[Funland] Danh sách bọn lừa đảo trên diễn đàn (cập nhật liên tục)

Dan du an

Xe cút kít
Có cụ nào bị quả lừa như thế này không. Cháu không biết là có phải ở trên này không nhưng cháu cứ đưa lên. Một thằng gọi điện đến số di động của cháu và nói đúng tên cháu chào hỏi như là quen biết rồi bảo "em ơi anh mang cho em mật ong rồi đấy, đợt này đúng vụ hoa nên mật ổn em ạ, cậu em anh mang đến cho em". Em hay đi các tỉnh nên cứ nghĩ chắc có ông nào ở tỉnh biếu mình. Nhất là thời điểm trước đó em lên Lai Châu có ông bảo hôm tới có anh gửi xuống cho. Tầm 5 phút sau có thằng gọi bảo em ship mật ong cho anh đây, anh ở đâu em mang đến. Khi nó mang đến em nhìn đã thấy không ổn vì chứa trong mấy cái can kiểu đi giao một loạt.... Em mở nắp ra thấy chả có mùi mật ong mấy nên cũng chả buồn nhỏ thử xem chất lượng mật. Đã thế em hỏi ai bảo ship đến thì ông kia lấy điện thoại gọi rồi đưa máy cho em nghe....Lần này giọng có vẻ cuống hơn ép em mua..."em lấy 5 lít đi nhớ, mật tốt giá chỉ 300-400k". Em thấy nghi vì mật tốt kiểu mật ong rừng làm gì có gía đó. Nghĩ ngợi rồi em bảo '' đợt này em nhiều rồi, chắc em không lấy đâu...để test". Ngay lâp tức giọng bố kia thay đổi "thế mày không lấy được lít nào à". Bạn bè anh em em quen chả bao giờ có loại chưa một phút đã mày tao cả nên em cáu hỏi "ông ở đâu? tôi tưởng ông ở trường ....ở Lai Châu tôi nhờ mua chứ". ''Thế là nó dập máy. Em điên tiết định cho ông ship hai chục nhưng thấy thế cho nghỉ luôn bảo anh không mua đâu. Vừa quay đầu đi một đoạn nó nhắn tin chửi "cái loại mày thế nọ thế kia?". Em nhắn lại "ông là ai, tôi quen ông trong hoàn cảnh nào". Nó nhắn tiếp một câu chửi nữa rồi câm luôn. Em hỏi các cụ mợ xem có cụ mợ nào dính chiêu tương tự không ạ?

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

114hangbong

Xe lăn
Hehe, mềnh hết thời để dc lừa rồi chị :D
Thôi, cứ chịu khó giao lưu nhiều vận may sẽ tới. Hi.. hi... !
Năm mới chúc em và gia đình gặp nhiều may mắn, làm ăn thuận lợi nhé. Biết đâu chị em mềnh lại có dịp làm ăn chung một vụ nhỉ. :)

cuopbien05

Xe tải
Con máy Ascent Ti Neon của cụ đẹp và lại rất hiếm, cụ giữ lại có phải ko mất tiền và bực bội ko. Con đấy nhiều khi có tiền ko chắc đã mua ngay được. E chơi và để ý con Ti từ 6-7 năm trước mà 1-2 năm gần đây mới thấy mẫu Ti Neon. Lúc mua con Ti thường, thương gia lớn bê ra mấy chục con nhưng ko có bất cứ con Neon nào
Mình mua cho vợ, chứ mình có dùng đâu, lúc làm nó là nhân viên của 83 Luxery thì mới lừa được mọi người chứ, nó là thành lang lang thì sao lừa nổi bạn ạ!

cuopbien05

Xe tải
Cụ cho e giấy ủy quyền
eđòi thay cụ dc ko
Hồi mua bán thì nó luôn giới thiệt là nhân viên của 83 Luxery Đông Tác, dùng số Hotline của cửa hàng đó nên anh em thoải mái đưa nhau nhập máy chứ có giấy tờ gì đâu cụ, có thì đã cho nó đi ăn cơm suất rồi!

TONGIA

Xe lừa
Đọc mãi chưa thấy ca nào tố lừa tình

THÀNH FOOD

Xe tải
Toàn lừa tay to

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

Ga_son

Xe điện
Có cụ nào bị quả lừa như thế này không. Cháu không biết là có phải ở trên này không nhưng cháu cứ đưa lên. Một thằng gọi điện đến số di động của cháu và nói đúng tên cháu chào hỏi như là quen biết rồi bảo "em ơi anh mang cho em mật ong rồi đấy, đợt này đúng vụ hoa nên mật ổn em ạ, cậu em anh mang đến cho em". Em hay đi các tỉnh nên cứ nghĩ chắc có ông nào ở tỉnh biếu mình. Nhất là thời điểm trước đó em lên Lai Châu có ông bảo hôm tới có anh gửi xuống cho. Tầm 5 phút sau có thằng gọi bảo em ship mật ong cho anh đây, anh ở đâu em mang đến. Khi nó mang đến em nhìn đã thấy không ổn vì chứa trong mấy cái can kiểu đi giao một loạt.... Em mở nắp ra thấy chả có mùi mật ong mấy nên cũng chả buồn nhỏ thử xem chất lượng mật. Đã thế em hỏi ai bảo ship đến thì ông kia lấy điện thoại gọi rồi đưa máy cho em nghe....Lần này giọng có vẻ cuống hơn ép em mua..."em lấy 5 lít đi nhớ, mật tốt giá chỉ 300-400k". Em thấy nghi vì mật tốt kiểu mật ong rừng làm gì có gía đó. Nghĩ ngợi rồi em bảo '' đợt này em nhiều rồi, chắc em không lấy đâu...để test". Ngay lâp tức giọng bố kia thay đổi "thế mày không lấy được lít nào à". Bạn bè anh em em quen chả bao giờ có loại chưa một phút đã mày tao cả nên em cáu hỏi "ông ở đâu? tôi tưởng ông ở trường ....ở Lai Châu tôi nhờ mua chứ". ''Thế là nó dập máy. Em điên tiết định cho ông ship hai chục nhưng thấy thế cho nghỉ luôn bảo anh không mua đâu. Vừa quay đầu đi một đoạn nó nhắn tin chửi "cái loại mày thế nọ thế kia?". Em nhắn lại "ông là ai, tôi quen ông trong hoàn cảnh nào". Nó nhắn tiếp một câu chửi nữa rồi câm luôn. Em hỏi các cụ mợ xem có cụ mợ nào dính chiêu tương tự không ạ?
bọn này ko liên quan j đến OFFER đâu, bọn này giống bọn bán sách thuế với sách PCCC ấy cụ ạ. Nó cứ bắt được số đt là gọi thôi. Mật ong người quen còn chả ăn ai nữa là người lạ.

Nongdantb

Xe buýt
Đúng đấy, cứ phải thẳng tay chỉ mặt loại này mới được.

Loxe12a

Xe buýt
+98 2576 4890 Các Cụ cẩn thận. Bọn lừa đảo ăn cắp thông tin cá nhân.