Đầu Getz cứng hơn sườn Yaris

hanoi1971

Xe tải
Tối nay em bị một bác đi Yaris màu xanh biển 30L-191x tạt một phát qua đầu lúc đợi đèn xanh ở ngã tư Giảng Võ - Đê La Thành. Sườn của bác oánh một phát vào đầu em. Khi bác vượt lên em thấy sườn móp một vệt dài, sơn xanh biến hết chỉ lộ toàn máu trắng. Em ngồi trên xe thấy lo quá vì nghĩ quả này thì toi cái đầu. Nhưng lại nghĩ chắc bác ấy đi ẩu như thế thì chắc bị anh khác húc vào nên mới bẹp dúm như thế chứ em ngồi trong xe có cảm giác cú quệt cũng nhẹ thôi. Đường Láng Hạ tối nay đông kinh vì mai là 20-11. Bác Yaris đi ngay trước xe em và các xe cứ nhích từng mét một. Một lúc sau em thấy bác ấy chui ra khỏi xe và nhìn vào sườn xe, vậy là em biết chính đầu xe em làm sườn của bác ấy móp rồi. Về nhà kiểm tra thấy một lớp sơn trắng bám vào đầu, lấy tay phủi qua thì thấy xước một vệt dài. May quá đầu không vỡ.

Em kể lại chuyện này để anh em rút kinh nghiệm, lái xe điềm đạm thôi. Thứ hai, thông báo với các bác là sườn Yaris mềm hơn đầu Getz.

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Thứ hai, thông báo với các bác là sườn Yaris mềm hơn đầu Getz.
Pác cứ lấy 1 con Innova tông thẳng vào sườn con Lexus xem cái nào cứng hơn..
Nói như vậy ko đúng tí nào... Cái sườn xe máy đụng vào còn móp nói gì cái đầu ô tô!
:77::77:

superdream

Xe buýt
Đừng Tưởng Giới Thạch bác ơi. Nếu so như bác thì em chắc là kể cả sườn Mẹc cũng ko cứng bằng đầu Getz của bác đâu, đơn giản đầu của bác cứng là do khung chịu lực chính, còn sườn là vỏ thôi ko phải bộ phâạ chịu lực chính.

anhunghuc

Xe máy
hic bác kể hài vãi,chúc mừng bác đầu ko lam sao...(b)

MoonMax

Xe điện
Tối nay em bị một bác đi Yaris màu xanh biển 30L-191x tạt một phát qua đầu lúc đợi đèn xanh ở ngã tư Giảng Võ - Đê La Thành. Sườn của bác oánh một phát vào đầu em. Khi bác vượt lên em thấy sườn móp một vệt dài, sơn xanh biến hết chỉ lộ toàn máu trắng. Em ngồi trên xe thấy lo quá vì nghĩ quả này thì toi cái đầu. Nhưng lại nghĩ chắc bác ấy đi ẩu như thế thì chắc bị anh khác húc vào nên mới bẹp dúm như thế chứ em ngồi trong xe có cảm giác cú quệt cũng nhẹ thôi. Đường Láng Hạ tối nay đông kinh vì mai là 20-11. Bác Yaris đi ngay trước xe em và các xe cứ nhích từng mét một. Một lúc sau em thấy bác ấy chui ra khỏi xe và nhìn vào sườn xe, vậy là em biết chính đầu xe em làm sườn của bác ấy móp rồi. Về nhà kiểm tra thấy một lớp sơn trắng bám vào đầu, lấy tay phủi qua thì thấy xước một vệt dài. May quá đầu không vỡ.

Em kể lại chuyện này để anh em rút kinh nghiệm, lái xe điềm đạm thôi. Thứ hai, thông báo với các bác là sườn Yaris mềm hơn đầu Getz.
Không hoàn toàn chính xác đâu bác.

Bác lấy một quả trứng sống, dùng 2 ngón trỏ và ngón cái bóp chính diện ở 2 đầu không vỡ, nhưng nếu bóp 2 bên sườn vỡ ngay

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Không hoàn toàn chính xác đâu bác.

Bác lấy một quả trứng sống, dùng 2 ngón trỏ và ngón cái bóp chính diện ở 2 đầu không vỡ, nhưng nếu bóp 2 bên sườn vỡ ngay

Cần gì tốn kém thế..
Lấy cái đầu của mình này, húc vào sườn của gấu xem ai la trước thì đích thị là cái đó nó dễ bị hư tổn hơn :))

tuananhtun

Xe buýt
Cần gì tốn kém thế..
Lấy cái đầu của mình này, húc vào sườn của gấu xem ai la trước thì đích thị là cái đó nó dễ bị hư tổn hơn :))
Đồng ý với bác :)) :))

Các bác làm em nhớ lại cú húc của Zidan hồi World Cup, Matterazi ngã lăn cu đơ ra luôn mà đầu Zidan chẳng bẹp :))

vauhoi

Xe container
Bác so sánh hài vãi :)):)):))

beck_vn

Xe tăng
bác kể chuyện cũng tếu phết :77::77:tiếc là ứ có ảnh:))

obama

Xe hơi
Bác mà lấy cái xe đạp đâm vào sườn Mec S500 đảm bảo sươdn S500 cũng bẹp chứ chẳng chơi đâu