Đánh giá Đánh giá Pajero Sport 2018 nhập Thái!

crv88

Xe đạp
Cụ chủ cho em xin thêm cảm nhận chi tiết về xe được không ạ? Em thấy nhiều cụ chê là xe tăng tốc chậm, hẹp ngang nên trong khoang chật, vào cua bị tròng trành.

Em đang nghiên cứu SUV 7 chỗ mà thấy ít lựa chọn quá, nhất là em chỉ thích máy xăng nên quay đi quay lại có mỗi ông PSAN này là khả dĩ nhất. Xe em đang đi cũng rất tốn xăng nên PSAN ăn xăng với em không thành vấn đề.
Nếu xăng ko là vấn đề thì cụ quất PSAn là chuẩn rồi. Tăng tốc thì nó ko dính lưng thôi chứ e thấy máy bốc mà. Cái hẹp ngang thì cũng chỉ 1 chút thôi, nhưng e thấy vẫn ok. Và e ưng nhất là đi xa ko bị lưng cụ ah. Keke, cái tròng trành thì e thấy đúng như cụ nói nhưng e nghĩ là do hệ thống treo mềm nên êm ái thì bù lại nó phải hơi tròng trành. Vô lăng trợ lực dầu ô bô e bảo xe méo j mà đánh vô lăng nổi hạch bẹn. Keke. Tóm lại thì e thấy rất ok cụ ah

nguyenhoang_gac

Xe buýt
Nếu xăng ko là vấn đề thì cụ quất PSAn là chuẩn rồi. Tăng tốc thì nó ko dính lưng thôi chứ e thấy máy bốc mà. Cái hẹp ngang thì cũng chỉ 1 chút thôi, nhưng e thấy vẫn ok. Và e ưng nhất là đi xa ko bị lưng cụ ah. Keke, cái tròng trành thì e thấy đúng như cụ nói nhưng e nghĩ là do hệ thống treo mềm nên êm ái thì bù lại nó phải hơi tròng trành. Vô lăng trợ lực dầu ô bô e bảo xe méo j mà đánh vô lăng nổi hạch bẹn. Keke. Tóm lại thì e thấy rất ok cụ ah
Many thanks cụ nhé. Nghe cụ nói rất fair và rất hấp dẫn. Xe cụ là 4x4 hay 4x2 ợ.

Vũ Đức

Xe tăng
SUV em cũng thích Ford FE nhưng hàng ghế 3 không đc ngon lắm.Riêng khoản này bọn Toy làm tốt hơn thật...

crv88

Xe đạp
Cụ đổi từ CRV lên PSAN ạ? Cụ có so sánh 2 xe hơn kém nhau gì không ạ (trừ số chỗ ngồi :)
Về vận hành thì e thấy khả năng tăng tốc thì crv nhỉnh hơn chút. Bản 2.4 đó cụ. Cách âm thì PASn quá tốt rồi, crv thì có tiếng là ồn. Psan êm ái hơn , ở tốc độ cao thì psan đầm chắc, do là vô lăng trợ lực dầu nên cụ đi phố thì hơi nặng, nÓi chung crv vận hành nhẹ nhàng hơn, với cả e thích tiếng máy của pasn nghe nó gầm rú phê phết cụ ah. Keke

lttung

Xe buýt
Em cũng nghĩ như cụ.
Bọn Nga nói con diezel chỉ sang con màu đen cụ ạ, benzin (xăng) là con còn lại. Em chỉ xem mỗi đoạn đố, không xem phần còn lại nen không rõ kết quả test thế nào.

nguyenhoang_gac

Xe buýt
Về vận hành thì e thấy khả năng tăng tốc thì crv nhỉnh hơn chút. Bản 2.4 đó cụ. Cách âm thì PASn quá tốt rồi, crv thì có tiếng là ồn. Psan êm ái hơn , ở tốc độ cao thì psan đầm chắc, do là vô lăng trợ lực dầu nên cụ đi phố thì hơi nặng, nÓi chung crv vận hành nhẹ nhàng hơn, với cả e thích tiếng máy của pasn nghe nó gầm rú phê phết cụ ah. Keke
Vậy là hòm hòm tiêu chí rồi. Em hóng xem có bản San xăng 19 2.0 turbo không rồi quyết.

ductienqn

Xe tăng
Anh trai em mua rồi (em mua hộ anh ấy) New Pajero Sport 3.0 4x4 cụ ạ. Không có điểm chê về chất lượng, trừ việc ăn xăng hơi nhiều cụ ạ.
Cái xanh đó là kg đúng rồi cụ chỉ nghe chứ chưa trải nghiệm thực nó đường trường chỉ 10l thì nhiều là nhiều thế nào cụ chạy thử Fotun 2.7 mà xem có dưới mức đó kg?

Tran Luong 79

Xe buýt
Cái xanh đó là kg đúng rồi cụ chỉ nghe chứ chưa trải nghiệm thực nó đường trường chỉ 10l thì nhiều là nhiều thế nào cụ chạy thử Fotun 2.7 mà xem có dưới mức đó kg?
Có thể xe mới hơn 1 chút cụ ợ

mailinh09

Xe đạp
Hãng báo 1cu 60t bản full 1 cầu đấy các bác. Ngon
Máy xăng nhé

Xe duyen

Xe buýt
Xe pháo của hãng thế nào mà nhập về lâu thế nhể. Đợi dài cả cổ! :))

Btkdtn

Xe đạp
E này Mit thay cho cái màn hình ngon hơn(cam 360 nhìn chuẩn hơn),cửa sổ trời panorama,hàng ghế 2 trượt được,hàng 2 và 3 gập ghế thành 1 mặt phẳng(kiểu gập ghế bây h cùi ko hiểu nổi).Các vấn đề khác các bác nói nhiều rùi e ko đề cập đến,Mit thay đổi 1 số thứ trên e nghĩ xe sẽ hoàn hảo hơn.

tuanmobile

Xe hơi
Con này nhìn chất đấy

edc

Xe lăn
Crv tăng tốc nhanh hơn PSAN ah cụ. Chắc năm sau CRV mang đi offroad thay PS

dungblhk

Xe buýt
E đã chạy cả 2 đời 2013 và 2018. Đời mới hơn cách âm rất tốt, ghế ngồi dày và êm ái hơn. Bô không làm kiểu thể thao nữa nên khi đạp ga không rít, nhưng cá nhân e thích êm ái hơn là rít ầm ầm của đời trước. Đúng là trợ lực dầu hơi nặng nhưng nếu chạy cao tốc thì cũng hay, cho cảm giác đầm chặt hơn. Họp số 8 cấp chuyển số êm hơn đời cũ nhưng cũng vì nhiều cấp hơn nên khi đạp lút ga không thấy giật bứt tốc bằng hộp số cũ.