Đầu đĩa theo xe Carens-Giúp em với...

Carens_SX

Xe buýt
Tối qua đang nghe nhạc qua USB thì tự dưng nó chuyển qua FM, em bật lại AUX thì nó cứ hiện lên reading USB mãi.., em tưởng cái USB đang dùng tèo nên thử lại bằng 1 cái khác ở trên xe thì cũng bị tình trạng tương tự (cứ reading USB mãi). Bực mình quá các cụ ạ. Em về đến nhà thì tắt máy, sau đó bật lại chìa khóa điện rồi cắm USB vào thì lại thấy bình thường. Tối qua nên em đi ngủ luôn chứ không thử nghe xem có vấn đề gì không.

Các cụ chẩn bệnh giúp em xem có phải đưa vào viện kiểm tra bảo hành hay đây chỉ là bệnh hắt hơi sổ mũi thôi ạ.

chuot_bach

Xe tăng
Em cũng thỉnh thoảng bị vậy, tắt máy đi bật lại thì lại ok, em nghĩ cũng giống như cái máy tính, thỉnh thoảng bị treo phải restart lại đó. Nhưng nếu bác cẩn thận và rảnh thì mang qua bảo hành xem sao.( em bận quá nên chưa biết lúc nào mới đi đc ạ)

Carens_SX

Xe buýt
Chắc đây là bệnh của cái đầu đi theo xe rồi, để em theo dõi 1 thời gian nữa xem tình thế nào. Nếu là bệnh "bẩm sinh" thì phải cho nó vào viện thôi cụ ạ,hôm qua đi về không nghe được nhạc bực hết cả mình cụ ạ

sandstorm

Xe đạp
Xe em cũng thỉnh thoảng bị tình trạng giống xe cụ. Cụ cho đi viện đi, kết quả thế nào thông báo để các cụ khác biết nhé. Thanks cụ.

Trung già

Xe buýt
CD đọc thêm USB thì chuyên đó là bìng thường thôi các bác a ! khi nào mà ko thấy nó hò hét mà là thì mình hò hét thì mới cần mang đi KT X_X%-(~X(#:-s

Carens_SX

Xe buýt
Tối qua đi lại thấy cái đầu đĩa đọc USB bình thường, chắc là không sao các cụ ạ.#:-s