Đấu giá "Sưởi ấm Pa Ủ 2013" - Phiên #2: Bức ảnh Đại tướng Võ Nguyên Giáp mạ vàng 24K

hnvn1234

Xe điện
Em đã có ý kiến là tặng cho khu tưởng niệm Đại Tướng ở Quảng Bình quê hương của Đại Tướng, ai cũng có thể vào tưởng nhớ và ngắm chân dung của một con NGƯỜI chân chính
Ý tưởng tuyệt vời.

Puma tn

Xe buýt
Người OF
Chúc mừng cụ, đây thật là chữ Duyên, cuộc sống đầy toan tính, đây và đó, cụ đã làm được việc mà nhiều người khokng thể, cảm ơn cụ.
Em thì thật sự ngưỡng mộ hành động của cụ . Cụ và các cụ ở đây cho em thêm niềm tin vào cuộc sống

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Dạ vâng ! Nhờ cụ xin ý kiến gia đình bác hộ em
Việc này thì chắc sẽ phải nhờ BTC trao đổi lại với Gia đình Đại tướng để xin ý kiến. Nếu được thì sẽ là một sự kiện có rất, rất nhiều ý nghĩa.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Tiếc quá e không được theo dõi đoạn gay cấn nhất của cuộc đua.
Chúc mừng kụ Puma Tn đã thắng cuộc.
Chúc mừng cuộc đấu gía thành công.
Chúc mừng OF ngày càng hùng hậu.
Một người vĩ đại đã ra đi để lại một điều khẳng định "Đất nước Việt Nam là một, con người Việt Nam là một!"

hong.viwaco

Xe container
Chúc mừng cụ nhé!Ban điều hành cố gắng thu xếp để cụ Puma tn có mặt trong buổi trao giải cho thêm phần ý nghĩa! Ngưỡng mộ cụ quá:-bd%%-
Cụ ơi em cũng muốn gặp cụ " xin bức phù điêu lắm" nhưng lại đang ở xa không về được . Nên chắc không có mặt trong phiên trao giải được . Mai gia đình em sẽ thay em " hoàn thành nhiệm vụ a" .

Q.T.A

Xe buýt
Cac cu lam cho cuoc doi nay them dep va them y nghia. Em nguong mo cac cu rat nhieu. Tu dung trong em nghi hay la tap the Ofer nha minh lam don xin phep So Giao duc Lai Chau doi ten Truong PA u thanh Truong Vo Nguyen Giap thi y nghia biet bao cac cu nhi. E viet bang dt nen k co dau. Mod thong cam nhe.

AcidS

Xe điện
Cac cu lam cho cuoc doi nay them dep va them y nghia. Em nguong mo cac cu rat nhieu. Tu dung trong em nghi hay la tap the Ofer nha minh lam don xin phep So Giao duc Lai Chau doi ten Truong PA u thanh Truong Vo Nguyen Giap thi y nghia biet bao cac cu nhi. E viet bang dt nen k co dau. Mod thong cam nhe.
Oh, cụ có một ý kiến rất hay. Nếu cần ký đơn tập thể hoặc làm tập thể đơn, em sẵn sàng.

hnvn1234

Xe điện
Chúc mừng cụ nhé!Ban điều hành cố gắng thu xếp để cụ Puma tn có mặt trong buổi trao giải cho thêm phần ý nghĩa! Ngưỡng mộ cụ quá:-bd%%-
Hiện nay nhà Đại Tướng đang bận, chắc chưa bố trí để trao hiện vật đấu giá cho Kụ Puma tn được.

Kụ Puma có tính thu xếp mấy hôm nữa về nhận quà trực tiếp không?

Rồi nếu được gia đình Đại Tướng đồng ý, Kụ trực tiếp trao bức tranh cho Khu tưởng niệm Quảng Bình, nhân tiện viếng Đại Tướng luôn.

ynhi2208

Xe điện
Hiện nay nhà Đại Tướng đang bận, chắc chưa bố trí để trao hiện vật đấu giá cho Kụ Puma tn được.

Kụ Puma có tính thu xếp mấy hôm nữa về nhận quà trực tiếp không?

Rồi nếu được gia đình Đại Tướng đồng ý, Kụ trực tiếp trao bức tranh cho Khu tưởng niệm Quảng Bình, nhân tiện viếng Đại Tướng luôn.
Cụ ấy đang ở nước ngoài cụ ợ, ở những post trước cụ nick xanh đã xác nhận

hnvn1234

Xe điện
Cụ ấy đang ở nước ngoài cụ ợ, ở những post trước cụ nick xanh đã xác nhận
Em biết Kụ ý ở nước ngoài từ trưa nay rồi. Vậy em mới đưa ý tưởng Kụ Puma sắp xếp về nhận quà.

Chỉnh sửa cuối:

Ducky Momo

Xe buýt
Mai em phải lái xe cả đêm đi Quảng Bình với nhà TTH tặng quà cho đồng bào bị bão lụt, thế mà giờ vẫn không thể ngủ được. Qua phiên đấu giá này, em thấy là cả OF đã nắm tay nhau hướng về Đại Tướng Võ Nguyên Giáp, hướng về Pa Ủ. Em mong các thành viên hãy ủng hộ chương trình nhiều hơn nữa để cho cái danh sách trong báo cáo tài chính của cụ Bụp cũng dài như dòng người vào viếng Đại Tướng mấy ngày vừa qua

Ý tưởng kụ thì hay !

Nhưng để làm ...thì phải gọi thêm nhà đầu tư đàng hoàng ...và làm cho ra làm để xứng với cái tên của Người ! Chứ ko thể như bất cứ cái trường làng nào ! Vì thế , nó sẽ ...khó khả thi ạ !

speed266

Xe điện
Ý tưởng kụ thì hay !

Nhưng để làm ...thì phải gọi thêm nhà đầu tư đàng hoàng ...và làm cho ra làm để xứng với cái tên của Người ! Chứ ko thể như bất cứ cái trường làng nào ! Vì thế , nó sẽ ...khó khả thi ạ !
Cụ nghĩ chuẩn rất thấu đáo vì Đại Tướng là tầm cỡ Quốc Gia mà, vị anh hùng dân tộc

Tầm cỡ Thế giới cụ ạ, chết dở.
Đúng ! Cụ Giáp , con người đứng ngoài những sai lầm lịch sử ...đã vượt tầm cỡ 1 Quốc gia !

Người là Vĩ nhân Thế giới rồi ! Cả tuần nay , giới truyền thông Thế giới cũng đưa tin về sự kiện này mà !

Vậy các cụ làm về xây dựng họp nhau lại đê ! Thậm chí , đây cũng là cơ hội cho các cụ bắt tay nhau , xích lại gần nhau giao thương giao hảo ...tìm hướng đi mới đấy nhỉ ... Thử xem ? :-w

Ducky Momo

Xe buýt
Đúng ! Cụ Giáp , con người đứng ngoài những sai lầm lịch sử ...đã vượt tầm cỡ 1 Quốc gia !

Người là Vĩ nhân Thế giới rồi ! Cả tuần nay , giới truyền thông Thế giới cũng đưa tin về sự kiện này mà !

Vậy các cụ làm về xây dựng họp nhau lại đê ! Thậm chí , đây cũng là cơ hội cho các cụ bắt tay nhau , xích lại gần nhau giao thương giao hảo ...tìm hướng đi mới đấy nhỉ ... Thử xem ? :-w
Kể cả có xây to đẹp nhưng xin đặt tên cụ Võ Nguyên Giáp không dễ đâu ạ. Em e rằng tỉnh Lai Châu chưa chắc đã dám quyết. Tên NGƯỜI bây giờ đã trở thành tài sản của cả dân tộc Việt Nam rồi

nguyenthang87

Xe tải
Thật hp khi đc tham gia Of và biết đc tấm lòng các cụ

Bongbin2009

Xe tăng
Tuy không biết nhiều về cụ Puma và các cụ tham gia đấu giá bức tranh nhưng em chắc chắn là các cụ có một tấm lòng vàng, em thực sự kính phục và chúc các cụ và gia đình mạnh khoẻ, hạnh phúc.