Hải Dương Danh sách các thành viên Chi hội OF - Hải Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng

TrungArch

Xe đạp
Em: Made in HD xin các bác một xuất. Em sống và làm việc trên HN nhưng bố mẹ ở HD nên 1, 2 tuần em về HD 1 lần.
HwngHD thì em biết roài vì tụi em chơi với nhau từ hồi trèo tường vào nhà hát xem ca nhạc. He he... Rất mong đc sớm gặp mặt và giao lưu cùng các bác trong Hội.
(Em học Trần Phú, Lê Quý Đôn, Ngô Gia Tự, Hồng Quang và ĐH Kiến trúc HN đây! Anh em nào đồng hương cả đồng môn nữa thì uống riêng với em thứ 7 1 ly nhá.

ngocbhhd

Xe điện
Công tác chuẩn bị gần như đã hoàn tất rồi, anh em sẵn sàng đón khách thôi

Ảnh tại địa điểm tập chung Bể bơi Mai Hoàng

ngaydoclap

Xe container
Báo cáo các anh HungAlpha và anh Ngọcbhhd cùng ban tổ chức, em vừa Laos về, chiều nay em đã đánh xe đi mời các cụ bề trên, cảm giác như đi mời các cụ đi ăn đám cưới mình ở làng giống ngày xưa vậy, thấy cứ tê tê thèn thẹn, em bẽn lẽn lắm cố gắng gằn giọng ra điều mình cũng là người nhớn gọi điện thoại cho từng cụ giọng run run sợ bị quát nhưng may quá các cụ ấy nom vậy mà nhiệt tình đáo để, cac cụ bảo chúng tao sẽ về.

Nắng chiếu xiên khoai lại bắt được cụ Galopper tại Gara Tien Phong, cụ này cũng bảo tao sẽ về tham gia buổi hành lễ, chúng mày cứ chuẩn bị đi. Em sướng quá.

Dưới đây là những cụ em đã gọi điện có nhời chính thức:

Black Lac & các cụ khác
Carmel & các cụ khác
Hải Kar
Giang Trọc
U Oát cùng các vợ cả
Galopper cùng các cụ khác
RackSon (or MinhRaubac) cùng các cụ khác
Viking cùng đồng bọn

Đề nghị bác Ngọchdbd cập nhật danh sách dùm

Ban tổ chức lưu ý:
Em vừa sang Laos đi đá bóng giao lưu bị đốn sau, lưng đập đất, giờ đau lưng đi như Robot, đầu chỉ nhìn được thẳng, mắt không liếc được, e rằng buổi hành lễ em chỉ ngồi một góc.
Vụ Logo dán vào mông xe: em đã liên lạc với Cụ RackSon, sẽ có mang về một số phát cho anh em, tuy nhiên số lượng có hạn nên Cụ Rack cố gắng có bao nhiêu mang bấy nhiêu.

Chỉnh sửa cuối:

thanhbinhhn

Xe hơi
Em: Made in HD xin các bác một xuất. Em sống và làm việc trên HN nhưng bố mẹ ở HD nên 1, 2 tuần em về HD 1 lần.
HwngHD thì em biết roài vì tụi em chơi với nhau từ hồi trèo tường vào nhà hát xem ca nhạc. He he... Rất mong đc sớm gặp mặt và giao lưu cùng các bác trong Hội.
(Em học Trần Phú, Lê Quý Đôn, Ngô Gia Tự, Hồng Quang và ĐH Kiến trúc HN đây! Anh em nào đồng hương cả đồng môn nữa thì uống riêng với em thứ 7 1 ly nhá.
Ủa, cụ này nghe quen quen:21::21: Có phải cụ có cái Gets màu xanh mới đập hộp không nhỉ?
@all Hải dương Club: Bố vợ em ở Hải dương liệu có được tham gia OFF không nhỉ? :41::41::41:

Em vừa về tới Hà Nội, chân thành cảm ơn các cụ chi hội Hải Dương đã đón tiếp rất nhiệt tình. Chúc Chi hội Hải Dương ngày càng phát triển.(b)(b)(b)

Có tấm ảnh tập thể Chi hội Hải Dương gửi các cụ:

Haiau

Xe tăng
Tiếc quá ! hôm nay em phải đi làm ,vị bị kiểm tra đột xuất ,không xuống góp vui với các cụ được :102::102::102: .hẹn các cụ dịp khác vậy ...

ngocruby_207

Xe hơi
xoẹt xoẹt, 1 siêu nhân đã để lại dấu tích. Rất vui được làm quen với các bác. Cháu nó còn nhỏ, có j các bác dạy bảo thêm ạ:">
Chúc sức khỏe và lời chaò trân trọng nhất!

thanhbinhhn

Xe hơi
Không có điều kiện tham dự OF-Hải dương được nhưng Thứ 2 được Cụ Rackson cho chai rượu ngâm gì đó (thấy bảo là quà của Chi hội Hải dương), tối về hí hửng uống hết luôn, say ngất ngư đến tận hôm nay. Thiên hạ đồn là buổi tổ chức ra mắt này là chuyên nghiệp nhất từ trước tới nay. Chúc mừng các cụ :41::41::41:

HwngHD

Xe tăng
Không có điều kiện tham dự OF-Hải dương được nhưng Thứ 2 được Cụ Rackson cho chai rượu ngâm gì đó (thấy bảo là quà của Chi hội Hải dương), tối về hí hửng uống hết luôn, say ngất ngư đến tận hôm nay. Thiên hạ đồn là buổi tổ chức ra mắt này là chuyên nghiệp nhất từ trước tới nay. Chúc mừng các cụ :41::41::41:
Hic cụ Rackson cũng chỉ dc 1 chai sao lại còn cho cụ nhỉ:^) . Ah, khoe là có thâm tình mật thiết với quan chức cấp cao đây. Vậy hum nào cụ nói đỡ ace HD 1 tiếng nhé, về HD e bảo cụ Anpha biếu thêm vài chai:69:
Hôm đó TrungArt goi e vẫn còn nghe dc mà:'(:'(:'(

HwngHD

Xe tăng
xoẹt xoẹt, 1 siêu nhân đã để lại dấu tích. Rất vui được làm quen với các bác. Cháu nó còn nhỏ, có j các bác dạy bảo thêm ạ:">
Chúc sức khỏe và lời chaò trân trọng nhất!
WELCOME TO OF-HD! Mợ cần dạy bảo gì cứ hỏi anh, nice 2 meet u(l)(l)..

HwngHD

Xe tăng
:21:

Hi, hôm nào lên HN mua đất thì thông báo cho anh em ở HN cùng tham dự nhé. Đông cho nó ... máu ...:21:(b)
Tất nhiên rồi Mợ, có cơ sở là phải dùng để còn phát triển thêm chứ. "Phải lấy dân làm gốc-HCM" :)):)):))

Hiepkt

Xe buýt
Đã về đến HN, e lỡ quả ra mắt là hơi bị :102::102::102: đới, tranh mãi mới đc chức PHÓ, thế mà :'(:'(:'(:'(

Hiepkt

Xe buýt
CN có bác nào rảnh ko nhỉ, beer đê beer đê (b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

ngocbhhd

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:
Ấy là tại các cụ đi dự quá yêu mà nói vậy chứ so với thiên hạ thì cũng chửa non nước gì.
Dưng mà cái chai cụ nói thì đích thị là nhân trần chôn gốc chuối nhà em, tính ra cũng chôn được ngót 3 mùa tu hú gọi bầy.
Nhiều cụ uống xong cứ hỏi em pha mật ong hay sao??? gớm nhà em ở quê tiền chả có, ong chửa nuôi, lấy đâu ra mật :^)

Trạng thái
Thớt đang đóng