, ép tiền sv, gạ tình..., chả còn thiếu trò gì. Các
khóa cao học luật quốc tế sợ nhất bị Bá Diến hướng dẫn, giai thì ép tiền, gái thì gạ tình, nổi danh dân luật khắp miền Bắc. Tai tiếng không biết có bay vào trời Nam ko. Có lẽ có vì cũng chỉ có vài trường luật to to với nhao.
Em tưởng nó là con Tép hoá ra con Tôm...tưởng thớt nhạt hoá ra là nhiều chuyện về bố con nhà nó thế,nhưng nói chung em nghĩ chuyện gạ tình lấy điểm thì trường nào cũng có thậm chí có rất nhiều chẳng qua Đen thôi Đỏ thì vẫn thế,cụ nhỉ.

Ngọc ánh lê

Xe máy
Thôi cứ hóng cái kết xem ra làm seo...

ngoc_phuong

Xe lăn

Erica-xd

Xe tải
Em tưởng nó là con Tép hoá ra con Tôm...tưởng thớt nhạt hoá ra là nhiều chuyện về bố con nhà nó thế,nhưng nói chung em nghĩ chuyện gạ tình lấy điểm thì trường nào cũng có thậm chí có rất nhiều chẳng qua Đen thôi Đỏ thì vẫn thế,cụ nhỉ.
Có lẽ các cụ các mợ bên ngoài hay nhìn cái tiêu cực của trường đại học nhưng cá nhân em đã ở 2 trường và thấy rằng đa số giảng viên đh là ng có lòng tự trọng. Về chuyên môn chắc chắn ko giỏi hết nhưng mấy chuyện gạ tình gạ tiền ko bao giờ là phổ biến. Nó chỉ rơi vào 1 vài nhân vật khiến bộ mặt cả trg ấy trở nên nhem nhuốc. Ví dụ Bá Diến Bá Cường là 1 điển hình. Dân mấy trg luật, đặc biệt các thầy cô thế hệ đầu của trg Luật ko lạ gì thành tích lẫy lừng của ông bố. Chuyện này đi đến cùng sự thật có lẽ sẽ rất to nhưng năm 2011, tưởng có thể kết thúc sự nghiệp chính trị của ông bố thì ai dè có vẻ cơ rứt to, ông ta lật ngược đc tình thế, vẫn trụ vững ở khoa Luật. Nói chung chúng ta nên ủng hộ quyết liệt làm đến cùng những vụ như thế này, vì 1 môi trường giáo dục trong sạch. Các cụ các mợ cũng nên lạc quan là ngày càng có nhiều giảng viên ko bao giờ muốn nhận phong bì từ phía sv, được gọi thầy rất khó nhưng để gọi thằng rất dễ.

G810

[Tịch thu bằng lái]
Nên không phải cứ học đạt Ths, Ts là có cả xèng cả gái đâu, kiến thức ý nó chưa đủ để sống cho suôn sẻ.
Muốn có gái phải học cách ăn, cách chơi, cách phũ phàng .... mới được. ;))

Kitcat

Xe container
Có lẽ các cụ các mợ bên ngoài hay nhìn cái tiêu cực của trường đại học nhưng cá nhân em đã ở 2 trường và thấy rằng đa số giảng viên đh là ng có lòng tự trọng. Về chuyên môn chắc chắn ko giỏi hết nhưng mấy chuyện gạ tình gạ tiền ko bao giờ là phổ biến. Nó chỉ rơi vào 1 vài nhân vật khiến bộ mặt cả trg ấy trở nên nhem nhuốc. Ví dụ Bá Diến Bá Cường là 1 điển hình. Dân mấy trg luật, đặc biệt các thầy cô thế hệ đầu của trg Luật ko lạ gì thành tích lẫy lừng của ông bố. Chuyện này đi đến cùng sự thật có lẽ sẽ rất to nhưng năm 2011, tưởng có thể kết thúc sự nghiệp chính trị của ông bố thì ai dè có vẻ cơ rứt to, ông ta lật ngược đc tình thế, vẫn trụ vững ở khoa Luật. Nói chung chúng ta nên ủng hộ quyết liệt làm đến cùng những vụ như thế này, vì 1 môi trường giáo dục trong sạch. Các cụ các mợ cũng nên lạc quan là ngày càng có nhiều giảng viên ko bao giờ muốn nhận phong bì từ phía sv, được gọi thầy rất khó nhưng để gọi thằng rất dễ.
Cá nhân em cũng học 2 trường trong nước và chưa thấy hiện tượng gạ tình. Năm em học và ngành em học gạ tiền cũng rất hiếm, chỉ có vài trường hợp em biết là có nhận tiền. Nhưng không ép học sinh đưa tiền. Em được biết là những trường như an ninh, thương mại thì gạ tiền nhơ nhuốc lắm.
Thế lần này ông Bá Diến có kết thúc sự nghiệp chưa hay vẫn y nguyên ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Kitcat

Xe container
Trường luật mà để chuyện thầy giáo gạ tình SV nhơ nhuốc kéo dài từ đời bố tới đời con mà không xử lý nổi. Cựu sinh viên còn phải làm cái xin chữ ký để gây sức ép tới nhà trường. https://www.change.org/p/kiến-nghị-khoa-luật-thanh-tra-thông-tin-về-hành-vi-vi-phạm-của-ts-nguyễn-hùng-cường
Số lượng chữ ký điện tử lên tới hơn 1500 trong vòng 22 giờ đăng. Hơn số lượng 4 khóa sinh viên theo học tại Khoa Luật- ĐHQGHN

hanoipho8172

Xe hơi
Nên không phải cứ học đạt Ths, Ts là có cả xèng cả gái đâu, kiến thức ý nó chưa đủ để sống cho suôn sẻ.

Muốn có gái phải học cách ăn, cách chơi, cách phũ phàng .... mới được. ;))
Thẩn nào ngoan như em gái nó không thích cụ nhỉ...mai em phải học Ăn học chơi phũ phàng như cụ nói thử xem gái có theo em không.