[Funland] Đánh giá Chung Cư Sky Park Residence Cầu Giấy

trungnh

Tháo bánh
Tầng cao thì view được chút đấy cụ. Em sợ cái tổ hợp Fpt nó lên cao hẳn thì lại chả nhìn tí gì hướng CV Cầu Giấy
Chuẩn ạ, đó là hướng cv CG. Còn view ra phía hồ điều hòa 32ha thì còn 5, 6 lô đất chưa xây, dự là cũng bịt nốt.

ducdodxmb

Xe đạp
Có cụ nào đã ngó qua Sky Park Residence ở Tôn Thất Thuyết chưa ạ? Em thấy ở dự án này có vị trí rất đẹp, nhưng mà vị trí đẹp thôi thì chưa đủ ^.^, thế nên em viết bài đánh giá để các cụ tiện so sánh xem có nên mua để ở hoặc đầu tư:

PHÁP LÝ: Khu chung cư này có pháp lý rất tốt, em thấy chủ đầu tư còn có cả sổ đỏ cho toàn bộ khu đất của Dự án, mua căn hộ ở đây thì các cụ chắc chắn làm được sổ :)):)):))

CHỦ ĐẦU TƯ: Chủ đầu tư hoàn toàn mới :) trên thị trường (Tổng công ty xây dựng Thanh Hóa), vì đây là dự án đầu tay ở Hà Nội nên họ làm hoàn toàn nghiêm túc, từ thiết kế căn hộ cho đến vật tư nội thất, em thấy chủ đầu tư còn cam kết cả về tiến độ bàn giao nữa các cụ ạ >:D<

ĐẦU TƯ: Theo em thì nếu mà đầu tư lướt sóng ở đây thì hơi khó, vì giá cả ở khu vực xung quanh cũng như toàn khu Cầu Giấy thì mặt bằng chung là cao, nhưng mà nếu cụ nào trường vốn đầu tư cho thuê hoặc sau 2-3 năm bán lại thì cực ổn (hiện tại hồ điều hòa 32 hecta vẫn chưa làm, nhưng khi mà Vin bắt đầu đổ máy móc vào thi công là giá cả sẽ bắt đầu lên :D:D:D - giống kiểu Mandarin)

Ngoài ra còn mấy vấn đề nữa các cụ có thể nghiên cứu đến như không gian xung sống quanh ;;);;);;)(xung quanh đó toàn cơ quan ban ngành nên ngày cuối tuần cực kỳ yên tĩnh)

==> Túm váy lại thì nếu các cụ mua thì chỉ nên mua để ở là ổn nhất, không gian vừa yên tĩnh lại không xô bồ, hơn nữa lại không nằm cạnh vành đai 3 nên không bị ảnh hưởng từ khói bụi ở đó ^.^