[Funland] Đánh vợ

pkhcsht

Xe điện
Có câu chuyện kể rằng, cô ấy sống với ck mới nhưng vẫn ko thể nào quên đc ck cũ, vẫn ngồi gậm nhấp tiếc hùi hụi. A ấy có học, rất giỏi khoa học kỹ thuật, kiếm được nhiều tiền. Chỉ mỗi tội anh ấy hiền quá, vk bảo sao cũng nghe, ko cãi, kể cả sai lè lè, yêu chiều vk cũng ko biết cách Cuộc sống cứ vậy, nhạt dần. Đến khi có người đàn ông khác ...
Chẹp miệng, cố ấy bảo: GIÁ HỒI ĐÓ, ANH ẤY BẠT TAI EM MỘT CÁI, THÌ BÂY GIỜ .... bọn em vẫn sống hạnh phúc.

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Ai thì hong biết, chứ cái "công cụ" mà cụ bảo dùng để “dậy vợ lúc trên giường”, đ/v mình chả còn tác dụng gì nữa cụ ạ.
Ngan già vẫn bảo "lúc nào rảnh thì ông đến BV nhờ họ cắt béng đi cho rồi, chứ có dùng đc nữa đâu mà giữ? Để thế mất công lúc nào 2 bên đùi cũng tím ngắt, thiên hạ nhìn cứ ngỡ là "hàng tốt!" :(
Hìhi. Một lần khiêm tốn bằng 4 lần tự kiêu.
Em là phục bác nhất đấy :-bd

Laoba

Xe điện
Cụ
E say về nói to thằng cu con nó giật mình tỉnh ngủ, nó mè nheo nên e quát nó thế là vợ e nó quát e nên mới chửi nhau. Thật ra những cái này sáng nay bà nội thằng cu nói lại e mới biết chứ e ko nhớ. Nửa đêm đang ngủ bà nội đánh thức dạy mới biết mình ngủ ngoài phòng khách, bà đưa cho cái thảm để trải xuống đất nằm ngủ. E chửi nó chứ nó ko dám chửi e
Cụ thế là sai rồi, lần sau cụ có nhậu về thì cũng phải thực hiện nghĩa vụ trả bài, gấu đợi mãi cụ mới về mè nheo để cụ trả bài mà cụ lại chửi làm gấu mất hứng tụt cảm xúc, nhiều lần như vậy gấu sẽ bị lãnh cảm với cụ đấy. >:D<

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Nói gì thì nói, em nghĩ, đờn ông sống sao phải để vợ nó tin chồng mình yêu mình, yêu gia đình, chủ đạo kinh tế..là vợ nó yêu.

starsn

Xe điện
Cháu cưới đc chục năm.
Mụ cũng bảo bỏ, cháu ký lưu cái giấy trắng bảo mày muốn viết éo gì thì viết. Ly dị thì lại còn ngu đi lấy vợ lần nữa hử cụ? Đời ngu 1 lần là quá đủ. 3 con rồi đâu phải muốn bỏ là bỏ, 1 con là cháu cũng té đấy.
Mà 5,6 năm nay mụ thi thoảng mới nấu cơm thôi ạ. Nhưng cái khoản chiều chồng, chiều nhà chồng thì mụ rất khá.
Cụ không hài lòng thì cụ phải đi nộp đơn chứ đã giàu cỡ có trợ lý đâu mà đòi ký khống. Nói chung cs sửa mình là dễ nhất, sửa người khó hơn lên trời. Còn cụ chỉ kể cho đỡ bức xúc thì thôi.

matizvan2009

Xe ba gác
Hôm nay mới 3/5 chứ có phải 3/8 đâu mà nhiều cụ khởi nghĩa thế.

.
Ps: em tâm đắc với ý cụ nào đó bẩu 'lần đầu tiên bỡ ngỡ....'

nguyentoyotahn

Xe buýt
Nếu đúng như cụ nói, vợ khinh ace ruột của cụ ở quê ít học, và cụ có tát 1 cái thì đừng xin lỗi ra lời, hãy im lặng để mỗi bên sẽ có nhiều thời gian suy nghĩ về mình và đối phương.

namphong12

Xe container
Cụ nào có bí quyết đánh vợ dạy em chiêu. Chứ em lấy vợ 11 năm rồi. Mà toàn nó đánh em. Em chư giám lần nào?

cha biet chi

Xe điện
Em quen và cưới gần 10 năm hôm 9 tết em cúng tát vk 3 cái.em cũng ko nghĩ là mình đánh mà vk em nó láo quá.hiền quá đâm ra bị bắt nạt.từ hôm bị đánh xong vk e nó ngoan hơn ý ạ.

202

Xe container
Vợ nó có ý xúc phạm anh em phía mình , nhà mình 7 anh em , có 4 anh chị ở quê chỉ học biết viết nhưng kịn tế ổn , nhà vợ ba mẹ giáo viên , 2 anh em đều học vị cao nên lối sống mâu thuẫn bác.
Mâu thuẫn có nhiều kiểu. Quan trọng là sống như nào. Gv với học vị cao chưa nói lên điều gì. Nhưng có lẽ cũng nên xem lại mình đã, ko đơn giản là vk khóc vậy đâu. Tất nhiên cũng phải có lửa khói

onlinefisher

Xe điện
Cụ nhắc em mới nhớ hôm nọ em cũng oánh vợ...
Bằng má, oánh thẳng vào tay luôn. Láo nháo là không được với em !

TD8X

Xe tải
Lần đầu thật thấy là tội lỗi.sau em ko biết (^_^). nhưng cuộc sống đâu hoàn hảo và câu chuyện của ta và mọi người đều ko giống nhau không phán xét chỉ khuyên cố gắng bình tĩnh và giải quyết bằng hoà bình

beomap2

Xe container
Cụ nào có bí quyết đánh vợ dạy em chiêu. Chứ em lấy vợ 11 năm rồi. Mà toàn nó đánh em. Em chư giám lần nào?
Thì các cụ trên này nói rồi đấy thôi, dùng chim đánh trả, không có cách nào khác

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Tối về thè lưỡi tát vào đít là đâu vào đấy.

Tiện thể nói vợ cơm nhà ai nhà nấy ăn, chữ của ai người ấy dùng, có cho được chữ nhau đâu mà coi thường người khác ít học là cô ấy hiểu. Còn không hiểu nữa chuyển tuyến trên.

Trần Đoành.

Xe container
Em nhớ ai đó nói với em “dậy vợ lúc trên giường”.
Bác cứ giã cho một trận tưng bừng khói lửa rồi tăng hai má ấp tay kề phều phào chỉ bảo thì Gấu nào chả yêu :D

Võ cáo đấy DaDieuchienxu Trần Đoành.
Chuyện gì cũng lái về chịch xoạc đc... Đúng là một bọn of ngày càng
bê tha