[Funland] Đánh giá khu biệt thự Dương Nội A ???

otogun

Xe hơi
Cụ cho em xin cái ảnh khu E đc ko

đi từ cổng nam cường vào đến chỗ cái hồ thì khu C,D bên tay trái , cùng phía đó sâu vào nữa là khu A,B còn phía tay phải từ cổng vào là khu E,F

otogun

Xe hơi
Khu E, khu K chạy dọc theo chiều dài của hồ. Khu E có nhà bà Ngà đấy cụ. Khu đấy đẹp nhưng e chưa thấy bác nào báo giá thôi
Hóa ra chị Ngà về đấy, e cứ tưởng tòa lâu đài đang xây ở phía ngoài là nhà chị ý (thế chắc là nhà của bác hay đọc Lời Chúc đầu năm cho cả nước rồi)

Hóa ra chị Ngà về đấy, e cứ tưởng tòa lâu đài đang xây ở phía ngoài là nhà chị ý (thế chắc là nhà của bác hay đọc Lời Chúc đầu năm cho cả nước rồi)
Khu E, khu K chạy dọc theo chiều dài của hồ. Khu E có nhà bà Ngà đấy cụ. Khu đấy đẹp nhưng e chưa thấy bác nào báo giá thôi
thấy ai báo khu E F K G đâu , mà em thấy cái cung điện đang xây k phải của bà chủ tịch Nam Cường à

HINO-SABACO

Xe tải
Đẹp nhưng giá chát quá CCCM ạ !

HuongHuy

Xe hơi
Vì toàn biệt thự diện tích to thôi. Nếu các cụ muốn mua liền kề 82,5m thì qua An Hưng bên cạnh nhé, ối hàng. Biệt thự bên An Hưng còn to hơn, toàn 250m2 trở lên

HuongHuy

Xe hơi
mấy bác sale không thấy có thông tin gì nhỉ? Nghĩa trang này mở rộng từ nghĩa trang Hà Đông hơn 3 ha hiện có, sát ngay khu đô thị Dương Nội, Louis city, đối diện Văn khê. 1 mặt tiếp giáp mặt đường Tố Hữu luôn. Nhiều âm khí :(

Website
anvuongduongnoi.com
Bác ơi Khu K mới là Khu nhà của Chủ tịch.
Khu E có 4 mặt đường - đường 40m ( Đường Lê Quang Đạo- nối với Lê trọng tấn) Đường 24m đi vào khu An Phú Shop villa, đường đôi nội khu 32m, đường mặt hồ 27m ( đường cổng chính).
Giá đang lên phương án- TẤT CẢ CÁC GIÁ TỪ CHỦ ĐẦU TƯ BÂY GIỜ ĐANG LÀ DỰ KIẾN- trừ những suất ngoại giao.

HuongHuy

Xe hơi
Bác ơi Khu K mới là Khu nhà của Chủ tịch.
Khu E có 4 mặt đường - đường 40m ( Đường Lê Quang Đạo- nối với Lê trọng tấn) Đường 24m đi vào khu An Phú Shop villa, đường đôi nội khu 32m, đường mặt hồ 27m ( đường cổng chính).
Giá đang lên phương án- TẤT CẢ CÁC GIÁ TỪ CHỦ ĐẦU TƯ BÂY GIỜ ĐANG LÀ DỰ KIẾN- trừ những suất ngoại giao.
Có phải công viên Nghĩa trang sát khu Dương nội không bác?

Website
anvuongduongnoi.com
Có phải công viên Nghĩa trang sát khu Dương nội không bác?
mấy bác sale không thấy có thông tin gì nhỉ? Nghĩa trang này mở rộng từ nghĩa trang Hà Đông hơn 3 ha hiện có, sát ngay khu đô thị Dương Nội, Louis city, đối diện Văn khê. 1 mặt tiếp giáp mặt đường Tố Hữu luôn. Nhiều âm khí :(
Thông tin này của Cụ là đúng rồi ạ. Khu này chỉ cát táng thôi cụ nhé và cải tạo chỉnh trang lại cho đẹp. Chỉ xây mới nhà tang lễ khoảng 10.000m2. Tuy nhiên đây là 2 khu chức năng độc lập. Khu chức năng công viên cây xanh đáp ứng yêu cầu về tạo lập không gian sinh hoạt ngoài trời cho người dân đô thị vui chơi giải trí, triển khai các hoạt động văn hóa quần chúng, tiếp xúc với thiên nhiên, nâng cao đời sống vật chất và tinh thần…tính ra khu công viên này cũng khoảng 5ha cụ ạ.
Biết đâu có sự thay đổi giống như nghĩa trang Bình Hưng Hòa-TP HCM cụ nhỉ !

Chỉnh sửa cuối:
Website
anvuongduongnoi.com
Hà Nội trao quyết định chủ trương đầu tư dự án xây trường học cho Tập đoàn Nam Cường

Kiến tạo Hệ thống giáo dục đạt chuẩn.

Theo quyết định chủ trương của UBND TP. Hà Nội, Tập đoàn Nam Cường sẽ đầu tư triển khai cụm dự án xây dựng trường học trong Khu đô thị Dương Nội, Q. Hà Đông, Hà Nội, gồm: 1 trường Mầm non; 2 trường Tiểu học và 1 trường liên cấp Tiểu học - Trung học cơ sở (THCS), tương ứng với 7 lớp Mầm non, 70 lớp Tiểu học, 15 lớp THCS phục vụ nhu cầu học tập không chỉ của con em cư dân trong Khu đô thị mà cả cư dân khu vực lân cận và Thủ đô. Mục tiêu xây dựng trường học của Tập đoàn Nam Cường được phát triển trên tiêu chí đạt chuẩn quốc gia, đầy đủ cơ sở vật chất, tiếp nhận những mô hình đào tạo và chương trình giáo dục tiên tiến trên Thế giới.
http://anvuongduongnoi.com/newsdetail/ha-noi-trao-quyet-dinh-chu-truong-dau-tu-du-an-xay-truong-hoc-cho-tap-doan-nam-cuong-79-108.html

Chỉnh sửa cuối: