Thảo luận Đầu DVD-Mulitimedia Android cho xe Touareg 2015-16

Buongio

Xe hơi
Các bác đang chạy VW Touareg đời 2015, 2016 (đời có Camera-360) đã ai từng lắp đầu DVD-Android đa phương tiện, thay thế cho đầu origin của xe chưa, nếu có rồi các cho xin thông tin là lắp ở đâu, thương hiệu đầu gì, và quan trọng là khi lắp đầu mới có tương thích cho việc hiển thị cam 360 theo xe không.

Em mầy mò tìm hiểu tự đặt về 1 con đầu Android, mang ra cho thợ lắp mọi thứ ok, như điều chỉnh Volume, Điều hòa, cảnh báo mở cửa.. nhưng riêng phần Camera-360 khi lùi và hỗ trợ parking không lên được. Việc dễ nhất để dùng được đầu Android mới là bỏ camera origin theo xe, thay vào camera mới là ok, nhưng như vậy hệ thống cảnh báo va trạm và hỗ trợ đỗ xe không còn hoạt động nữa, cái này mất tính năng nguyên bản của xe em không muốn

Các cụ chủ xe hay cửa hàng chuyên lắp về đầu Android này ai biết tư vấn và làm giúp

Em cảm ơn các cụ trước ợ

bangmoi

Xe tải
không có đầu zin theo xe hả bác, em cũng hóng để lắp.

Buongio

Xe hơi
Đầu theo xe thì chỉ có Radio và DVD, camera 360, (kg có cam hành trình) nó chưa phải đầu Android đa phương tiện. Với đầu Android bác có thể tích hợp Camera hành trình, cam sau, dẫn đường, cảnh báo áp suất lốp, thu phát wifi, bluetooth, lướt web nhe nhạc..