[Funland] Đạp xe giời mùa thu

RosemaryCherry

Xe container
Ơ, nếu nàng mà muốn "mũm mĩm - nây nẩy" đẹp xinh trong mắt "ai" thì thật là cứ phải bồi bổ nhiều các món: Chim hầm, chim hấp ăn với cháo chim, xào chim uống bia với tiết chim, tim chim sau cùng tráng miệng bằng 2 quả trứng chim. Ăn phải nóng, để lâu ngày nguội lạnh thì phải dùng chim hâm. Chim nhà, chim nuôi, chim di cư, chim hoang dã, chim ta, chim tàu khựa, chim Mỹ, chim liên xô cho đến chim Âu hay.. chim cánh cụt chim nào cũng ăn. Đảm bảo 1 tuần là nhìn tươi "roi rói" nhá.
Ui sao cái gì mà món nào cũng toàn trym cò vậy ợ??? :-o:-o:-o:-o chế biến nhiều món phức tạp, ăn nhiều bội thực mất thôi ợ, chưa kể nếu ko là khách hàng thông thái lại thêm an toàn thực phẩm ko đảm bảo chất lượng thì ăn vào mắc bệnh lại chết sớm thôi :( :( :(
Em lúc nào cũng tươi ko cần tưới nhá :P :P :P. Đặc biệt em sợ béo, tăng 2-3kg là cảm thấy mệt mỏi ngay, và chỉ sau 10 ngày đạp xe và chỉ ăn trứng chim cân lại về như cũ nhá :P :P :P

RosemaryCherry

Xe container
Má bảo với con là vẫn đạp được nhá, má vừa đạp về đây! :x :x :x

Một năm có 4 mùa, chưa kịp thương cho mùa xuân mới đến thì đã tiếc cho mùa hè chóng qua.
Chưa kịp nhớ mùa thu se lạnh thì đã trăn trở với mùa đông băng giá...
Chỉ có 1 mùa là mùa Đạp xe là mãi mãi ở lại :))
Bác bị lạnh à? đi mua máy sửởi ở DMX đi nhá há há :P :P:P.
Chỗ này thấy cứ sai sai thế lào ý. Hị hị...
thế này đã đủ tươi chưa ợ :D :D :D :D :D :D :D :D

RosemaryCherry

Xe container

Ánh Trần Fr

Xe tăng
Xin chúc nàng RosemaryCherry,
các MỢ trong thớt này & trên OF:
Giảm việc nước - Tránh việc nhà
Đẹp mặn mà - Không vì ai cả

P/S:các MỢ nhớ đạp lắm - phơi nhiều để có da nâu rám sáng bừng trong nắng ntn ạ.

RosemaryCherry

Xe container
Ui cảm ơn mợ! mà mợ đừng gửi nhé, gấu e nó phát hiện nó phạt e chết.
Người với người sống để yêu nhau :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
Em gửi ngàn nụ hôn đó đến gấu mẹ xinh đẹp và vĩ đại của cụ và nhờ cụ truyền tải yêu thương nha :-*:-*:-*:-*:-*
Mợ RosemaryCherry thay địa chỉ của em vào nhóe. Hớ hớ hớ...
Cảm ơn lời chúc tốt đẹp bác dành cho chị em chúng em :x :x :x
Hôm nay trời đẹp lại thêm tình yêu mênh mang với loài người nên ai em cũng gửi ngàn nụ hôn hết nhá, ko riêng gì bác đâu :P :P :P :))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối: