[SNOF] ĐẤU GIÁ 4 biển số khủng vì Trường Sa thân yêu (OF-69; OF-9099; OF-2099; OF-2799)

Trạng thái
Thớt đang đóng

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Thôi chết oài, em ghét cụ Thích là Bụp oài. Cụ phốt ảnh chân dung lên đây, thế nà em phải nòng, tương tư nự hót boi O-Ép oài.
Mà trông anh í ngầu thật, một phong cách rất là xì tin:
Kẻ lào muốn tranh giành thương hiệu hót boi thì hãy xé xác ta đây!!!!!
Em hãi lém, không phải em đâu. Tại cụ Bao Công cứ xúi em hỏi cụ xem cụ có mua tai nghe bà bầu không thôi, cụ cứ giữ ngôi hót boi đi ạ, em chuồn ngay đây ạ.
Mợ MyMac,
Nhìn trẻ thế thôi, phong cách xì tin thế thôi (theo ý mợ) nhưng nhà cháu là U 60 đới^^
Mợ thi cử thía nào mà để tuột biển OF vào tay cụ Chánh thế ợ^^

Ông Cò

Xe buýt
Người OF
1. OF-9099-----------Ông Cò-------------12.000K-----Post#220 ==> Đã đóng góp vào quỹ ngày 06/06/2011; Biển được đổi ngày 07/06/2011.

Kính báo các bác, nick Ông Cò đã được chính thức gắn biển OF-9099. Một email kích hoạt nick cũng đã được gửi lại cho bác Ông Cò.

Trong trường hợp bác gặp trục trặc khi login thì SMS vào số 090.625-3839 cho em.
Cám ơn BĐH, cám ơn cụ GT đã tặng em cái biển mới. :D

safenoodles

Xe cút kít
Mợ MyMac,
Nhìn trẻ thế thôi, phong cách xì tin thế thôi (theo ý mợ) nhưng nhà cháu là U 60 đới^^
Mợ thi cử thía nào mà để tuột biển OF vào tay cụ Chánh thế ợ^^
hihi, U60 mà giọng bác trẻ thía? =))=))

Thank cụ đã bảo lãnh để em bon chen lấy cái biển chứ không thì cũng chả có mờ treo. :D
Lão không thay chứ ký đi , em mang máng thấy bác Giao Thông bảo chứ ký của lão ký được cả hình đấy !

safenoodles

Xe cút kít
Đây là Chi hội FUNS của em ạ:-bd
Hê hê, ngưỡng mộ cụ DrChinh quá,,, cụ ấy đang đứng trong ảnh này đấy :D
Mợ Linhgiadung nổi tiếng, nhiều fan hâm mộ lắm, em biết từ lâu roài, còn bác drchinh thì em mới biết :x, hihi...bác thứ ba là bác Bắc Âu :x, còn ba bác trông như Dờ Vờ Đờ Ả, à quên: diễn viên điện ảnh :)) bên cạnh bác Bắc Âu có nick là gì thía ạ? hí hí...

Hot quá mợ Linh nhỉ? :x:))

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Chúc mừng bác Ông Cò nhé! Biển của bác, em nhìn phê lắm ý! :x
Nhất là ngày mua xe: June 2006.>:D<>:D<
Ngày mua xe là 06g06p ngày 06/06/2006 ợ, một ngày đặc biệt :)

Lão không thay chứ ký đi , em mang máng thấy bác Giao Thông bảo chứ ký của lão ký được cả hình đấy !
Em cũng nghĩ thía ạ, cho cả link vào cũng được hay sao ý ạ.:x
Các bác đúng rồi, chữ ký có hình và có link. Ngoài ra thì số lượng PM cũng khủng, gửi được đến nhiều người.

damkhanh

Xe điện
Em xin có chút ý kiến với các lãnh đạo ạ:
Nếu có thể được, xin các cụ cho thêm vào nick cụ DrChinh cái tai tồ gì đó tùy các cụ. Em nghĩ ngoài việc hào phóng ủng hộ quỹ từ thiện không tính toán, nhiệt tình tham gia công tác TNV, trạm xá OF, cụ Chính còn góp phần không nhỏ để nâng cao giá trị các sản phẩm đã đấu giá...
Em có vài lời, mong các lãnh đạo xem xét!

vudinhquang

Xe container
Trồ ơi! Chủ tịch đấy! Chánh tổng đó!
Mợ Linhgiadung nổi tiếng, nhiều fan hâm mộ lắm, em biết từ lâu roài, còn bác drchinh thì em mới biết :x, hihi...bác thứ ba là bác Bắc Âu :x, còn ba bác trông như Dờ Vờ Đờ Ả, à quên: diễn viên điện ảnh :)) bên cạnh bác Bắc Âu có nick là gì thía ạ? hí hí...

Hot quá mợ Linh nhỉ? :x:))

xebo

Xe bò ! ©
Trong trường hợp em thua đấu giá. Em xin tăng 50% giá trị lần đấu giá biển OF-69 lần cuối cùng của em cho Quỹ từ thiện OF vì Trường Sa thân yêu ạ.
Em xin có chút ý kiến với các lãnh đạo ạ:
Nếu có thể được, xin các cụ cho thêm vào nick cụ DrChinh cái tai tồ gì đó tùy các cụ. Em nghĩ ngoài việc hào phóng ủng hộ quỹ từ thiện không tính toán, nhiệt tình tham gia công tác TNV, trạm xá OF, cụ Chính còn góp phần không nhỏ để nâng cao giá trị các sản phẩm đã đấu giá...
Em có vài lời, mong các lãnh đạo xem xét!
Em ủng hộ ý kiến của cụ Dâm vì cụ DrChinh ấy đã nộp xiền ủng hộ ngay sau khi kết thúc đấu giá. Như cụ GT đã nói, biển OF chỉ là cái để thể hiện tấm lòng của các cụ, và tấm lòng của cụ ấy đã được mọi người ghi nhận. Đề nghị ác min đại nhân xem xét và giải quyết ạ !

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em ủng hộ ý kiến của cụ Dâm vì cụ DrChinh ấy đã nộp xiền ủng hộ ngay sau khi kết thúc đấu giá. Như cụ GT đã nói, biển OF chỉ là cái để thể hiện tấm lòng của các cụ, và tấm lòng của cụ ấy đã được mọi người ghi nhận. Đề nghị ác min đại nhân xem xét và giải quyết ạ !
Để em suy nghĩ thêm nhé, có lẽ em sẽ cần phải tìm 1 cái 1 số. :))

Phú Ông

Xe container
Em thấy đề xuất vậy là cũng rất hợp lý. Em cũng ủng hộ ý kiến của cụ!
Lúc gặp mới thấy cụ ấy là con người rất bình thường, giản dị, nhưng nhiệt tình, xông pha lắm,... OF nên động viên và cổ vũ cho những người có tấm lòng như cụ ấy ạ!

hanoi beer

Xe điện
Iem xin ngưởng mộ các bác ạ..

Trạng thái
Thớt đang đóng