[Vì cộng đồng] SABC 2022 - Phiên số 1 [ĐẤU GIÁ] Biển số: OF-535 - OF-898 - OF-1999 - OF-9779 - OF-55555

Trạng thái
Thớt đang đóng

SIGNUS

Xe container
Người OF
Lão Túng để lâu quá, bóp lại đến 21h chủ nhật này chốt có phải xôm không?

Em chúc cụ trúng biển 1999 giá càng cao càng tốt nhá :D
Cảm ơn Chã, cái này còn tùy thuộc vào thiện chí của các anh em thiện lành khác nữa :)). Cơ mà 10 ngày thì lâu thật, em thấy CN này chốt được rồi! Kèo dài thế này thì các đại gia cũng chỉ ngâm thôi, sát giờ mới xuống tay

Lão Túng để lâu quá, bóp lại đến 21h chủ nhật này chốt có phải xôm không?

Em chúc cụ trúng biển 1999 giá càng cao càng tốt nhá :D
10 ngày để các bác tầu ngầm hết ô xy phải ngoi lên nhá ;)

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
Các bác tham gia đấu giá lưu ý:

Ngoài việc các bác phải thả giá qua hệ thống thì phải kèm nhắn tin (SMS) theo cú pháp: Tên nick DGBS ví dụ "Tien Tung DGBS" tới số 0988-04-04-55 (Admin Tien Tung). Cho lần đầu tiên thả giá, để đảm bảo việc tham gia của mình là hợp lệ.
Kết quả đấu giá hiện trên hệ thống trang 1 của những nick chưa xác nhận đều không hợp lệ. Bước đấu giá sẽ được tính cho nick đã xác nhận kế tiếp.

Hiện nhiều bác thả qua hệ thống nhưng không hiện còm trên thớt, mà chỉ hiện trên bảng hệ thống. Vì vậy bác nào muốn biết giá đang được thả bao nhiêu thì theo dõi bảng hệ thống nhé. Trân trọng!

P/s Để sự minh bạch cũng như nghiêm túc việc đấu giá ủng hộ quỹ từ thiện. Hàng ngày em sẽ còm tag các bác thả giá nhưng chưa xác nhận qua tin nhắn, mong các bác thực hiện theo đúng quy định. Trường hợp các bác thả giá nhưng không xác nhận, BĐH sẽ xóa việc đấu giá của các bác khi nhận được thông báo nhắc xác nhận, nhưng vẫn không xác nhận. Trân trọng!
Em xác nhận cách đây mấy năm rồi có cần xác nhận lại không ạ?

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
Trạng thái
Thớt đang đóng