Đánh giá Chery QQ3!

DUONGLAM

Xe điện
Cái đáng quan tâm nhất là sau bán theo cân thì được bao nhiêu thôi. Ở VN dù ít tiền phải mua 1 chiếc matiz cũ nát bét rồi sửa chữa đi thêm một vài năm nữa bán vẫn có người mua. Còn xe TQ thì phải đi lừa mới có người mua:P
Cụ bỏ một đống tiền ra để mua một chiếc matiz nát bét rồi về sửa chữa mất bao nhiêu nữa để có thể đi được vài năm nữa, mà trong vài năm đó cụ phải liên tục sửa chữa, thay thế. Như vậy cụ mua xe về để phục vụ mình hay là mình phục vụ nó rồi lại mang bực vào người.

mr_chipheo

Xe buýt
thế cụ nằm trong đống Việt Bẩn , hay Việt Xịn ạ

Gửi cụ chủ topic để đánh giá QQ3 cụ nên xem lại có 1 topic đầy đủ rồi có cụ đã chạy đến 3 vạn
còn đây là bài viết rất chi tiết http://autovina.vn/new/modules.php?name=News&op=viewst&sid=1782
cụ ko hiểu ý em, cái bọn Tầu nó cũng ko khoái xe của nó lắm đâu, vớ vẩn thì VW đời cũ, con tầm tầm tuyền chơi audi và 1 điều nữa dân Tầu ko khoái loại xe nhỏ con lắm

nubuntus

Xe đạp
em cũng đang định mua em này mà băn khoăn quá, thấy các bác khen nhiều vậy có khi mai ra làm cái :D

porsche gt

Xe điện
Nhìn lưới tản nhiệt em liên tưởng tới Aston Martin =))

BeMyWife

Xe tải
Nhất định không đi xe thằng tầu không mua xe cho thằng khựa gian.

Longnguyen

Xe tải
có bác nào bán xe không?
em thấy bác DUONGLAM giữ gìn xe thế mà bán thì tốt quá. em cũng có thấy cái này là đúng. con matiz 2003 tầm 150M mua về có khi cũng chỉ đi đc thêm 3 -> 5 năm nữa là kịch kim. trong quá trình đó chắc chắn k thể không gặp trục trặc vì xe đã quá cũ, thậm trí còn chết khổ vì nó. năm thứ 3 đại học e có chơi xe 67, e biết cái nỗi khổ của việc chơi sắt vụn. là sinh viên nhưng trong cặp lúc nào cũng đủ loại cờ-lê mỏ-lết tô-vít, tay thì hiếm lúc đc sạch sẽ.
nếu con như của bác DUONGLAM hay bác nào đó đi đc hơn năm , dưới 3 vạn bán cũng tầm 150M thì em chơi QQ3.

DUONGLAM

Xe điện
Hôm trước đi đường em thấy có mấy bác Chery biển 16N đấy nhé(cả màu đỏ lẫn màu bạc) . có bác nào lang thang trên off thì ra mặt đi nào, cứ để mỗi mình em bị ném đá trên này.

phuyem

Xe hơi
Top phát nữa. Chúc mừng các cụ.
Em dù cháu rất căm thù bọn tàu khựa. Nhưng mà cái bọn ém giá VxMx còn đáng ghét hơn. Bà con chiến xe này đi, cho các hãng xe khác hết chảnh giá

Kevingrace

Xe đạp
Chào các cụ iem là men mới. Em đọc chủ đề nỳ kô sót 1 bài nào. Do em cũng đang định làm 1 con này cho mưa kô đến mặt, nắng kô đến đầu hehe.
Về chất lượng thì em nói thêm là em từng sống bên tàu ngót 5 năm, khu em ở từ 2003 - 2007 nói chung QQ đỗ đầy sân, ngoài đường xe nó chạy ầm ầm các bác cứ yên tâm mua đê.
Em chờ nhặt được tiền chú bộ đội cũng làm 1 con.
Các bác ở HN test thử xe cho em đi với được không ạ.
Mới cả các bác cho em hỏi 1 tí là mua ở Thanh Xuân và Cầu Giấy chỗ nào rẻ hơn?
Em đã ra Cầu Giấy hỏi giá là 179 mil giảm 5mil là 174 mil các bác ạ.
Chúc các bác vui vẻ nhé

phuyem

Xe hơi
Chào mừng người con đất việt trở về từ bển đất Khựa.

Dù ghét tàu nhưng em tiếp tục ủng hộ Cherry, hy vọng 1 ngày nó sẽ trở thành người hùng như wave tàu năm nào.

Cụ Kevingrace lập hẳn 1 topic mới cho xôm tụ, chứ chui vào đây thì ít người đọc kĩ lắm.

Em đủ tiển cũng sẽ chiến con này, trời mưa xem 4 bánh tàu với SH ai oai hơn. Ngoài ra đi xe 4 bánh chăn rau cũng dễ hơn hehe (tán gái phố thì em chưa thử, chứ gái quê thì 4 bánh là hơn SH)

Chào các cụ iem là men mới. Em đọc chủ đề nỳ kô sót 1 bài nào. Do em cũng đang định làm 1 con này cho mưa kô đến mặt, nắng kô đến đầu hehe.
Về chất lượng thì em nói thêm là em từng sống bên tàu ngót 5 năm, khu em ở từ 2003 - 2007 nói chung QQ đỗ đầy sân, ngoài đường xe nó chạy ầm ầm các bác cứ yên tâm mua đê.
Em chờ nhặt được tiền chú bộ đội cũng làm 1 con.
Các bác ở HN test thử xe cho em đi với được không ạ.
Mới cả các bác cho em hỏi 1 tí là mua ở Thanh Xuân và Cầu Giấy chỗ nào rẻ hơn?
Em đã ra Cầu Giấy hỏi giá là 179 mil giảm 5mil là 174 mil các bác ạ.
Chúc các bác vui vẻ nhé

phuyem

Xe hơi
có 1 topic to đùng ngay trong chuyên mục này, cụ vô mà xem, đảm bao mua ngay http://otofun.net/showthread.php?t=90451

Em ghét khựa lắm, nhưng ghét VxMx hơn. 5 phiếu vote mua cho cụ (em chủ gia đình ạ :D)

phuyem

Xe hơi
Tầu bẩn mới chơi QQ thôi, Tầu xịn toàn au đì với lại ĐẠi chúng thôi
1 Việt đi Lexus, nước hoa thơm nức check hàng 100$ với 1 Việt đi ngày ngày đạp xe chở rau đi bán, mùi hôi bốc lên nồng nặc. Đố các cụ biết Việt nào bẩn, Việt nào xịn :-??

blackkafei

Xe máy
bẩn và xịn không dùng để so sành kiểu này.

DUONGLAM

Xe điện
Chào mừng người con đất việt trở về từ bển đất Khựa.

Dù ghét tàu nhưng em tiếp tục ủng hộ Cherry, hy vọng 1 ngày nó sẽ trở thành người hùng như wave tàu năm nào.

Cụ Kevingrace lập hẳn 1 topic mới cho xôm tụ, chứ chui vào đây thì ít người đọc kĩ lắm.

Em đủ tiển cũng sẽ chiến con này, trời mưa xem 4 bánh tàu với SH ai oai hơn. Ngoài ra đi xe 4 bánh chăn rau cũng dễ hơn hehe (tán gái phố thì em chưa thử, chứ gái quê thì 4 bánh là hơn SH)
Hay quá, thêm một công dụng hữu hiệu nữa mà khi mua em không nghĩ tới. Quê cụ ở đâu để em đến trồng rau với. Rau phố nhiễm thuốc trừ sâu hết roài, toàn phải chơi kháng sinh liều cao như LX, BMW.. thui

phuyem

Xe hơi
Rau thủ đô cụ có xơi k :D. Chắc tại mấy cụ ấy già rồi nên phải chơi loại BWM..v.v.. Chứ chỗ em chỉ cần Airblade là mấy em SV tháng nào cũng vô bệnh viện kiểm tra... Em nói thật, hội rau quê chỉ biết Matiz là cùng, còn cứ có 4 bánh là các em ấy thích rồi. Thôi em k nói lan man nữa.

Mà cụ đinh chở củi về rừng chắc. Em sinh ra và lớn lên ở thủ đô nên ngưỡng mộ Hải Phòng, Đồ Sơn đã lâu mà chưa được ăn ghẹ ở đó :D. Định có 4 bánh là sẽ rủ cả hội bạn xuống Đồ Sơn.

Bà con ơi, mại dô chiến Cherry thôi

Chỉnh sửa cuối:

phuyem

Xe hơi
Vậy là đi Cherry thì k bị gọi là Việt Bẩn đâu cụ chủ thớt ạ. Chiến 1 còn để sánh vai cùng Lechxu với lại Mec đê

search

Xe điện
Cụ đừng dại, tránh xa nó ra cụ ạ, chán thì thôi rồi

DUONGLAM

Xe điện
Rau thủ đô cụ có xơi k :D. Chắc tại mấy cụ ấy già rồi nên phải chơi loại BWM..v.v.. Chứ chỗ em chỉ cần Airblade là mấy em SV tháng nào cũng vô bệnh viện kiểm tra... Em nói thật, hội rau quê chỉ biết Matiz là cùng, còn cứ có 4 bánh là các em ấy thích rồi. Thôi em k nói lan man nữa.

Mà cụ đinh chở củi về rừng chắc. Em sinh ra và lớn lên ở thủ đô nên ngưỡng mộ Hải Phòng, Đồ Sơn đã lâu mà chưa được ăn ghẹ ở đó :D. Định có 4 bánh là sẽ rủ cả hội bạn xuống Đồ Sơn.

Bà con ơi, mại dô chiến Cherry thôi
Cụ thích ăn thịt gà công nghiệp hay gà ta hơn. Em thì chán món gà công nghiệp lăm rồi. Chào mừng cụ đến chơi quê em

phuyem

Xe hơi
Cụ đừng dại, tránh xa nó ra cụ ạ, chán thì thôi rồi
Cụ cho 500 dẫn chứng và lập luận đê. Chú chê xuông, thì cháu cá chê cả ngày cũng được. Còn nói chung chung là hảng tàu lởm thì ai chả biết, lên đây hỏi làm giề

Xe này cháu chưa có diễm phúc đi nhưng theo những người đi ở topic kế bên thì xe này ngon bổ rẻ đấy ạ http://otofun.net/showthread.php?t=90451&page=6.
Bà con ai k sợ mang tiếng dùng của rẻ tiền /đồ tàu thì chiễn đi ạ

Chỉnh sửa cuối: