Đầu tư âm thanh cho Getz, ngon bổ rẻ!!! Hãy tin em....

langbatkyho

Xe tải
Tình hình là sau rất nhiều lần nghiên cứu và tìm hiểu cùng với nhiều đắn đo cho 1 việc duy nhất đó là: Đầu tư ít tiền nhất cho vợ 2 em để có được giọng hát ngọt ngào trong trẻo véo von hơn mà lại tốn ít xèng nhất. Hôm nay E đã quyết tâm xuống vnd (1,600,000vnd) để xem dư lào, thật bất ngờ là chỉ với số tiền đó em đã thấy mình như trong rạp hát, tiếng bát chép lên đầy đủ và rất hay. Cụ thể là E đã thay 4 loa cánh bằng 2 cặp Grafinity (híc tên thì E không nhớ lắm), 800k/1đôi (tên của hàng nội thất và địa chỉ E không dám nói sợ các cụ bẩu là Bi-a cho người ta). hì, chỉ vậy thôi mà E đã thấy vui lắm, hài lòng lắm, phê lắm rồi... E cũng xin cảm ơn cụ Elec (Cụ Trung) đã bán lại cho E cái đầu CD đi theo xe Morning của cụ. Nhân thể cụ nào mà chưa đầu tư âm thanh thì em xin mời qua khu đo thị mới Định Công uống cà phê với em và cùng thưởng thức ạ. Chúc các cụ mạnh khỏe và lái xe an toàn...(l)
E là Thành: 01669687777

Chỉnh sửa cuối:

Getz6329

Xe tải
Chúc mừng cụ đã được như ý (b)

Elec

Xe buýt
Hi hi chú này loay hoay cả ngày hôm qua loa với đài hả?

E43000

Xe tăng
Món âm thanh này mình thấy hay là nhất rồi đó cụ :41:

langbatkyho

Xe tải
hì, em cảm ơn. nhưng thực sự là hay quá mức tưởng tượng của em các cụ ạ. ước gì có cụ nào có nhu cầu đầu tư ngon bổ rẻ như em để em có được cơ hội mời các cụ cà phê và thưởng thức. hi hi... một lần nữa cảm ơn cụ Elec....(l)

qmha

Xe tải
Hôm nào qua bác xem âm thanh của bác thế nào, Getz của em bản thân em nghe cũng thấy tạm ổn rồi. Có thể là đàn gẩy tai trâu chăng.
Chúc bác có bộ âm thanh như ý

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Cụ hài lòng là tốt rồi. Chúc mừng cụ.(b)(b)(b)

KUKKU

Xe tăng
k có tí ảnh ọt à kụ?

Spippo

Xe máy
Em tai trâu nên chẳng yc nhiều lắm ở loa, mấy cái loa theo xe Getz là thấy ngon lắm rùi, chỉ định đầu tư thêm cái ổ chạy đĩa DVD và MP3 thui ... Em đang định mua cái máy chạy MP3 cắm vào chỗ châm thuốc để nghe, không biết có bác nào dùng cái đấy chưa ah. .... cho em xin tí info ...(b)(b)

khanhnguyen09

Xe container
E. thì đầu tư như sau:
- Vẫn dùng đầu catsset, nhưng e nhờ mua được cái băng chuyển tín hiệu từ máy ipod nghe ngon choét. Thế là vẫn đầu cũ mà nghe kỹ thuật số.
- Lắp thêm loa sup, thỉnh thoảng nghe nhạc sàn. thiệt hại khoảng 2T.
- Dự kiến của e, lúc nào rảnh thì lắp thêm đôi loa tép. và thay bốn loa cánh.(b)

cowboyfromhell

Xe tải
Tớ thì làm 4 em loa Blaupunch đợt giảm giá và 1 cái sub điện. Thay DVD 2 DIN của Tung của, nghe cũng rất ổn:P
Nói chung xe rẻ nên chỉ cần đầu tư vừa phải thôi, (c)

Bongquysu

Xe máy
Bác cho hỏi cái băng chuyển tín hiệu là ra sao ạ ? Bác cho em cái ảnh để em còn đua đòi theo bác

langbatkyho

Xe tải
k có tí ảnh ọt à kụ?
cụ ơi, loa thì lắp mất vào rồi có đâu mà ảnh nữa. à em quên mất không báo với các cụ là: E là thằng ngược đời, trước thì vứt cái bộ xịn đi để lắp cái bộ DVD và Camera lui. nhưng hôm nọ đi cùng cụ Elec thì E tháo tất ra và lắp lại như đầu tiền, hi hi ... dưng mà nghe công nhận là hay các cụ ạ. Cụ nào rỗi nhất định qua E để cho E được khoe với các cụ nhe! Cà phê bóng đá hầu các cụ luôn hi hi(c)

langbatkyho

Xe tải
E. thì đầu tư như sau:
- Vẫn dùng đầu catsset, nhưng e nhờ mua được cái băng chuyển tín hiệu từ máy ipod nghe ngon choét. Thế là vẫn đầu cũ mà nghe kỹ thuật số.
- Lắp thêm loa sup, thỉnh thoảng nghe nhạc sàn. thiệt hại khoảng 2T.
- Dự kiến của e, lúc nào rảnh thì lắp thêm đôi loa tép. và thay bốn loa cánh.(b)
thì cái chính em cũng chỉ thay loa cánh như cụ thôi mà, dưng mà nó hay hơn là em mong đợi mới sướng chứ, cụ chỉ cần thay loa cánh như của E là có 4 cái loa tép rồi. Không cần láp loa tép ở gần gương nưa đâu. Xấu lắm... chúc cụ vui:6:

langbatkyho

Xe tải
Tớ thì làm 4 em loa Blaupunch đợt giảm giá và 1 cái sub điện. Thay DVD 2 DIN của Tung của, nghe cũng rất ổn:P
Nói chung xe rẻ nên chỉ cần đầu tư vừa phải thôi, (c)
cụ chưa nghe thấy có cụ bảo là: xe của cụ ấy là Getz nhưng mà cụ ấy đầu tư hơn 20 chục củ cho hệ thống âm thanh nhưng mà bạn của cụ ấy đi Santafe lại chỉ đầu tư có 6tr thôi. Vì thế nên mình cảm thấy sướng là được rùi, bao tiền không quan trọng, nhưng quan trọng là ít tiền mà làm mình vui. Như em chẳng hặn, hi hi.... sau này chắc cụ cũng lại thay DVD 2 DIN để chở về CD như em thui(l)

khanhnguyen09

Xe container
Bác cho hỏi cái băng chuyển tín hiệu là ra sao ạ ? Bác cho em cái ảnh để em còn đua đòi theo bác
Bác cứ sớt trên mạng là là thấy, nhưng ko biết mình đã bán chưa, vì e nhờ mua bên Nhật.
thì cái chính em cũng chỉ thay loa cánh như cụ thôi mà, dưng mà nó hay hơn là em mong đợi mới sướng chứ, cụ chỉ cần thay loa cánh như của E là có 4 cái loa tép rồi. Không cần láp loa tép ở gần gương nưa đâu. Xấu lắm... chúc cụ vui
cụ cho e, hỏi là thay loa cánh thiệt hại bao nhiêu? và thay loại nào thì ổn, e cũng nghĩ như cụ, thay loa cánh chứ lắp thêm loa tép lủng củng lắm.:21:

Elec

Xe buýt
Thằng em hôm nào mang xe qua chỗ anh nhé để a nghe thử 4 cái loa của chú có hay ko nào? Nếu hay có khi anh cũng thay nghe cho nó máu, anh muốn hỏi chú 1 tí:

- Nếu thay 4 loa đấy có cần lắp thêm Sub điện nữa ko? Ý anh là 4 loa đấy có tải bass được ko ấy?

- Xe anh có 2 loa tép nguyên bản rồi, lắp vào có thừa tép ko nhỉ?

luitrui

Xe máy
Nghe cụ quảng cáo ngon đấy nhỉ! Xem hôm nào phải gặp nghe thử cái xem thía nào. Em cũng mới chỉ thay cái đầu CD của KIAMORNING vào thấy nghe cũng tàm tạm rồi.

vipbin

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
protexvn.com
Tình hình là sau rất nhiều lần nghiên cứu và tìm hiểu cùng với nhiều đắn đo cho 1 việc duy nhất đó là: Đầu tư ít tiền nhất cho vợ 2 em để có được giọng hát ngọt ngào trong trẻo véo von hơn mà lại tốn ít xèng nhất. Hôm nay E đã quyết tâm xuống vnd (1,600,000vnd) để xem dư lào, thật bất ngờ là chỉ với số tiền đó em đã thấy mình như trong rạp hát, tiếng bát chép lên đầy đủ và rất hay. Cụ thể là E đã thay 4 loa cánh bằng 2 cặp Grafinity (híc tên thì E không nhớ lắm), 800k/1đôi (tên của hàng nội thất và địa chỉ E không dám nói sợ các cụ bẩu là Bi-a cho người ta). hì, chỉ vậy thôi mà E đã thấy vui lắm, hài lòng lắm, phê lắm rồi... E cũng xin cảm ơn cụ Elec (Cụ Trung) đã bán lại cho E cái đầu CD đi theo xe Morning của cụ. Nhân thể cụ nào mà chưa đầu tư âm thanh thì em xin mời qua khu đo thị mới Định Công uống cà phê với em và cùng thưởng thức ạ. Chúc các cụ mạnh khỏe và lái xe an toàn...(l)
E là Thành: 01669687777
Chào cụ, nghe cụ nói em cũng thèm quá, em đang chạy SF mà nghe cũng ko dc ok lắm, em cũng ở ĐC đây lúc nào được giao lưu và nghe nhạc với cụ tý nhể(c) em để xe ở Đầm bông cụ ạ:69: