[Funland] Dạo này nhiều du khách đột tử quá.

MAITD

[Tịch thu bằng lái]
Cháu tuyệt đối tin vào thông tin chính thống về chiến dịch chống lại Virus Corona đợt này của chính phủ. Tuy nhiên, thông tin trong bài báo làm cháu chưa hiểu lắm ạ: "Ông Jung Jin Yong về Hàn Quốc ăn Tết và sang Việt Nam từ ngày 28/1, đã cách ly đủ thời gian quy định. Ông có tiền sử bệnh đái tháo đường tuýp 2, tử vong không phải do nhiễm Covid-19."

Theo nhà cháu nhớ thì mới 3 ngày trở lại đây nước mình mới ra yêu cầu cách ly người đến từ Hàn Quốc cơ mà nhỉ???
sang VN từ tháng 1, lúc đó HQ nó còn chưa có dịch, thì cần gì phải cách ly

nsiakmsok1

Xe tăng
chỗ em ở có Núi - Sông - Hồ - Biển - Đảo ợ , các c
Em ở bắc ninh đây. Nếu do virus thì đã ầm ĩ rồi, cách ly người thân, bạn bè, đồng nghiệp hết rồi.
Giấu để làm gì đâu, toang ra mà chết à?
Các cụ không phải thuyết âm mưu gì cho mệt, Việt Nam đang làm rất tốt đấy.
Em cũng bắc ninh này cụ. Vụ này thì do đột tử chắc luôn ạ. Người nhà e mấy người làm ở đấy mà,

tailieu

Xe tăng
Theo em thì nếu như điều tra để chứng thực họ chết do bệnh gì thì tốn công và tốn tiền nên không mới không làm đó . Hơn nữa nếu làm pháp y truy tìm cái chết nếu như là dương tính Corona thì rắc rối thêm vì phải mất thời gian truy tìm xem trước khi chết người nầy tiếp xúc với những ai v.v... tốn công, tốn tiền nên không kết luận là phương pháp gọn và lẹ nhất
Đang chống dịch triệt để mà còm như thế này sao? Nếu chết vì dịch Covid thì cán bộ liên quan toi ngay và luôn.

lamhoangvan87

Xe container
Cháu tuyệt đối tin vào thông tin chính thống về chiến dịch chống lại Virus Corona đợt này của chính phủ. Tuy nhiên, thông tin trong bài báo làm cháu chưa hiểu lắm ạ: "Ông Jung Jin Yong về Hàn Quốc ăn Tết và sang Việt Nam từ ngày 28/1, đã cách ly đủ thời gian quy định. Ông có tiền sử bệnh đái tháo đường tuýp 2, tử vong không phải do nhiễm Covid-19."

Theo nhà cháu nhớ thì mới 3 ngày trở lại đây nước mình mới ra yêu cầu cách ly người đến từ Hàn Quốc cơ mà nhỉ???
Họ làm từ lâu rồi. Thông báo rộng rãi để cho chính thống thôi cụ.
Chứ đợi bị mới cách ly thì dịch ko kiểm soát nổi như hàn đâu cụ ạ

HUMMER H2 SUV

Xe container
Cụ nào ở Hải phòng vào xem bạn này đặt nghi vấn có đúng ko? Em thấy đang nghi vấn có 1 người từ tâm dịch Hàn quốc về nhưng trốn cách li.

vitngoc

Xe điện
Kết luận có số liệu xét nghiệm như ca ở Huế hay HN thì an toàn hơn! Nghe đồn anh Mẽo còn đào tử thi ra dương tính nữa cơ ! :T