Thảo luận Đạp xe để KHỎE, có ảnh để KHOE

new bee

Xe tải
Em hỏi khí không phải: là khoe cái gì ạ?

duytrong

Xe lăn
Nhà em cũng đạp xe nhưng công nhận Gấu của Cụ trông như người Mẫu nhỉ.

PlaStork

Xe buýt
Em xin chia sẻ với các cụ một số hình ảnh trên các cung đường đạp xe của vợ chồng em
Theo thế hệ chúng em thì cụ thuộc thành phần không bao giờ lo chết đói
Nhưng cụ đạp thế nào mà nhanh vậy, tận 51,7km/h? Hơn cả vận động viên.

michael_lee

Xe máy
Theo thế hệ chúng em thì cụ thuộc thành phần không bao giờ lo chết đói
Nhưng cụ đạp thế nào mà nhanh vậy, tận 51,7km/h? Hơn cả vận động viên.

Đồng hồ cơ của em báo 55.2km/h. Đây là max speed, em duy trì đc tầm 1km ạ chứ tàng tàng chỉ 30 - 35km/h dưỡng sinh thôi ạ

Còn em tay làm thì hàm nhai, tay quai miệng đói

Mũi tên bạc

Xe container
Nói cụ chủ đừng khó chịu nhưng em thấy đội đi xe đạp mà cứ bưng xe đạp lên vỉa hè; hay những nơi dành cho người đi bộ; phi vào cao tốc hoặc những chỗ không cho xe đạp đi, ... thì chỉ gây cản trở giao thông thôi. Em nhớ lần lên tượng đài Thánh Gióng mấy thằng giống đội của cụ nó để xe ngay chân tượng đài. Ai muốn chụp ảnh lại phải đi góc khác!

Thích Đi Lạc

Xe đạp
Nói cụ chủ đừng khó chịu nhưng em thấy đội đi xe đạp mà cứ bưng xe đạp lên vỉa hè; hay những nơi dành cho người đi bộ; phi vào cao tốc hoặc những chỗ không cho xe đạp đi, ... thì chỉ gây cản trở giao thông thôi. Em nhớ lần lên tượng đài Thánh Gióng mấy thằng giống đội của cụ nó để xe ngay chân tượng đài. Ai muốn chụp ảnh lại phải đi góc khác!
Bác lại vơ đũa cả nắm rồi. Em ở Hải Phòng, mới 1 lần chinh phục Gióng.

Công viên chỗ em được đạp xe vào, ko cấm xe đạp. Còn em ko tổ đội với ai cả. Chỉ 2 vợ chồng đạp xe cùng nhau. Chưa bao giờ em đạp xe vào cao tốc hay gây cản trở giao thông.

Ý thức là ở mỗi người. Ô tô, xe máy, xe đạp cũng chả khác nhau đâu. Chẳng có lẽ em gom mấy thằ*ng óc lợn chạy ngược chiều, lùi trên cao tốc, bật pha trong đô thị, đỗ xe đầu ngõ, say rượu lái xe, phóng nhanh, giành đường, vượt ẩu vào cùng với ĐỘI CỦA BÁC?

Tus này em lập, hi vọng mọi người lan tỏa những hình ảnh đẹp trong hành trình đạp xe hoặc rèn luyện sức khỏe của mình.

muadem

Xe cút kít
Cụ bị xì lốp ở thớt nào thế, ảnh đẹp vậy mà cũng xì hay sao :))

Mũi tên bạc

Xe container
Chẳng có lẽ em gom mấy thằ*ng óc lợn chạy ngược chiều, lùi trên cao tốc, bật pha trong đô thị, đỗ xe đầu ngõ, say rượu lái xe, phóng nhanh, giành đường, vượt ẩu vào cùng với ĐỘI CỦA BÁC?
Óc nghĩ thế này thì chắc có mùi rồi; bưng cái xe đạp đi khắp nơi mà chụp ảnh thì ít nhiều cũng ảnh hưởng đến người khác; người ta muốn chụp ảnh cứ để cái xe đó thì ai chụp được. Máu tuất cao thế này thì chắc còn phải lập nhiều nick mới. Tiễn!

muadem

Xe cút kít
Gia nhập thớt xế độp là để cuộc sống nhẹ nhàng và chậm lại chút so với ô tô :P
Các cụ cứ cắn cấu nhau thế này thì ... à mà thôi :))

Dr Thanh Bùi

Xe container

Đồng hồ cơ của em báo 55.2km/h. Đây là max speed, em duy trì đc tầm 1km ạ chứ tàng tàng chỉ 30 - 35km/h dưỡng sinh thôi ạ

Còn em tay làm thì hàm nhai, tay quai miệng đói
55.2 km/h chắc là cụ thả dốc, e đạp mấy xe kiểu địa hình thế này đạp hết hơi cũng chỉ lên đc tầm 33km/h . Còn bt toàn đạp ở mức 23km/h, e đi xe ATX830

Thích Đi Lạc

Xe đạp
Óc nghĩ thế này thì chắc có mùi rồi; bưng cái xe đạp đi khắp nơi mà chụp ảnh thì ít nhiều cũng ảnh hưởng đến người khác; người ta muốn chụp ảnh cứ để cái xe đó thì ai chụp được. Máu tuất cao thế này thì chắc còn phải lập nhiều nick mới. Tiễn!
Em nói như vậy để bác hiểu, ko đánh đồng kiểu vơ đũa cả nắm. Em chưa bao giờ làm phiền tới ai ở chỗ em chụp ảnh

Thích Đi Lạc

Xe đạp
Em bị xì lốp là vì nguyên nhân khác "MUA BÁN CHUYÊN NGHIỆP".
Còn đây là Box dành cho đạp xe. Bác cmt toxic khi ko đúng người, đúng việc. Đánh đồng rồi thấy mùi óc, mùi máu tuất của mình bay ra để ngửi cho khó chịu ra