Đất ven biển lagi đang quy hoạch lại cho thuê 50 năm

lenappsdi

Xe máy
Chào các cụ e nghe 1 môi giới ở lagi bình thuận nói rằng đất ở đây đang đc quy hoạch lại nhiều khả năng ai mua sẽ mất giá trị khá nhiều k rõ có đúng k

Cần các cụ kiểm chứng dùm

4Maxys

Xe đạp
Cháu ngọng nên hóng cụ ở dưới rồi cháu mới lói.

dotcms

Xe tăng
Tin vớ vẩn cụ về lagi ơi, ông anh em làm osin tx cho biết. Mũi né thì căng rồi, khu thiện nghiệp đã bị can thiệp. Tất cả cò lượn hết rồi không còn đông vui tấp lập như trước

lenappsdi

Xe máy
Cụ có văn bản nào kiểm chứng lời cụ nói k
E thấy lagi hệt mũi né về ưuy hoạch mà......

Chuyện này cũng dễ xảy ra lắm chứ, nhà nc phải lấy lại đất để cho các doanh nghiệp đầu tư, chứ trc giờ cứ phân cho dân toàn cln mà ko thu hồi phân lô tách thửa k làm đất tái định cư thì làm sao phát triển đc, k lẽ để như hiện taj đất cứ rộng hàng sào mà ngõ đi chủ đủ 2 con xe máy honda tránh nhau

Tin vớ vẩn cụ về lagi ơi, ông anh em làm osin tx cho biết. Mũi né thì căng rồi, khu thiện nghiệp đã bị can thiệp. Tất cả cò lượn hết rồi không còn đông vui tấp lập như trước

dotcms

Xe tăng
Cụ có văn bản nào kiểm chứng lời cụ nói k
E thấy lagi hệt mũi né về ưuy hoạch mà......

Chuyện này cũng dễ xảy ra lắm chứ, nhà nc phải lấy lại đất để cho các doanh nghiệp đầu tư, chứ trc giờ cứ phân cho dân toàn cln mà ko thu hồi phân lô tách thửa k làm đất tái định cư thì làm sao phát triển đc, k lẽ để như hiện taj đất cứ rộng hàng sào mà ngõ đi chủ đủ 2 con xe máy honda tránh nhau
Cụ hiểu nhầm ý em rồi. CLN hoặc đất nn thì rủi ro mà cụ, em chỉ mua đất sổ sạch, thổ cư thôi. Còn ở đâu cũng có quy hoạch mà, hà nội còn thu hồi quy hoạch chứ nói gì các tỉnh. Khi mua hoặc đầu tư mình phải check kỹ cụ nhé.