ĐẤU GIÁ 4 biển số khủng "4 số" OF-2008; OF-6800;OF-2468; OF-9999 để gây quỹ từ thiện

sumakho

Xe tăng
Người OF
Vậy là là tối mai em được tham gia đấu trực tiếp à ...
Quả này quyết tâm mang OF-6800 về với thành Tuyên

Website
www.facebook.com
GIẤY ỦY QUYỀN

Kính gửi BTC
Gửi các cụ tham gia đấu giá Live
Gửi cụ Thich la Bup.
Tôi là giababaymay, có tên trong danh sách đấu giá trực tiếp tối mai tại lễ SN, BS OF-2468 và 9097. Vì tối mai tôi có việc bận không thể tham gia trực tiếp được ( tôi đã cố thu xếp nhưng không được ). Vậy tôi viết giấy này ủy quyền cho cụ Thich la Bup thay mặt tôi tham gia đấu giá trực tiếp.
Mong BTC và các cụ thông cảm giúp tôi. Xin chân thành cám ơn.
Cám ơn cụ Bup trước nhé.
Nhà chùa đã nhận ủy quyền!

Kính báo.:D

YZ125

Xe tải
Hu hu hu, thế là cháu không được vào danh sách chốt rồi nhưng mai cháu cũng tham gia vào lễ sinh nhật. Hồi hộp quá không ngủ được.

MP4-22

Xe điện
Chỉ còn vài tiếng nữa,chúc các cụ tham gia đấu giá mua được chiếc biển số đúng ý

Già bà

Xe điện
Happy birthday bác MP4-22 nhé

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Hôm qua nhà cháu ở xa HN nhận được SMS của BTC về chốt danh sách hết giờ đấu online mà không cách nào vào confirm được.
Hôm nay do có chút việc quá gấp nên có lẽ lại không kịp về SN OF :(( :(( :((
Không biết xử thế nào đây. :(

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Em ở xa, hồi hộp quá, ko biết các cụ đấu giá mần ăn thê nào rồi. Chúc các cụ vạn sự như ý.

kienhs

Xe hơi
Chúc mừng các bác có biển đẹp>XXX.

Xe Ngựa

Xe máy
các cụ đấu giá thê nào rồii?
??

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
vừa đi SN về , hơi thất vọng về cuộc đấu giá
đáng lý BTC nên lấy giá online cao nhất để làm mộc rồi cho đấu offline có lẽ sẽ hay hơn
lúc đó toàn bộ memb sẽ đc tham gia .
như hôm nay mọi chuyện ngã ngũ ngay rồi
ko ai bỏ thêm giá nữa
và buổi đấu giá đáng lý rất sôi động thì lại quá nhạt .

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Thế giá là bao nhiêu hả bác!

30V - 2278

Xe tải
nhận được biển số đấu giá mà thấy các cụ măt buồn thiu... chán thế. chúc mừng các cụ.

chauchau

OF vì cộng đồng
Dear các bác,

Có thể công tác tổ chức không được hoàn hảo, phần nào đó chúng ta vẫn là cây nhà lá vườn, các bác bỏ quá cho.

Chỉ có 1 điều em xin đảm bảo để các bác hãy yên tâm và luôn cổ vũ có bất cứ chương trình gây quĩ Từ thiện là số tiền các bác đóng góp, dù bằng hình thức gì, dù lớn bao nhiêu, nhỏ bao nhiêu sẽ luôn đảm bảo được đúng tiêu chí giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn, sẽ luôn đúng người, đúng việc.

Thanks các bác.

Già bà

Xe điện
Em cũng xin chúc mừng các cụ trúng đấu giá. ( Nhưng sao mặt lại buồn thiu nhỉ ? )

Xe Thiết Giáp

Đi bộ
vậy Bờm Em có giá thương lượng cho out-of-state không ?
[-O<

Chỉnh sửa cuối:

bacnv

Xe buýt
Chúc mừng các cụ giành thắng lợi trong cuộc đấu giá! Các cụ đã góp phần xây dựng OF đẹp lên trong mắt mọi người.=D>

Transporter2

Xe tăng
Người OF
vừa đi SN về , hơi thất vọng về cuộc đấu giá
đáng lý BTC nên lấy giá online cao nhất để làm mộc rồi cho đấu offline có lẽ sẽ hay hơn
lúc đó toàn bộ memb sẽ đc tham gia .
như hôm nay mọi chuyện ngã ngũ ngay rồi
ko ai bỏ thêm giá nữa
và buổi đấu giá đáng lý rất sôi động thì lại quá nhạt .
Em đồng ý với quan điểm của kụ, BTC nên lấy mốc giá chốt của đấu giá online rồi đấu trực tiếp trên sân khấu, như vậy sẽ hào hứng hơn, sôi động hơn, fun hơn và chắc chắn số tiền từ thiện sẽ cao hơn rất nhiều. Em cũng hơi bất ngờ về màn đấu giá hôm qua, nhanh chóng quá!Dù sao cũng vui rồi, hi vọng better next time!

anchibui

Xe điện
Chúc mừng cụ!

Em đồng ý với quan điểm của kụ, BTC nên lấy mốc giá chốt của đấu giá online rồi đấu trực tiếp trên sân khấu, như vậy sẽ hào hứng hơn, sôi động hơn, fun hơn và chắc chắn số tiền từ thiện sẽ cao hơn rất nhiều. Em cũng hơi bất ngờ về màn đấu giá hôm qua, nhanh chóng quá!Dù sao cũng vui rồi, hi vọng better next time!
Chúc mừng cụ chiến thắng. BTC của OF đã cố gắng tổ chức chương trình một cách tốt nhất, sẽ đúc rút kinh nghiệm cho những lần sau hoàn hảo hơn.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Đến màn cám ơn nhà tài trợ em thấy bắt đầu nhàm và hết lửa cũng như thời gian đã bắt đầu muộn với các cháu bé và gia đình ở xa, các Mem đã lục tục ra về, em và bà cả cũng về luôn vì đói quá, hehe...
Cuối cùng ko biết kết quả đấu giá thế nào ạ?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em xin thay mặt BTC cảm ơn các cụ các mợ đã nhiệt tình tham gia đấu giá các biển số OF, đặc biệt các cụ đã trả mức giá cao nhất.

Tấm lòng của các cụ các mợ được toàn thể thành viên OF ghi nhận và rất trân trọng. Rất xin lỗi các cụ vì chương trình ngày hôm qua quá ngắn nên chúng ta chưa có nhiều điều kiện giao lưu với khán giả. Hy vọng các cụ thông cảm.

Nguyên nhân dưới đây cụ ạ. Ngày hôm qua một số nội dung hơi dài so với dự kiến, đồng thời các gia đình có trẻ em phải đi về sớm để ngày hôm sau còn phải đi làm cho nên BTC yêu cầu bọn em phải cắt ngắn thời gian, thậm chí một số nội dung còn phải bị cắt, như chương trình đuổi hình bắt chữ OF của đội Hói. Video clip về BS Cua và Gà Lôi cũng phải cân nhắc tới 4 lần mới cho tiếp tục phát trong vòng khoảng 4 phút. Chương trình kéo dài thì các TNV sẽ là những người vất vả nhất vì họ phải dọn dẹp toàn bộ hiện trường với số lượng công việc rất nhiều.

Đến màn cám ơn nhà tài trợ em thấy bắt đầu nhàm và hết lửa cũng như thời gian đã bắt đầu muộn với các cháu bé và gia đình ở xa, các Mem đã lục tục ra về, em và bà cả cũng về luôn vì đói quá, hehe...
Cuối cùng ko biết kết quả đấu giá thế nào ạ?
BTC sẽ công bố kết quả sau khi kiểm tra lại với các cụ hôm qua không tham gia được trực tiếp và đã xác nhận mức trả giá cao nhất qua thớt này.