Đau khớp vai

Tankpl

Xe tăng
Chào cccm em có vấn đề muốn nhờ tư vấn ạ. Chả là cái thằng em khoảng 1 tháng nay dở chứng đau khớp vai phải ( đau khủng khiếp luôn ấy ). Đã lên 108 chụp chiếu thuốc men mà ko thấy đỡ, lại lọ mọ nghe giang hồ đồn bs Lực ở Nguyến Phong Sắc chữa khớp tốt cũng phi lên. Bs tiếm cho 2 ngày về thì đỡ đc 1,2 hôm xong lại đau muôn chết. Đau đến nỗi ko co duỗi tay phải để gắp đồ ăn đc ( thuận tay trái có phải tốt ko nhể :D ). E lập thớt hỏi cccm có địa chỉ nào khám xương khớp hoặc phòng khám tư nào uy tín cho thằng em tham khảo ko ạ. Cảm ơn cccm nhiều.

Tankpl

Xe tăng
Cụ mô tả CV hàng ngày xem có phải bệnh nghề nghiệp ko? Đi ngủ có hay để bạn gái lấy tay làm gối ko?
E dân vp chính hiệu, ngày 8 tiếng vê chuột. Tối về ngủ thì con ngan già nhà e và em mỗi thằng 1 gối chả thằng nào gối tay thằng nào. Có chăng thì tối tay chỉ đi du lịch 1 lúc trước khi ngủ thôi ak :D

Xudoai

Xe buýt
E dân vp chính hiệu, ngày 8 tiếng vê chuột. Tối về ngủ thì con ngan già nhà e và em mỗi thằng 1 gối chả thằng nào gối tay thằng nào. Có chăng thì tối tay chỉ đi du lịch 1 lúc trước khi ngủ thôi ak :D
Tay cụ vê ngày vê đêm nên cũng có thể là nguyên nhân. Chụp chiếu xem có bệnh gì ko. Chịu khó thể dục, chườm nóng(lạnh - hỏi bác sĩ), sáng dậy xoay khớp vai chắc 1 vài tháng đỡ dần. Có người massage buổi tối nữa càng nhanh.

slaz8

Xe ba gác
Chào cccm em có vấn đề muốn nhờ tư vấn ạ. Chả là cái thằng em khoảng 1 tháng nay dở chứng đau khớp vai phải ( đau khủng khiếp luôn ấy ). Đã lên 108 chụp chiếu thuốc men mà ko thấy đỡ, lại lọ mọ nghe giang hồ đồn bs Lực ở Nguyến Phong Sắc chữa khớp tốt cũng phi lên. Bs tiếm cho 2 ngày về thì đỡ đc 1,2 hôm xong lại đau muôn chết. Đau đến nỗi ko co duỗi tay phải để gắp đồ ăn đc ( thuận tay trái có phải tốt ko nhể :D ). E lập thớt hỏi cccm có địa chỉ nào khám xương khớp hoặc phòng khám tư nào uy tín cho thằng em tham khảo ko ạ. Cảm ơn cccm nhiều.
Cụ nên tăng cương vận động khớp vai như khớp háng là đươc. Tất nhiên là khôg nên hùng hục như khớp háng, mà nhẹ nhà thui :D. Cụ xem lại dốt sông có chỗ nào vôi hóa chèn ép mach máu lên vai không? hay kiểm tra xem có thiếu máu không, mà cụ không nói cụ bi nhiu xuân xanh rùi ?
uông thêm thực phảm chức năng vè xương khớp, nen tập yoga đẻ máu huyết lưu thông tốt.
Em chia sẻ kinh thui, còn khám bệnh em nhường cụ dưới :D

Tankpl

Xe tăng
Tay cụ vê ngày vê đêm nên cũng có thể là nguyên nhân. Chụp chiếu xem có bệnh gì ko. Chịu khó thể dục, chườm nóng(lạnh - hỏi bác sĩ), sáng dậy xoay khớp vai chắc 1 vài tháng đỡ dần. Có người massage buổi tối nữa càng nhanh.[/QUOTois Em cảm ơn cụ nhiều. CHúc cụ cuối tuần v
Cụ nên tăng cương vận động khớp vai như khớp háng là đươc. Tất nhiên là khôg nên hùng hục như khớp háng, mà nhẹ nhà thui :D. Cụ xem lại dốt sông có chỗ nào vôi hóa chèn ép mach máu lên vai không? hay kiểm tra xem có thiếu máu không, mà cụ không nói cụ bi nhiu xuân xanh rùi ?
uông thêm thực phảm chức năng vè xương khớp, nen tập yoga đẻ máu huyết lưu thông tốt.
E cảm ơn cụ. Năm nay e đc 4 xọi cái mùa xuân. Cũng lên 108 chụp chiếu đầy đủ và chỉ báo bị khớp vai phải thôi ak.

slaz8

Xe ba gác
E cảm ơn cụ. Năm nay e đc 4 xọi cái mùa xuân. Cũng lên 108 chụp chiếu đầy đủ và chỉ báo bị khớp vai phải thôi ak.
4 xọi cảu cụ mà đã bị là hơi sớm, bệnh của cụ nên lấy bồi bổ thân thể bàng luyện tập và ăn uống đúng để cân bàng hocmon mới có cơ hội. Còn tây y chỉ là hỗ trợ để cắt cơn thui, đây là quan điểm cá nhân cụ có thể có ý khác :D

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Dạ tai em còn thính hơn con beggie nhà hàng xóm ạ
Thế là cụ bị đau dây thần kinh khu vực đấy thôi, ko phải do khớp hay cơ gì.
Khả năng tìm thầy khác. Ca này em ko tiếp đc.

Xudoai

Xe buýt
4 xọi cảu cụ mà đã bị là hơi sớm, bệnh của cụ nên lấy bồi bổ thân thể bàng luyện tập và ăn uống đúng để cân bàng hocmon mới có cơ hội. Còn tây y chỉ là hỗ trợ để cắt cơn thui, đây là quan điểm cá nhân cụ có thể có ý khác :D
Cụ trên nói hay này cụ thớt.:D
Tóm lại khi bị bệnh cần thay đổi thói quen SH, tư thế làm việc.
4 sọi cũng đến giai đoạn tiền mãn nam nên đau khớp, khô khớp cũng là bt.:D
Cũng đến lúc trung đại tu cơ thể rồi cụ àh.:))

Tankpl

Xe tăng
Cụ trên nói hay này cụ thớt.:D
Tóm lại khi bị bệnh cần thay đổi thói quen SH, tư thế làm việc.
4 sọi cũng đến giai đoạn tiền mãn nam nên đau khớp, khô khớp cũng là bt.:D
Cũng đến lúc trung đại tu cơ thể rồi cụ àh.:))
Quan trọng là ko biết chỗ nào đại tu uy tín đấy cụ. Thấy hoang mang về sức khỏe sinh sản quá cơ :D

VietHa.XD

Xe tải
Cái này do hoạt động tay phải. Dùng chuột nhiều. Đau 3 điểm. Khớp vai ,khuỷu tay,cổ tay. Tay trái thì ko bị. Cụ giảm cường độ dùng chuột. Hoặc chuyển sang tay trái cho tay phải nó nghỉ. Là hết. Em cũng bị nhưng chưa bị đau quá. Chắc phải xoa bóp chườm nắn một thời gian nó sẽ tự hết.

tranhduong

Xe buýt
Qua Bạch Mai đi cụ, nếu không đỡ thì nên thử qua bên đông y xem

TuanDK

Xe tải
KHớp háng e vẫn chạy bthuong chỉ khớp vai là cần phải bảo dưỡng thôi ak
Vai mà đau thì lắc lủng cũng kém, ko phối nhịp nhàng đc nếu có 1 khớp bị lỗi đâu cụ ơi :))