[Thảo luận] đánh mấy thằng trẻ trâu đường hồ chí minh

xienvit

Xe tải
Đúng là bọn này thường ngày nó ăn c.ứt

Naviman

Xe tăng

Điệp Cafe

Xe máy
cụ cứng thật, mấy cu này chắc tim nhảy khỏi ngực mất hihi

MR. CÒI TO

Xe tải
Tình hình là em đi lễ nghệ an tầm 22 giờ ngày 16/2 đang chạy đường hồ chí minh tốc độ 85km/h đoạn thanh hóa thì bất ngờ thấy 1 xe con cách xe em khoảng 100m phanh đỏ *** loạng choạng tý lao vào vệ đường ngược chiều ( may là đường vắng và k có xe đi ngược lại ) . Em đi sau cũng phanh gấp Lại . Đi gần Đến nơi chả thấy gí ngoài 3 thằng thanh niên và 1 cái xe máy .1 thằng lại chạy ra 1/3 đường ra đường dọa tiếp xe em . Em lại phanh gấp và đánh lái tránh Em thấy chúng nó cười rất sảng khoái .( BỌN NÀY QUÁ ĐEN KHI GẶP PHẢI THẰNG ĐIÊN LÀ EM ) Mạ cha nhà chúng nó ! Chả hiêu bọn này ăn ,,,ứt hay sao mà ngu thế . Em điên tiết chạy thêm 200 mét và em tắt pha ( đoạn này rất vắng ) quay lại quyết trừng trị bọn này để tránh hậu họa cho các lái xe khi qua đoạn này và cho chúng nó 1 lần và sẽ mãi mãi k bao giờ dám dọa kiểu các xe oto kiểu này nữa . Xe em đi 5 anh em , lúc quay xe lại đến sát nơi em bật pha em và 1 thằng em bật cửa truy sát bọn này . 2 anh Em cầm 2 ống tuýt inox dài 1 mét và bắt đầu phang . Cả 3 thằng k kịp chạy 1 mét nào ( cứ chân và tay em phang và cho cả 3 thằng bò lê lết dưới đường cứ em lạy các anh tha cho em ) và cuối cùng là em đập nát bét chiếc YAMAHA JUPITER biển 36. Tiện đây em cũng cảnh báo các cụ đi đường này nên chú ý cảnh giác bọ trẻ trâu này
Cụ oánh chúng nó cũng phải. Để chúng nó hiểu ra. :bz :bz

ca_voi

Xe lăn
Cụ oánh chúng nó là tốt rồi, phá xe làm gì; :D cứ xì lốp là được roài

Dongtimo

Xe hơi
Tình hình là em đi lễ nghệ an tầm 22 giờ ngày 16/2 đang chạy đường hồ chí minh tốc độ 85km/h đoạn thanh hóa thì bất ngờ thấy 1 xe con cách xe em khoảng 100m phanh đỏ *** loạng choạng tý lao vào vệ đường ngược chiều ( may là đường vắng và k có xe đi ngược lại ) . Em đi sau cũng phanh gấp Lại . Đi gần Đến nơi chả thấy gí ngoài 3 thằng thanh niên và 1 cái xe máy .1 thằng lại chạy ra 1/3 đường ra đường dọa tiếp xe em . Em lại phanh gấp và đánh lái tránh Em thấy chúng nó cười rất sảng khoái .( BỌN NÀY QUÁ ĐEN KHI GẶP PHẢI THẰNG ĐIÊN LÀ EM ) Mạ cha nhà chúng nó ! Chả hiêu bọn này ăn ,,,ứt hay sao mà ngu thế . Em điên tiết chạy thêm 200 mét và em tắt pha ( đoạn này rất vắng ) quay lại quyết trừng trị bọn này để tránh hậu họa cho các lái xe khi qua đoạn này và cho chúng nó 1 lần và sẽ mãi mãi k bao giờ dám dọa kiểu các xe oto kiểu này nữa . Xe em đi 5 anh em , lúc quay xe lại đến sát nơi em bật pha em và 1 thằng em bật cửa truy sát bọn này . 2 anh Em cầm 2 ống tuýt inox dài 1 mét và bắt đầu phang . Cả 3 thằng k kịp chạy 1 mét nào ( cứ chân và tay em phang và cho cả 3 thằng bò lê lết dưới đường cứ em lạy các anh tha cho em ) và cuối cùng là em đập nát bét chiếc YAMAHA JUPITER biển 36. Tiện đây em cũng cảnh báo các cụ đi đường này nên chú ý cảnh giác bọ trẻ trâu này
Mời cụ một ly ạ!

Edulinks

Xe tải
bọn này chắc chả chịu bỏ nghề đâu

trantuanlong

Xe tải
có những ngừoi như cụ trị an xã hội mới bình ổn những nguyên tắc ngầm đc. cá nhân thanks cụ và sau này có dịp qua đây mà gặp trường hợp cụ e sẽ noi gương cụ, nhưg e ko đập xe chug nó, khổ thân ba mẹ chúng nó lại tốn xiền.

mrducpru88

Xe buýt
Đọc bài mà sướng cái dạ :))

tracotour

Xe máy
Ái chà, Trên xe cụ chủ tàng trữ nhiều thứ quá. Đến Xuân Mai đề nghị cụ gửi lại kẻo gặp các chú 141 không giải thích được đâu nhé. Ủng hộ cách dạy các em của cụ.

kientrunganh

Xe buýt
mượn cụ share lên FB để cảnh bảo mọi người nhé, Thanks cụ

cn7

Xe máy
kính cụ 1 ly, ngưỡng mộ cụ quá.

Goviet

Xe đạp
Cụ gặp trẻ trâu, còn em gặp đúng trẻ chăn trâu, nhóm này 3-4 đứa khoảng 7-10 tuổi. Ngồi bờ đường cầm sỏi ném vào xe em đang chạy. Em phanh lại bật cửa đuổi, chúng chạy mỗi thằng một nẻo lên sườn đồi. Em bám sát và tóm bằng được một thằng, kẹp chặt vác lên vai, bọn này mình không đánh được, bực mình em bật cốp ấn nó vào. Thấy mấy thằng kia bắt đầu chạy lại. Không nói không rằng lên xe chạy khoảng 1km rồi thả xuống, mặt nó không còn giọt máu. Van xin rối rít. Dọa cho trận rồi em thả, bắt chạy bộ về. Hút hết điếu thuốc, em quay xe lại hiện trường thì bọn nó giải tán rồi. Chắc sợ mất vía.
.
Đòn của cụ BMW530d hiểm phết :D. Em cũng có 1 tình huống hài hồi còn ở trong Nam. Bữa đó đi Trà Vinh cùng với 1 bác tài người Nam. Có 1 chú đi xe gắn máy chạy trước xe em, đường thì rộng mà cũng vắng nhưng bóp còi xin vượt chú í nhất định không cho vượt. Bò sau ...ít xe chú đến gần 1km, cứ đi nhanh thì chú cũng đi nhanh, đi chậm cho chú í đi trước thì chú cũng đi chậm mà không vượt được. Bác tài cứ lẩm bẩm DM suốt. Rồi bác giương pha dí sát ...ít nó chạy ( các cụ biết để làm gì không ?). Chạy đến gần khúc cua bác tài người Nam bớt ga, nhẹ tý phanh, hạ xuống đèn cốt, thốt 1 câu : cho mày chết nè. Cái xe kia chạy ra khỏi vùng sáng của đèn. Khoảng 1 phút sau bác í bật lại đèn pha thì không thấy chú kia đâu nữa. Không biết có phải em gặp ma không nhỉ :D.

Hehe bọn dở tỉnh dở quê nó vậy đấy.
Cụ đi vào kon tum, đắc lak bọn nó còn chuối hơn, e đã bị bọn trẻ trâu đì gần 20km mà không vượt được mặc dù em có đèn còi ưu tiên vì đi " lấy hàng" từ đắc knong về, em điên lên để đi ra hết chỗ có người chèn cho cả bọn xuống rãnh.
Cụ lymanhquangbk làm thế thì nguy hiểm quá, nhỡ nó ngã vào bánh xe thì lại mệt :-?

Chỉnh sửa cuối:

Mercedes_Benz

Xe điện
E không thích bạo lực, nhưng vụ này e ủng hộ cụ chủ. Đi đường e cũng hãi mấy cái bọn trẻ trâu chán sống này

phanhtay

Xe hơi
bọn này đụng phải cụ đúng là đụng phải tổ kiến lửa rồi hehe

akinh

Xe buýt
đọc mà thấy dân trí của mình thấp quá.. đáng đánh lắm, đánh là tốt cho chúng nó.

Ocean-Bank

Xe hơi
Ban đêm đi đường mòn HCM là cũng tương đối nguy hiểm. Có lần em định chạy đường này ra HN, người nhà ngăn lấy, ngăn để. Sau phải chạy đường 1 :))