Đánh giá về OFSN3, theo bác thành công hay không thành công?

Theo bác SN OF lần 3 thành công hay không thành công?

• Tổng bình chọn
    173
  • Thời gian đóng: .

lx125

Xe tải
Hi vọng sinh nhật lần thứ 4 em không bận gì tham gia cùng các Bác.Xem lại ảnh của các Bác thật vui và hoành tráng

nch

Xe tải
Theo em thì SN này thành công.

Tuy nhiên như mọi sự kiện đông người khác, việc quản lý kiểm soát số đông để đảm bảo an ninh an toàn cho mọi người luôn là vấn đề cần làm tốt và tốt hơn nữa. Các TNV khá thiệt thòi vì vất vả và không được xem / tham gia khá nhiều nội dung, có thể phải nghĩ ra các cách thức để sao cho TNV trong năm tới có thể vẫn vất vả nhưng sẽ tham gia được nhiều chương trình hơn.
1/ Vđề kiểm soát số đông và đảm bảo an ninh có thể giải quyết bằng sercurity chuyên nghiệp, các TNV chỉ làm cviệc hậu cần và phối hợp + chỉ đạo, giám sát sercurity.
2/ Tôi cảm thấy vui khi tham dự và đó là lý do để nói SN thành công.

minhth

Xe buýt
Sinh nhật lần 3 của OF theo em là Thành công. (b)(b)(b)
Góp ý của em là trước khi tổ chức SN lần 4 ta lôi mấy cái thớt Góp ý với kiểm điểm lên một lần nữa để hoàn thiện chứ không phải để đá xoáy nhau đâu nhá :6:

ThanhKhue

Xe buýt
:'( :'( :'( Em có xem được gì đâu, nhưng em đồng ý với ý kiến bác nch:

2/ Tôi cảm thấy vui khi tham dự và đó là lý do để nói SN thành công.
Cảm ơn BTC nhé, hiện giờ em tự hỏi là năm sau thì làm thế nào để hay hơn năm nay được nữa đây :P :P

Em chỉ xin góp ý kiến nhỏ là phần ăn uống năm sau nếu có làm nên thuê nhóm phục vụ chuyên, vẫn biết nó sẽ thêm chi phí nhưng sẽ tránh được trường hợp đồ ăn thì bị tha lôi đi lung tung, bị để dưới đất, bị chỗ thừa lãng phí, chỗ thiếu trống trơn; còn đồ uống thì loại quá thừa, loại quá thiếu, rồi mấy thùng đá cũng bị đẩy qua đẩy lại kéo theo nước nôi lênh láng, TNV tuy rất cố gắng nhưng kô thể kham nổi hết và do vậy kô thể chu đáo được.... :102:, thế thôi ạ (b)

Còn thì làm thế này ngoài sức tưởng tượng của em rồi, em làm bao nhiêu cái event cho Cty, mà cái nào cũng có lỗi, rút kinh nghiệm chỗ này thì lại thò lỗi chỗ khác :21:, thuê Cty Event cũng vẫn cứ có lỗi, may cái là mấy trăm con người già trẻ nhà em đều đồng lòng tích cực, góp ý chứ không chê bai, động viên tin tưởng chứ không đả phá tiêu cực... chứ không thì em té lâu rồi :P :P :P

Cảm ơn BTC! :41:(f):79::55:

nan_wu15

Xe đạp
thành công thành công đại thành công ...thắng lợi thắng lợi đại thắng lợi ... mỗi tội em ko đc tham gia hix hix :redface:....

DzungHoang

Xe đạp
Theo em là thành công quá
em nghĩ đơn giản là để tổ chức một sự kiện với gần nghìn người tham gia mà được thế là em phục rrồi(b)

5491

Xe tải
Tạm gọi là thành công, tổ chức chưa tương xứng với sự phát triển nhanh của diễn đàn.

Kilik

Xe hơi
E vẫn thấy nó rất không thành công. BTC xem xét làm lại vào ngày 6.6 Âm lịch, chứ bắt e chờ đến sang năm thì lâ quá.:'(

Dzung nike

Xe buýt
Không có gì là tuyệt đối cả
Để tổ chức được 1 sự kiện lớn như thế mà ít lỗi thế thì quá thành công còn gì
mới cả em đơn giản là em thấy vui thì em bảo thành công:)

Kilik

Xe hơi
SN lần 4 OF lâu quá là lâu:'( mà chắc chắn lại ko thành công cho mà xem. E thấy BTC sau SN lần 3 phải thêm cái ngày đầy tháng ( 3 năm 1 tháng ) nữa, rồi cứ thế mà rút kinh nghiệm dần dần.:21:

Oto-2banh

[Tịch thu bằng lái]
Theo em là không thành công, vì quá nhiều nhân vật không mặc áo ngành, không đeo thẻ,em đói muốn ăn mà một số bác bê biến đĩa thức ăn đi đâu mất, một số bác thì đứng quây xung quanh bàn để thức ăn buôn dưa lê không cho ai vào ăn, một số bác thì đứng chửi bậy và nhìn chộm những chị em hở hang, một số bác thì bị tự kích động lấy xe ra phóng như điên, một bác điên hơn mấy bác kia lấy Way tầu lao thẳng vào đầu bác Long Hốc , một ssố khán giả thì chạy nhảy qua sân đua xe như những lũ cuồng mặc cho TNV hò hét.
Tạm thời em nghĩ ra thế đã, tý nữa em nói tiếp:77::77::77:

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
một bác điên hơn mấy bác kia lấy Way tầu lao thẳng vào đầu bác Long Hốc
Theo em vụ này cực không thành công, cả 2 bác Wave và Hốc nên bổ sung đậu phụ vào khẩu phần ăn hàng ngày:77:

Schumacher

Xe buýt
Cá nhân em thấy thế này
1-....................

5- ............cô gái mặt to, ngực to...nằm vật vã trên xe ở các tư thế..để chụp ảnh....

cuối cùng xin chúc tất cả các bác luôn vui khoẻ
Sao em hỏi mọi người chả ai nhìn thấy . :102:

Sao mỗi cụ nhìn thấy thôi nhỉ ? Lạ thật đấy !!! :))

bmw.x6_2008

Xe máy
Em (b)(b)(b)(b)
rất, cực kỳ , quá thành công ạ:)):)):))

lenamhung83

Xe tăng
Tôi không dự sinh nhật nhưng vẫn theo dõi từ khi BTC chuẩn bị trước hàng tháng trời, rồi số lượng thành viên tham dự, sự nhiệt tình của BTC và TNV, rồi .... mặc dù không tham dự mà tôi vẫn được cười cùng các bạn...Theo tôi: Thành công

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
binhmefe, BlackLAC, bobo2211, dotrunghieu, kh04, Kilik, Sam, tom_and_jerry, vulcan2k10, xauzai

Các bác trên đây đánh giá công tác tổ chức SN vẫn còn nhiều điểm chưa được, các bác có thể cho em xin một số điểm cần khắc phục trong các sự kiện tiếp theo được không?

Bác nào đã nhận xét trên đây rồi (như bác BL chẳng hạn) thì không nhắc lại cũng được.

Bác nào trả lời hay nhất, có những thông tin & nhận xét độc nhất, sẽ được mời 1 thành viên của BTC đi nhậu hoặc cafe miễn phí.(b)

LoideGinji

Xe điện
Thì cũng thành công mà các bác. Theo em thì sai sót chắc cũng có, nhưng trên hết SN vừa qua đem lại cảm giác vui vẻ cho OFers (em thì ko có điểu kiện đi SN nhưng ít ra cũng có cái cảm giác vui vui). Từ đó em xin có 1 ý kiến là: SN thành công (b)(b)(b) (tuy có sai sót như các bác có nêu hoặc chém gió thêm;) )

bopby

Xe đạp
5- các trò chơi với qui mô như OF diễn ra là vừa tầm, không quá sô bồ, lăng nhăng...chỉ có điều 1 số thành viên quá khích như: chạy xe way 1 cách nguy hiểm, cô gái mặt to, ngực to...nằm vật vã trên xe ở các tư thế..để chụp ảnh....em không tham gia được mà chỉ tìm hiểu không khỉ sinh nhật qua mạng. Em thật thấy phản cảm với mợ trên, nói thật cá nhân em thấy nếu không có những bức ảnh của mợ ấy trên diễn đàn thì buổi sinh nhật hôm đó thật tuyệt vời. Đề nghị min mốt nếu có thể thì gỡ hết ảnh của mợ ấy đi để diễn đàn được sạch sẽ hơn ( sorry... nếu em có quá lời)
à em cũng cảm ơn ban tổ chức dù hôm đó em không dự sinh nhật được nhưng nhà em vẫn có 1 bó hoa hồng vàng to tướng của ban tổ chức và F1 nhà em cũng được một chiếc oto đồ chơi. Đến tận thứ 2 em đem bó hoa đó đến cho cô lễ tân cắm ở công ty mà vẫn đẹp đấy ạ.(b)(b)(b)

hachi

Xe tăng
Cho tới thời điểm này, tất cả 163 bác cho rằng SN thành công sẽ được đề cử lên làm Mod. Còn lại 10 bác cho rằng SN ko thành công sẽ bị ban nick vĩnh viễn:21::21::21: