Đánh giá Lacetti nhập khẩu và xe Lacetti liên doanh

OmegaO9

Xe container
Người OF
an phận với Yaris là chuẩn rồi , mựa vác lạc rang ra so với 82-50 thì phọt tè so với 78 -50 máy cối à:)):)):))

rung dọc thì chưa đủ ép phê , phải lắc ngang vợ 2 nó mới phục mình cụ ợ:)):)):))
Cụ Đủ Cân này rất có kinh nghiệm về chuyện Võ Tắc Thiên đấy nhé, không tin ư, các cụ nhìn hình avatar thì biết :))

Em thì em cá là cụ Đủ Cân kiểu gì 2 bên hông bác ấy cũng có sẹo tròn và bị chai do nhiều khi phải gánh một khối lượng lớn với tần số rung động cao lại không ở tư thế thuận lợi ,em vừa gọi hỏi bác sỹ tư vấn rồi :redface:

whoiswho

Xe hơi
chênh nhau 8-9k thì em chơi lac ex liên doanh cho chắc ăn :102:

Alexandre Ciskob

Xe điện
CDX máy yếu xìu so với tự trọng, đi chán bỏ mợ

Nhưng em vẫn muốn mình cưới được 1 em về làm lẽ :P

ducan

Xe tăng
Cụ Đủ Cân này rất có kinh nghiệm về chuyện Võ Tắc Thiên đấy nhé, không tin ư, các cụ nhìn hình avatar thì biết :))

Em thì em cá là cụ Đủ Cân kiểu gì 2 bên hông bác ấy cũng có sẹo tròn và bị chai do nhiều khi phải gánh một khối lượng lớn với tần số rung động cao lại không ở tư thế thuận lợi ,em vừa gọi hỏi bác sỹ tư vấn rồi :redface:

Em lại mang cái avata ra thề với các cụ là từ ngày có em lac nhập , cá nhân em phải chia tay khẩn cấp với anh Lac LD , còn mặt bằng các cụ đã , đang hưm mộ phọt tè bỗng nhiên thấy mình thật ngố ( cho em nói nhỏ thêm câu này kẻo các cụ đang xơi gà lại dỗi nhá:)):)):)))...............các cụ ấy đang ca bài ước gì của Mỹ tâm (hôm nay lão cua đi vắng nên em tranh thủ chê phọt tè tí)

xe_hoi

Xe tải
nhìn xa em thấy con KF(b)

Giai_phong

Xe tải
Em đang đi LAC LD mua từ 12/2008, đã chạy 1,4 vạn thấy ổn phết có vấn đề gì đâu mà các bác cứ chê, chạy trên đường 18 em đã chạy thử lên 150km/h ( xe em cứ 5000km là thay dầu, 1 vạn thay dầu, lọc dầu, cân bằng động lại lốp và cân lái trên máy tính), em nói thật mua con LAC CDX nó chỉ đẹp hơn 1 chút về hình thức và vài cái option thôi chứ em thấy nó chạy cũng chả hơn Lac LD mấy, nếu so độ bốc với con EX em đang đi chưa chắc đã ăn được (vì nặng hơn). Nên nếu bỏ ra thêm 8-9 K để mua LAC nhập là một vấn đề phải cân nhắc vì tầm tiền 28 -29 K ta có thể mua được một em khác hay hơn VD: Focus S 1.8AT chẳng hạn. Em chỉ có vài ý kiến nhỏ tham gia cùng các cụ.

Royal_Saloon

Xe hơi
Em đang đi LAC LD mua từ 12/2008, đã chạy 1,4 vạn thấy ổn phết có vấn đề gì đâu mà các bác cứ chê, chạy trên đường 18 em đã chạy thử lên 150km/h ( xe em cứ 5000km là thay dầu, 1 vạn thay dầu, lọc dầu, cân bằng động lại lốp và cân lái trên máy tính), em nói thật mua con LAC CDX nó chỉ đẹp hơn 1 chút về hình thức và vài cái option thôi chứ em thấy nó chạy cũng chả hơn Lac LD mấy, nếu so độ bốc với con EX em đang đi chưa chắc đã ăn được (vì nặng hơn). Nên nếu bỏ ra thêm 8-9 K để mua LAC nhập là một vấn đề phải cân nhắc vì tầm tiền 28 -29 K ta có thể mua được một em khác hay hơn VD: Focus S 1.8AT chẳng hạn. Em chỉ có vài ý kiến nhỏ tham gia cùng các cụ.
Focus hay hơn cái gì hả bác, mà bây giờ mua Phò thì tháng 2 năm sau nhận xe nhá:69:

Impact_Wrench

Xe buýt
Nhìn thoáng qua thì Lac nhập ngon hơn hẳn, nhìn càng kỹ càng thấy thô. Mà sao xe nhập đèn trước còn nhõn 1 pha, chắc lại dùng H4 ạ? Em thấy xe LD còn 2 pha mỗi bên cơ mà?

danmexe

Xe điện
Nhìn thoáng qua thì Lac nhập ngon hơn hẳn, nhìn càng kỹ càng thấy thô. Mà sao xe nhập đèn trước còn nhõn 1 pha, chắc lại dùng H4 ạ? Em thấy xe LD còn 2 pha mỗi bên cơ mà?
Chất Mý ló thế mừ bác:6:

checkout_2k

Xe hơi
Hiện giờ mới chỉ đánh giá được LAC nhập qua hình thức bên ngoài (mà thấy đẹp thất), theo em tính chưa biết nội dung ra sao nhưng nếu với giá 22.5K cho LAC nhập (bản bét nhất) và 19.9K cho LAC LD (cũng là bản bét nhất) chênh lệch sẽ cỡ chừng 58-60 triệu. Cỡ chừng này cũng đủ sức update otion cho LAC LD. Còn chất lượng thì cần có thời gian cho các bác í đánh giá, chỉ tiếc cho VIDAMCO một điều là không cập nhật mẫu mã sớm hơn để rồi hôm nay bị các forum chửi te tua (mà mí bác cũng tệ thật: hồi trước khen LAC LD đáo để mà bi chừ quay ngoắc 180độ, chê em nó như chê Chung Vô Diệm thì thật là .....)

xe_hoi

Xe tải
thì chắc là lấy hàng cũ bán cho giá nó rẻ,đoại loại như kiểu VDC thương lượng với DW là nếu tôi vẫn nhập linh kiện của lAC cũ thì bớt đỉnh,hàng tồn kho ấy mà,thế mà nhiều người vẫn mua,giá thì chưa chắc đã đến vậy

xe_hoi

Xe tải
KF nếu lắp ở VN không biết có con nào giá đc 20k không nhỉ :69:

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Em vừa bán em Gentra đi để chuẩn bị mua LAC nhập đấy, chứ LAC liên doanh thì ko có ý nghĩ mua nó.

phaothu

Xe đạp
voi gia 27k thi cac bac nhin con xe LAC nhap khoi ban cãi.em nhin no nhu BMW.bac nao con đắn đo thi quyết đi,đến tết có tiền cũng ko mua đc đâu :21::21::21:

phaothu

Xe đạp
các bác đưng nghi em là có xe đấy.em ko liên quan đến mua bán xe đâu.đây là cảm nhận cua em khi nhin thấy nó,mà em cũng mê luôn..(k)(k)(k)(k)(k)

ducan

Xe tăng
Hiện giờ mới chỉ đánh giá được LAC nhập qua hình thức bên ngoài (mà thấy đẹp thất), theo em tính chưa biết nội dung ra sao nhưng nếu với giá 22.5K cho LAC nhập (bản bét nhất) và 19.9K cho LAC LD (cũng là bản bét nhất) chênh lệch sẽ cỡ chừng 58-60 triệu. Cỡ chừng này cũng đủ sức update otion cho LAC LD. Còn chất lượng thì cần có thời gian cho các bác í đánh giá, chỉ tiếc cho VIDAMCO một điều là không cập nhật mẫu mã sớm hơn để rồi hôm nay bị các forum chửi te tua (mà mí bác cũng tệ thật: hồi trước khen LAC LD đáo để mà bi chừ quay ngoắc 180độ, chê em nó như chê Chung Vô Diệm thì thật là .....)

bản kém nhất của Lac SE cũng vẫn hơn Lac EX về option , nếu thêm hơn 50 tr độ vào Lac EX cũng chỉ cho vui thôi chứ thua về mặt mẫu mã hoàn toàn cụ ạ , em đã từng mua Lac EX và hoàn toàn hài lòng với tầm tiền và chất lượng của nó , cho đến bây giờ Lac EX vẫn đẹp so với một số xe khác nên không thể coi là Chung vô diệm được , nhưng thật khó so với CDX . Chất lượng CDX thì có lẽ em không lo , ít ra nó được lắp ráp tự động bên Hàn thì đã ngon hơn lắp ráp thủ công của việt nam ta rồi , còn cái máy thì nó phát triển từ cái cũ ra cộng thêm vài cải tiến nho nhỏ chắc vận hành kô vấn đề gì (b)(b)(b)

ducan

Xe tăng
voi gia 27k thi cac bac nhin con xe LAC nhap khoi ban cãi.em nhin no nhu BMW.bac nao con đắn đo thi quyết đi,đến tết có tiền cũng ko mua đc đâu :21::21::21:

Xe em đỗ cạnh 1 chú BMW seri 5 , công nhận cái sườn BMW với sườn Lac giống nhau dã man (Em kô có ý so sánh nọ kia với BMW đâu nhá , chỉ là cái BMW nó suốt ngày đỗ cạnh xe em nên em thấy thế , hôm nào rảnh em chụp cái BMW với con Lac ghẻ của em lên cho các cụ nhìn), nhiều bác cứ bảo nhìn Lac hao hao Camry em chả hiểu mắt các bác thẩm định kiểu gì , Camry với Lac như 2 kẻ xa lạ:)):)):)) .