[Funland] Danh sách sơ bộ ĐTQG chính thức được HLV Park lựa chọn, vắng mặt nhiều cái tên gây tranh cãi

thanhduong

Xe tải
Nghĩa là trận này căng, nhưng ko đến nỗi căng như bác mô tả. VN ta có nhiều lợi thế, nên bác thoải mái đi, đừng căng thẳng. Thái nó ko giỏi đâu, nếu VN thua thì do VN dở cứ ko phải Thái hay.

VN ta mà đá tốt là chắc chắn thắng.
Xét trên tất cả mọi khía cạnh, trừ việc hlv Thái mới nhận chức còn tất cả Việt Nam mình vẫn cửa dưới. Em rất mong Việt Nam thắng nhưng em nghĩ cửa hòa cao nhất và tốt nhất rồi

xbadboyz

Xe điện
Ko có Văn Đức thì dễ xếp đội hình 3-4-3. Quang Hải sẽ đẩy lên cao hơn có đất diễn hơn, phía dưới Xuân Trường hoặc Tuấn Anh có song song 1 tiền vệ thủ là OK. Với đội hình như thế này thì Hồng Duy là con bài dự bị chiến lược.
Bầu Hiểu chơi mấy đòn chính trị truyền thông nhưng ông Park quả là có bản lĩnh nhất định ko đưa Văn Quyết lên tuyển
Thằng nào phải đá tiền vệ thủ lót cho ông Trường với TA chắc đột quỵ trên sân.

nhuataiche

Xe container
Xét trên tất cả mọi khía cạnh, trừ việc hlv Thái mới nhận chức còn tất cả Việt Nam mình vẫn cửa dưới. Em rất mong Việt Nam thắng nhưng em nghĩ cửa hòa cao nhất và tốt nhất rồi
Vậy bác nên xem lại trận Thái - China ở cúp châu Á hồi đầu năm. Trong trận này cả 2 bên đã thể hiện mọi khía cạnh ở đẳng cấp thượng thừa, giúp khán giả trong vòng vài phút chữa xong bệnh mất ngủ kinh niên. Đó là kết quả 20 năm vươn tầm châu Á và hướng đến WC của người Thái.

Có liên quan chút ít, U23 Thái với nhiều tuyển thủ quốc gia vẫn được đánh giá cao hơn trước trận gặp U23 Việt Nam, kết quả là thủ môn VN đã thất nghiệp gần như cả trận.

Cho nên, Thái có thể hơn VN cái gì đó, chứ ko thể ở mọi khía cạnh được. Dĩ nhiên, VN vẫn có thể thua, nhưng đó là do ta dở chứ ko phải Thái hay. Nếu Thái chơi tốt và VN cũng thế, Thái sẽ thua.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Vậy bác nên xem lại trận Thái - China ở cúp châu Á hồi đầu năm. Trong trận này cả 2 bên đã thể hiện mọi khía cạnh ở đẳng cấp thượng thừa, giúp khán giả trong vòng vài phút chữa xong bệnh mất ngủ kinh niên. Đó là kết quả 20 năm vươn tầm châu Á và hướng đến WC của người Thái.

Có liên quan chút ít, U23 Thái với nhiều tuyển thủ quốc gia vẫn được đánh giá cao hơn trước trận gặp U23 Việt Nam, kết quả là thủ môn VN đã thất nghiệp gần như cả trận.

Cho nên, Thái có thể hơn VN cái gì đó, chứ ko thể ở mọi khía cạnh được. Dĩ nhiên, VN vẫn có thể thua, nhưng đó là do ta dở chứ ko phải Thái hay. Nếu Thái chơi tốt và VN cũng thế, Thái sẽ thua.
Đội tuyển các em đá đã vươn tầm nhanh đến mức người hâm mộ vẫn chưa phát triển kịp. :D