Thảo luận Đánh giá SUZUKI VITARA 2016 sau hai "tuần trăng mật"

Trạng thái
Thớt đang đóng

bimyo

Xe tải
tuy nhập Hung nhưng vẫn theo tiêu chuẩn EU mà các cụ, còn Đức ,Ý các kiểu thì chỉ có mấy em xe sang hay bim mà thôi Mẹc cũng sx ở VN r

ground.auto

Xe tải
xem clip review của tây chất quá mấy cụ

han48

Xe hơi
con này bên EU nó rẻ kiểu cho gia đình trung lưu chạy nên phổ biến

laxanh

Xì hơi lốp
con này mua về chạy Uber chắc ổn, nhiều màu nổi bật hơn em TRAX và Eco

khanhnguyen09

Xe container
cần gạt nước mưa cũng auto nốt đấy bác, Vitara là một chiếc SUV đô thị phổ thông nhưng trang bị khá nhiều công nghệ tự động, tính ra thì hiệu năng/ giá thành của nó không hề đắt nếu so với Eco Sport và Trax
Thực ra option của Su đa số là không thiết thực với người dùng ở thị trường Việt Nam!. Điển hình là cái cửa trời, rồi cái crui, lẫy chuyển số trên vô lăng, gạt mưa tự động, pha tự động. Đó là những option có cũng được, ko có cũng chẳng sao, nhưng lại thiếu option thiết thực hàng ngày như cam lùi, bệ tỳ tay cho người lái, ghế chỉnh điện, lock cửa tự động, gương chống chói, pha projech, hệ thống âm thanh.v.v

m55

Xe tải
con này mua về chạy Uber chắc ổn, nhiều màu nổi bật hơn em TRAX và Eco
nổi nhất cả khu phố bác ạ vì xe Su ít người dùng hơn mấy hãng lớn như Toy, Ford nhưng khi đã dùng thì khó mà chuyển qua hãng khác được vì bền quá

long.live.play

Xì hơi lốp
Thực ra option của Su đa số là không thiết thực với người dùng ở thị trường Việt Nam!. Điển hình là cái cửa trời, rồi cái crui, lẫy chuyển số trên vô lăng, gạt mưa tự động, pha tự động. Đó là những option có cũng được, ko có cũng chẳng sao, nhưng lại thiếu option thiết thực hàng ngày như cam lùi, bệ tỳ tay cho người lái, ghế chỉnh điện, lock cửa tự động, gương chống chói, pha projech, hệ thống âm thanh.v.v
xe dưới 800 củ thì có em nào được tất cả option bên dưới không cụ ? Mấy cái option như gạt mưa tự động và cửa trời khi e mua xe mới là phải có mới chịu, rất cần thiết đấy chứ

mikachan

Xe tải
xe Nhật đầu tư túi khí chu đáo.Trong phân khúc SUV thì Su và Mits là hai hãng trang bị 6 túi khí cho xe chu đáo hơn Honda và Toy

milky milky

Xe tải
mua Suzuki cũng ít lo triệu hồi như mấy hãng khác

bii1008

Xe hơi
Cụ chủ viết cứ như quảng cáo cho Su Vịt ấy nhỉ :D Đúng là vợ mới cưới nên cụ chủ vẫn đang chìm đắm trong tình yêu, kể mà so thêm với mấy xe cùng dòng nữa thì bài viết chất hơn.

khanhnguyen09

Xe container
xe dưới 800 củ thì có em nào được tất cả option bên dưới không cụ ? Mấy cái option như gạt mưa tự động và cửa trời khi e mua xe mới là phải có mới chịu, rất cần thiết đấy chứ
Em đang so option xe cùng phán khúc đó cụ, ý em là option thiết thực hơn với thị trường mình, còn càng nhiều thì càng tốt. Theo đánh giá của em thì option của Su của ko thiết thực khi sử dụng thường xuyên, vd cái cửa trời mấy khi dùng, thậm chí mùa hè là bất hợp lý với thời tiết mình, crui với limit thì xe đô thị mấy khi chạy đường cao tốc, rồi cao tốc mình sử dụng để trải nghiệm là chính, có giữ được lâu đâu, xe bẻn mình chạy cao tốc luợn như đèn cù. Gạt mưa thì có cho vui, pha tự động thì cảm biến lởm lúc bật lúc ko?

htphuonghtp

Xe tải
Suzuki Vitara , đang giảm giá sâu quá ạ , giảm tới 100tr tiền mặt và phụ kiện

khanhnguyen09

Xe container
Suzuki Vitara , đang giảm giá sâu quá ạ , giảm tới 100tr tiền mặt và phụ kiện
Đang trên cây giờ tụt xuống ngồi dưới gốc rồi hở cụ?:)) Nhưng giờ hơi muộn vì Trax có vẻ lấn át doanh số nhờ có máy tubo và nhiều option hơn.

otaku

Xe tải
Cụ chủ viết cứ như quảng cáo cho Su Vịt ấy nhỉ :D Đúng là vợ mới cưới nên cụ chủ vẫn đang chìm đắm trong tình yêu, kể mà so thêm với mấy xe cùng dòng nữa thì bài viết chất hơn.
mới cưới nó vậy cụ ạ, chạy dần quen xe thế nào cụ thớt cũng bắt đầu hành em nó ra trò cho xem, mấy em SUV đô thị cũng lì lắm

nagisa

Xe tải
mua Suzuki cũng ít lo triệu hồi như mấy hãng khác
Su hồi đó xe kiểu hình hộp vuông như mấy con xe nguyên bản bên Nhật, về VN cũng thế giờ thì dáng đẹp hơn nhiều nên doanh số cũng khá hơn hồi trước

nmb48

Xì hơi lốp
Em đang so option xe cùng phán khúc đó cụ, ý em là option thiết thực hơn với thị trường mình, còn càng nhiều thì càng tốt. Theo đánh giá của em thì option của Su của ko thiết thực khi sử dụng thường xuyên, vd cái cửa trời mấy khi dùng, thậm chí mùa hè là bất hợp lý với thời tiết mình, crui với limit thì xe đô thị mấy khi chạy đường cao tốc, rồi cao tốc mình sử dụng để trải nghiệm là chính, có giữ được lâu đâu, xe bẻn mình chạy cao tốc luợn như đèn cù. Gạt mưa thì có cho vui, pha tự động thì cảm biến lởm lúc bật lúc ko?
Vịt nhiều điểm cũng thơm ngon mà cụ chê ác chiến thế :)) , đầu tiên là dáng đẹp, nhiều màu lựa chọn, nhập Hung, có cân bằng điện tử và khởi hành ngang dốc ,...

Trạng thái
Thớt đang đóng