Đánh giá của người vừa mua xe tuần trước thì tuần sau hay tin hãng giảm giá 35 triệu

kh-oa

Xe buýt
Việc nào ra việc ấy nhé cụ :D
H quảng cáo lên ngôi =)) đâu đâu chả thấy, mà em thấy Toy còn quảng cáo ít chán chứ bọn Hàn hay Mis vs Su thông tin đại chúng cứ gọi rầm rộ =)) nên dân ta đang ngày càng bị dắt mũi đây. Mấy ông đi xe Hàn cứ phải qua 5 6 năm nữa mới biết cảm giác mấy ông đi Toy sướng như thế nào :D:D:D:D

hai10

Xe buýt
H quảng cáo lên ngôi =)) đâu đâu chả thấy, mà em thấy Toy còn quảng cáo ít chán chứ bọn Hàn hay Mis vs Su thông tin đại chúng cứ gọi rầm rộ =)) nên dân ta đang ngày càng bị dắt mũi đây. Mấy ông đi xe Hàn cứ phải qua 5 6 năm nữa mới biết cảm giác mấy ông đi Toy sướng như thế nào :D:D:D:D
Quảng cáo mà ko tốt thì m vẫn phải tránh cụ à! nhưng bọn Toy này em phải công nhận tốt! nhà em 3 đời đi Toy r mà chưa thấy ai chê nó cái gì

Duy Tapin

Xe máy
Lại việc nào ra việc đấy ạ 🤣

VuongLinh19

Xe buýt
Với tầm đấy tiền mà mua SUV và yêu cầu gầm cao máy thoáng thì rush là lựa chọn tối ưu rồi, leo lên xe chạy rồi mới chém được nhiều cụ cứ bảo bồng bềnh nhưng toàn cảm quan cá nhân. Vợ em cứ lên xe là auto say nhé giống kiểu say di truyền ấy nhưng trước ngồi chiếc rush này về quê, em thấy ngồi ghế đầu và có dặn tài xế đi chậm chút mà có thấy say đâu chứng tỏ xe khá cứng cáp chứ ko như các cụ khác ném đá
Tầm khoảng 600 tiền thì mua Rush đi ổn, mới chạy cũng yên tâm và xe cũng phù hợp với gia đình trẻ thích đi lại cụ nhỉ

linhbogiong

Xe tăng
Ế quá nên giảm các cụ ạ. Ngày đầu về em nó kênh kiệu lắm.

hi năm ngoái e cũng định chọn con này, có thằng bạn mới mua e hỏi đi thử xong về e lại đổi ý. thấy nhựa ọp ẹp, xe mới nến độ ồn khó đánh giá. ghế lái cảm giác ko đc thoải mái cho lắm.
Đấy là năm ngoái mà cụ, năm nay cụ thử qua lại showrooom thử xem có khác không =))

huyshisha

Xe buýt
Con rush này cao lêu đêu nhỉ, trước em nghĩ cao này chạy đèo sẽ văng đít là cái chắc mà sau được chạy thử chuyến HN- Cao Bằng qua mấy con đèo thấy hệ treo và khung gầm ổn phết. Đúng là ko nhìn mặt bắt hình dong được
Em nó luôn mạnh mẽ mà cụ, gầm cao nhất phân khúc nên đồng bằng sông núi em nó có ngại gì đâu!